ตรวจสอบรายชื่อทีมที่ผ่านเข้ารอบชิงชนะเลิศ

ชื่อทีมโรงเรียนจังหวัด
Banpananรร.บ้านปาหนันนราธิวาส
Kanlaya Kid(s) Dรร.วัดกัลยาณมิตรกรุงเทพมหานคร
Khiri Media (คีรีมีเดีย)รร.ชายแดนประชาสรรค์อุดรธานี
LBAntiDCรร.บ้านลูโบ๊ะบาตูนราธิวาส
Nameรร.ประถมศึกษาธรรมศาสตร์ปทุมธานี
SKV97รร.สามัคคีวิทยาสมุทรปราการ
STFX Avengerรร.เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์นนทบุรี
T5 อาสาพัฒนาสังคมรร.เทศบาล 5 (วัดหาดใหญ่)สงขลา
THONGTHAI JUNIORรร.วัดธงไทยยารามพิจิตร
เซนต์ฟรังรร.เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์นนทบุรี
มารีเจี๊ยบเจี๊ยบรร.อนุบาลพระนครศรีอยุธยาพระนครศรีอยุธยา
เมตตาวิทยาจูเนียร์รร.เมตตาวิทยาเพชรบูรณ์
โรงเรียนชุมพลศึกษารร.ชุมพลศึกษาสกลนคร
โรงเรียนบ้านจูดแดงรร.บ้านจูดแดงนราธิวาส
โรงเรียนบ้านหนองโกโนนประดู่วิทยา1(ประถมศึกษา)รร.บ้านหนองโกโนนประดู่วิทยาหนองบัวลำภู
โรงเรียนวัดแหลมแครร.วัดแหลมแคชลบุรี
โรงเรียนสวนลุมพินีรร.สวนลุมพินีกรุงเทพมหานคร
วัยใส gen ใหม่ ห่างกัญไว้นะรร.นาเจริญหนองแดงอำนาจเจริญ
ศรีเอี่ยมต้านภัยกัญรร.ศรีเอี่ยมอนุสรณ์กรุงเทพมหานคร
สร้างสรรค์ บรรหาร 2รร.บรรหารแจ่มใสวิทยา 2 (วัดลาดหอย)สุพรรณบุรี
หลุดพ้นรร.บ้านเตาบ่ามหาสารคาม
ห่างกัญ ไม่ห่างไกลรร.ชุมชนมาบอำมฤตชุมพร
อย่าลองกั(ญ)นรร.วัดราชสิงขรกรุงเทพมหานคร
ชื่อทีมโรงเรียนจังหวัด
Banpananรร.บ้านปาหนันนราธิวาส
Kanlaya Kid(s) Dรร.วัดกัลยาณมิตรกรุงเทพมหานคร
Khiri Media (คีรีมีเดีย)รร.ชายแดนประชาสรรค์อุดรธานี
LBAntiDCรร.บ้านลูโบ๊ะบาตูนราธิวาส
Nameรร.ประถมศึกษาธรรมศาสตร์ปทุมธานี
SKV97รร.สามัคคีวิทยาสมุทรปราการ
STFX Avengerรร.เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์นนทบุรี
T5 อาสาพัฒนาสังคมรร.เทศบาล 5 (วัดหาดใหญ่)สงขลา
THONGTHAI JUNIORรร.วัดธงไทยยารามพิจิตร
เซนต์ฟรังรร.เซนต์ฟรังซีสเซเวียร์นนทบุรี
มารีเจี๊ยบเจี๊ยบรร.อนุบาลพระนครศรีอยุธยาพระนครศรีอยุธยา
เมตตาวิทยาจูเนียร์รร.เมตตาวิทยาเพชรบูรณ์
โรงเรียนชุมพลศึกษารร.ชุมพลศึกษาสกลนคร
โรงเรียนบ้านจูดแดงรร.บ้านจูดแดงนราธิวาส
โรงเรียนบ้านหนองโกโนนประดู่วิทยา1(ประถมศึกษา)รร.บ้านหนองโกโนนประดู่วิทยาหนองบัวลำภู
โรงเรียนวัดแหลมแครร.วัดแหลมแคชลบุรี
โรงเรียนสวนลุมพินีรร.สวนลุมพินีกรุงเทพมหานคร
วัยใส gen ใหม่ ห่างกัญไว้นะรร.นาเจริญหนองแดงอำนาจเจริญ
ศรีเอี่ยมต้านภัยกัญรร.ศรีเอี่ยมอนุสรณ์กรุงเทพมหานคร
สร้างสรรค์ บรรหาร 2รร.บรรหารแจ่มใสวิทยา 2 (วัดลาดหอย)สุพรรณบุรี
หลุดพ้นรร.บ้านเตาบ่ามหาสารคาม
ห่างกัญ ไม่ห่างไกลรร.ชุมชนมาบอำมฤตชุมพร
อย่าลองกั(ญ)นรร.วัดราชสิงขรกรุงเทพมหานคร
ชื่อทีมโรงเรียนจังหวัด
1/1พร้อมใจต้านภัยกัญชารร.เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้ากบินทร์บุรีปราจีนบุรี
CKK Junior Studioรร.จักรคำคณาทร จังหวัดลำพูนลำพูน
Hook Hook Teamรร.บ้านนา(นายกพิทยากร)นครนายก
MAKUNAรร.หนองฉางวิทยาอุทัยธานี
METTAPRODUCTIONรร.เมตตาวิทยาเพชรบูรณ์
Moonlightรร.พูลเจริญวิทยาคมสมุทรปราการ
NND ร่วมใจห่างกัญนะรร.นาเจริญหนองแดงอำนาจเจริญ
PB ห่างกัญรร.วัดปากบึงกรุงเทพมหานคร
PWS Bright Youthรร.ปัญญาวรคุณกรุงเทพมหานคร
SM(TC)รร.ทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์สุโขทัย
Taphanhin teamรร.ตะพานหินพิจิตร
TC FILMรร.ธรรมโชติศึกษาลัยสุพรรณบุรี
TCFILM2รร.ธรรมโชติศึกษาลัยสุพรรณบุรี
YOLOรร.อุดมสิทธิศึกษากาญจนบุรี
Zgeneration_spรร.ศรียาภัยชุมพร
กาชัญรร.วัดป่าประดู่ระยอง
เตี๋ยวทรงเครื่องรร.ยโสธรพิทยาคมยโสธร
บวรสร้างสรรค์รร.บางปะกง(บวรวิทยายน)ฉะเชิงเทรา
พักก่อนนะกัญชารร.สาธิตพัฒนากรุงเทพมหานคร
มนว. โปรดักชั่นรร.มัธยมนาคนาวาอุปถัมภ์กรุงเทพมหานคร
ไม่เอากัญ(ค่ะ)รร.หนองจอกพิทยานุสรณ์กรุงเทพมหานคร
ศิลปินน้อยบ้านกำแพงรร.กำแพงวิทยาสตูล
สมุยตุ้ยรร.พรศิริกุลตรัง
ชื่อทีมโรงเรียนจังหวัด
1/1พร้อมใจต้านภัยกัญชารร.เตรียมอุดมศึกษาน้อมเกล้ากบินทร์บุรีปราจีนบุรี
CKK Junior Studioรร.จักรคำคณาทร จังหวัดลำพูนลำพูน
Hook Hook Teamรร.บ้านนา(นายกพิทยากร)นครนายก
MAKUNAรร.หนองฉางวิทยาอุทัยธานี
METTAPRODUCTIONรร.เมตตาวิทยาเพชรบูรณ์
Moonlightรร.พูลเจริญวิทยาคมสมุทรปราการ
NND ร่วมใจห่างกัญนะรร.นาเจริญหนองแดงอำนาจเจริญ
PB ห่างกัญรร.วัดปากบึงกรุงเทพมหานคร
PWS Bright Youthรร.ปัญญาวรคุณกรุงเทพมหานคร
SM(TC)รร.ทุ่งเสลี่ยมชนูปถัมภ์สุโขทัย
Taphanhin teamรร.ตะพานหินพิจิตร
TC FILMรร.ธรรมโชติศึกษาลัยสุพรรณบุรี
TCFILM2รร.ธรรมโชติศึกษาลัยสุพรรณบุรี
YOLOรร.อุดมสิทธิศึกษากาญจนบุรี
Zgeneration_spรร.ศรียาภัยชุมพร
กาชัญรร.วัดป่าประดู่ระยอง
เตี๋ยวทรงเครื่องรร.ยโสธรพิทยาคมยโสธร
บวรสร้างสรรค์รร.บางปะกง(บวรวิทยายน)ฉะเชิงเทรา
พักก่อนนะกัญชารร.สาธิตพัฒนากรุงเทพมหานคร
มนว. โปรดักชั่นรร.มัธยมนาคนาวาอุปถัมภ์กรุงเทพมหานคร
ไม่เอากัญ(ค่ะ)รร.หนองจอกพิทยานุสรณ์กรุงเทพมหานคร
ศิลปินน้อยบ้านกำแพงรร.กำแพงวิทยาสตูล
สมุยตุ้ยรร.พรศิริกุลตรัง
ชื่อทีมมหาวิทยาลัยจังหวัด
Butterfly Effectม.ราชภัฏสกลนครสกลนคร
Chala filmม.ราชภัฏอุบลราชธานีอุบลราชธานี
GF Tearม.เชียงใหม่เชียงใหม่
Powerpuff Girlsม.ราชภัฏบุรีรัมย์บุรีรัมย์
spvc digitalmediaว.อาชีวศึกษาสุพรรณบุรีสุพรรณบุรี
The winnerม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน นครราชสีมานครราชสีมา
Vagandaม.สงขลานครินทร์ วิทยาเขตปัตตานีปัตตานี
ไกลกัญ (klaikan)ว.อาชีวศึกษาสุราษฎร์ธานีสุราษฎร์ธานี
จิ๊จ๊ะจ้าม.พะเยาพะเยา
ชิงเงินล้านม.มหิดล ศาลายานครปฐม
ใส่ใจกัน เลิกกัญชาม.ราชภัฏลำปางลำปาง
หยุดใจไว้นะกัญม.ราชภัฏนครศรีธรรมราชนครศรีธรรมราช
หัวปลีม.ราชภัฏธนบุรีกรุงเทพมหานคร
ชื่อทีมมหาวิทยาลัยจังหวัด
Butterfly Effectม.ราชภัฏสกลนครสกลนคร
Chala filmม.ราชภัฏอุบลราชธานีอุบลราชธานี
GF Tearม.เชียงใหม่เชียงใหม่
Powerpuff Girlsม.ราชภัฏบุรีรัมย์บุรีรัมย์
spvc digitalmediaว.อาชีวศึกษาสุพรรณบุรีสุพรรณบุรี
The winnerม.เทคโนโลยีราชมงคลอีสาน นครราชสีมานครราชสีมา
Vagandaม.สงขลานครินทร์ วิทยาเขตปัตตานีปัตตานี
ไกลกัญ (klaikan)ว.อาชีวศึกษาสุราษฎร์ธานีสุราษฎร์ธานี
จิ๊จ๊ะจ้าม.พะเยาพะเยา
ชิงเงินล้านม.มหิดล ศาลายานครปฐม
ใส่ใจกัน เลิกกัญชาม.ราชภัฏลำปางลำปาง
หยุดใจไว้นะกัญม.ราชภัฏนครศรีธรรมราชนครศรีธรรมราช
หัวปลีม.ราชภัฏธนบุรีกรุงเทพมหานคร

 

การเตรียมตัว

  1. ยืนยันการเข้าร่วมประกวดรอบชิงชนะเลิศที่นี่ คลิก โดยทำแบบตอบรับและแจ้งข้อมูลผู้เข้าร่วมฯ กรุณายันยืนการเข้าร่วมฯ ภายในวันที่ 13 ธันวาคม 2565 มิฉะนั้น จะถือว่าสละสิทธิ์
  2. ผู้เข้าร่วมประกวดรอบชิงชนะเลิศ ทีมละไม่เกิน 7 คน (รวมผู้บริหาร ครูที่ปรึกษา และนักเรียน/นักศึกษา) และงดพาบุคคลที่ไม่ได้เกี่ยวข้องกับการประกวดมาด้วย

  3. กรุณาเตรียมเอกสาร เพื่อเป็นหลักฐานในการขอรับทุนการศึกษา ดังนี้
        3.1  สำเนาบัตรประชาชนหรือสำเนาบัตรข้าราชการ ของคนที่เซ็นชื่อลงในหนังสือขอรับทุนการศึกษา*

        3.2  สำเนาหน้าสมุดบัญชีธนาคาร ขององค์กร หรือของโรงเรียน หรือของบุคคลที่เซ็นชื่อลงในหนังสือขอรับทุนฯ

        หมายเหตุ :  * หนังสือขอรับทุนการศึกษา ท่านจะได้รับจากเจ้าหน้าที่ โดยให้ตัวแทนเซ็นชื่อลงในหนังสือขอรับทุนฯพร้อมกับส่งเอกสารทั้งหมด หลังจากเสร็จพิธีมอบโล่เกียรติยศ และทุนการศึกษา ก่อนเดินทางกลับ

  4. สามารถศึกษาเกณฑ์การตัดสินรอบชิงชนะเลิศ ได้จากระเบียบการของโครงการฯ ซึ่งจะมีการให้คะแนน คลิปทำ Duet 10 % ( ส่งลิงก์คลิปทำ Duet ภายในวันที่ 14 ธันวาคม 2565 ) อ่านระเบียบการได้ที่นี่ คลิก

  5. เชิญชวนผู้เข้าร่วมประกวดทุกท่าน เข้ากลุ่มไลน์ “YNAC รอบชิงชนะเลิศ”  เพื่อรับทราบข้อมูลสำคัญ และสามารถสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ในกลุ่มไลน์

    สแกน QR Code เข้ากลุ่มไลน์ “YNAC รอบชิงชนะเลิศ” หรือคลิกที่นี่

  6. เนื่องจากโครงการฯ ขอใช้สถานที่ปฏิบัติธรรมในการจัดประกวดฯรอบชิงชนะเลิศ จึงขอความร่วมมือทุกท่านศึกษาข้อมูล สิ่งควรทราบ จากข้อมูลที่อยู่ถัดไป

 

สิ่งที่ควรทราบ

  1. กรุณามาลงทะเบียนในเวลา 14.00 – 16.00 น. ณ อาคาร World Peace Valley 3 และเรียนเชิญผู้เข้าประกวดทุกท่านเข้าฟังการปฐมนิเทศในเวลา 17.00 น. ที่ห้องสัมมนา 1700 อาคาร World Peace Valley 3
  2. เนื่องจากสถานการณ์แพร่ระบาดของโรคโควิด-19 ขอความกรุณา ทุกท่านตรวจ ATK ล่วงหน้า 1 วันก่อนเดินทาง พร้อมแสดงหลักฐานผลการตรวจ ATK ให้กับเจ้าหน้าที่ ณ จุดลงทะเบียน และขอความร่วมมือสวมหน้ากากอนามัยตลอดการประกวดฯ
  3. การแต่งกาย ผู้บริหารและคุณครู – ชุดสุภาพ,
    นักเรียนและนักศึกษา – ชุดนักเรียนหรือนักศึกษา
    และเตรียมเสื้อกันหนาวมาด้วย เนื่องจากห้องสัมมนาและสถานที่พักอากาศค่อนข้างเย็น
  4. ผู้เข้าร่วมประกวดฯ ให้รับผิดชอบค่าใช้จ่ายในการเดินทางมาด้วยตัวเองและเข้าร่วมกิจกรรมตามกำหนดการของโครงการฯ
  5. ทางโครงการฯ มีบริการอาหารมื้อเช้าและเที่ยงในวันที่ 17-18 ธ.ค. ให้กับทุกท่าน สำหรับวันที่ 16 ธ.ค. และในวันที่ 17 ธ.ค. ไม่มีบริการอาหารมื้อเย็น แต่ท่านสามารถติดต่อสั่งซื้ออาหารมื้อเย็นกับเจ้าหน้าที่ได้
  6. งดเสพสิ่งเสพติดทุกชนิด เช่น สุรา บุหรี่ เป็นต้น และงดการพนันทุกประเภท ทั้งในบริเวณโซนที่พักและพื้นที่จัดประกวด

แผนที่การเดินทางมา World Peace Valley 3