พริ้นเกียรติบัตรออนไลน์ สำหรับนักเรียน/นักศึกษา

กิจกรรม บอกรักแม่ให้ก้องฟ้า ผ่านบทเพลงน้ำใจแม่ - ประกวดร้องเพลงประเภททีม (ขับร้องหมู่)
# ชื่อ สถาบัน จังหวัด เกียรติบัตร
1 ปณิธิญา​ ศิริบูรณ์
ประถมศึกษา
ทีมอาเวมารีอาอำนาจเจริญ
โรงเรียนอาเวมารีอาอำนาจเจริญ อำนาจเจริญ ได้รับรางวัลชนะเลิศ ระดับประเทศ
2 รัญชิดา​ จิตต์เสนาะ
ประถมศึกษา
ทีมอาเวมารีอาอำนาจเจริญ
โรงเรียนอาเวมารีอาอำนาจเจริญ อำนาจเจริญ ได้รับรางวัลชนะเลิศ ระดับประเทศ
3 ภัทรานิษฐ์​ ศรีจันทร์
ประถมศึกษา
ทีมอาเวมารีอาอำนาจเจริญ
โรงเรียนอาเวมารีอาอำนาจเจริญ อำนาจเจริญ ได้รับรางวัลชนะเลิศ ระดับประเทศ
4 กัญญาณัฐ์ แสงสา
ประถมศึกษา
ทีมอาเวมารีอาอำนาจเจริญ
โรงเรียนอาเวมารีอาอำนาจเจริญ อำนาจเจริญ ได้รับรางวัลชนะเลิศ ระดับประเทศ
5 อธิติยา​ ปัญญาไว
ประถมศึกษา
ทีมอาเวมารีอาอำนาจเจริญ
โรงเรียนอาเวมารีอาอำนาจเจริญ อำนาจเจริญ ได้รับรางวัลชนะเลิศ ระดับประเทศ
6 วิมลณัฐ​ คำเฉย
ประถมศึกษา
ทีมอาเวมารีอาอำนาจเจริญ
โรงเรียนอาเวมารีอาอำนาจเจริญ อำนาจเจริญ ได้รับรางวัลชนะเลิศ ระดับประเทศ
7 ศรินธร ทองโคตร
ประถมศึกษา
ทีมอาเวมารีอาอำนาจเจริญ
โรงเรียนอาเวมารีอาอำนาจเจริญ อำนาจเจริญ ได้รับรางวัลชนะเลิศ ระดับประเทศ
8 อนัญญา​ คูณมา
ประถมศึกษา
ทีมอาเวมารีอาอำนาจเจริญ
โรงเรียนอาเวมารีอาอำนาจเจริญ อำนาจเจริญ ได้รับรางวัลชนะเลิศ ระดับประเทศ
9 พรรณพัชร​ บุญค้ำจุน
ประถมศึกษา
ทีมอาเวมารีอาอำนาจเจริญ
โรงเรียนอาเวมารีอาอำนาจเจริญ อำนาจเจริญ ได้รับรางวัลชนะเลิศ ระดับประเทศ
10 พิชญธิดา​ สุวรรณวงศ์
ประถมศึกษา
ทีมอาเวมารีอาอำนาจเจริญ
โรงเรียนอาเวมารีอาอำนาจเจริญ อำนาจเจริญ ได้รับรางวัลชนะเลิศ ระดับประเทศ
11 ศุภชาติ ชาติเผือก ศุภชาติ ชาติเผือก
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนวัดหัตถสารเกษตร 1
โรงเรียนชุมชนวัดหัตถสารเกษตร ปทุมธานี ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 1 ระดับประเทศ
12 ปุญญานันทน์ สาระ ปุญญานันทน์ สาระ
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนวัดหัตถสารเกษตร 1
โรงเรียนชุมชนวัดหัตถสารเกษตร ปทุมธานี ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 1 ระดับประเทศ
13 วรัชยา มะกูดอินทร์
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนวัดหัตถสารเกษตร 1
โรงเรียนชุมชนวัดหัตถสารเกษตร ปทุมธานี ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 1 ระดับประเทศ
14 กนกอร หมั่นจิตร์
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนวัดหัตถสารเกษตร 1
โรงเรียนชุมชนวัดหัตถสารเกษตร ปทุมธานี ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 1 ระดับประเทศ
15 ศุภาวลัย สุทธิ ศุภาวลัย สุทธิ
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนวัดหัตถสารเกษตร 1
โรงเรียนชุมชนวัดหัตถสารเกษตร ปทุมธานี ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 1 ระดับประเทศ
16 ปรางค์ขวัญ โคกเสือ ปรางค์ขวัญ โคกเสือ
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนวัดหัตถสารเกษตร 1
โรงเรียนชุมชนวัดหัตถสารเกษตร ปทุมธานี ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 1 ระดับประเทศ
17 นภดล งามฉวี
ประถมศึกษา
ทีมK.N.G.Chorus
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน ชุมพร ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 2 ระดับประเทศ
18 ภูดิท บุญการ
ประถมศึกษา
ทีมK.N.G.Chorus
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน ชุมพร ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 2 ระดับประเทศ
19 ธนทัต โอฬาร์ผล
ประถมศึกษา
ทีมK.N.G.Chorus
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน ชุมพร ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 2 ระดับประเทศ
20 เสาวลักษณ์ ป่านเทพ
ประถมศึกษา
ทีมK.N.G.Chorus
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน ชุมพร ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 2 ระดับประเทศ
21 จรรยพร เกื้อคลัง
ประถมศึกษา
ทีมK.N.G.Chorus
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน ชุมพร ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 2 ระดับประเทศ
22 ภคพล ม่วงมณี
ประถมศึกษา
ทีมK.N.G.Chorus
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน ชุมพร ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 2 ระดับประเทศ
23 เกรียงศักดิ์ คล้ายอุดม
ประถมศึกษา
ทีมK.N.G.Chorus
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน ชุมพร ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 2 ระดับประเทศ
24 ศรุตา รอดนิตย์
ประถมศึกษา
ทีมK.N.G.Chorus
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน ชุมพร ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 2 ระดับประเทศ
25 วัลย์ลิกา ผดุงสัตย์
ประถมศึกษา
ทีมK.N.G.Chorus
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน ชุมพร ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 2 ระดับประเทศ
26 สุพิชชา บัวสงค์
ประถมศึกษา
ทีมK.N.G.Chorus
โรงเรียนชุมชนวัดขันเงิน ชุมพร ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 2 ระดับประเทศ
27 ภควพจน์ อิโตะ
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลพังงา
โรงเรียนอนุบาลพังงา พังงา ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 3 ระดับประเทศ
28 ภัทรวดี ศรีวัฒนกูล
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลพังงา
โรงเรียนอนุบาลพังงา พังงา ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 3 ระดับประเทศ
29 ปริมมาดา ศานุพงศ์
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลพังงา
โรงเรียนอนุบาลพังงา พังงา ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 3 ระดับประเทศ
30 ณัทภัค วารีรักษ์
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลพังงา
โรงเรียนอนุบาลพังงา พังงา ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 3 ระดับประเทศ
31 แคททาลิยา ดาร์นเลย์ เดวิดสัน
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลพังงา
โรงเรียนอนุบาลพังงา พังงา ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 3 ระดับประเทศ
32 กีรติญา พิกุลทอง
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลพังงา
โรงเรียนอนุบาลพังงา พังงา ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 3 ระดับประเทศ
33 กนกวรรณ ส่งทวน
ประถมศึกษา
ทีมอุตรกิจกระบี่
โรงเรียนอุตรกิจ กระบี่ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 4 ระดับประเทศ
34 นลินทิพย์ ลิ้มประจันทร์
ประถมศึกษา
ทีมอุตรกิจกระบี่
โรงเรียนอุตรกิจ กระบี่ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 4 ระดับประเทศ
35 เกศษิตา มารถโอสถ
ประถมศึกษา
ทีมอุตรกิจกระบี่
โรงเรียนอุตรกิจ กระบี่ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 4 ระดับประเทศ
36 ณิชานันท์ รอดเกิด
ประถมศึกษา
ทีมอุตรกิจกระบี่
โรงเรียนอุตรกิจ กระบี่ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 4 ระดับประเทศ
37 ธิดาวรรณ โต๊ะเด็น
ประถมศึกษา
ทีมอุตรกิจกระบี่
โรงเรียนอุตรกิจ กระบี่ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 4 ระดับประเทศ
38 ภัทรศยา แซ่โจ้
ประถมศึกษา
ทีมอุตรกิจกระบี่
โรงเรียนอุตรกิจ กระบี่ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 4 ระดับประเทศ
39 เอมมี่ กาเดร
ประถมศึกษา
ทีมอุตรกิจกระบี่
โรงเรียนอุตรกิจ กระบี่ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 4 ระดับประเทศ
40 ธรรมรัต บุญทรัพย์
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองพลับ
โรงเรียนบ้านหนองพลับ ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
41 ธนวัชรรธน์ ธรรมจิตต์
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป4ห้อง2
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
42 สกุลรัตน์ รอดบุญเกิด
ประถมศึกษา
ทีมวัดเกตุมดีศรีวราราม
โรงเรียนวัดเกตุมดีศรีวราราม สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
43 พิมพ์ธาดา ชาวเวียง
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป5ห้อง2
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
44 สุจิรา เหล่าตุ่นแก้ว
ประถมศึกษา
ทีมบ้านห้วยกะโหลก 1
โรงเรียนบ้านห้วยกะโหลก ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
45 ภัทรนันท์ ขันติวงค์
ประถมศึกษา
ทีมสัมมาชีวศิลป์
โรงเรียนสัมมาชีวศิลป กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
46 ศศิกานต์ มหารศ
ประถมศึกษา
ทีมบ้านห้วยแคนโนนสูง
โรงเรียนบ้านห้วยแคนโนนสูง มหาสารคาม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
47 นวรัตน์ เฉยขุนทด
ประถมศึกษา
ทีมบ้านซับสนุ่น 1
โรงเรียนบ้านซับสนุ่น สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
48 ณัฐชฎาพร แสงเรือง
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองเขมร 5
โรงเรียนบ้านหนองเขมร นครปฐม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
49 มณียา กิจพฤษ
ประถมศึกษา
ทีมสว่างรัตน์พิฉายศึกษา
โรงเรียนสว่างรัตน์พิฉายศึกษา สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
50 รสธร ใจแสน
ประถมศึกษา
ทีมไกรราษฎร์วิทยา
โรงเรียนไกรราษฎร์วิทยา ชัยนาท ได้เข้าร่วมกิจกรรม
51 เหมือนฝัน วิรัตนโท
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนหนองโดน(ประมาณราษฎร์บริบาล)
โรงเรียนชุมชนหนองโดน(ประมาณราษฎร์บริบาล) สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
52 ชุติเดช แต้มไว
ประถมศึกษา
ทีมสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร)
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
53 ณัฐกร คำศิริ
ประถมศึกษา
ทีมวัดบ้านชุ้งเสาไห้สระบุรี1
โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อิสระวิทยา) สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
54 เฉิดฉาย สงหลำ
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนวัดพายทอง 1
โรงเรียนชุมชนวัดพายทอง อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
55 นันทกร ยิ่งนอก
ประถมศึกษา
ทีมเสงี่ยมพิทยานุกูล
โรงเรียนเสงี่ยมพิทยานุกูล สมุทรปราการ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
56 ศิริภักตร์ หนูพิมาย
ประถมศึกษา
ทีมบ้านเขาแหลม
โรงเรียนบ้านเขาแหลม กาญจนบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
57 จิดาภา สุวรรณเรืองศรี
ประถมศึกษา
ทีมวิเชียรชม
โรงเรียนวิเชียรชม สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
58 กิตติเทพ พิพัฒน์สันติกุล
ประถมศึกษา
ทีมวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร 3
โรงเรียนวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
59 สรรเพชญ วงษ์บำรุง
ประถมศึกษา
ทีมวิเชียรชม
โรงเรียนวิเชียรชม สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
60 ชุลิดา บัวแก้ว
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองจอกโนนสมบูรณ์
โรงเรียนบ้านหนองจอกโนนสมบูรณ์ หนองคาย ได้เข้าร่วมกิจกรรม
61 กมลพร วงษ์พานิช
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลกาบเชิง 1
โรงเรียนอนุบาลกาบเชิง สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
62 นภัสสร เชื้อบุญมี
ประถมศึกษา
ทีมบ้านแก่ง
โรงเรียนบ้านแก่ง เลย ได้เข้าร่วมกิจกรรม
63 ทิพวัลย์ ชั่งมี
ประถมศึกษา
ทีมสะแกบอกรักแม่ 1
โรงเรียนวัดสะแก ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
64 สิริกร แซ่กี่
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองเขมร 3
โรงเรียนบ้านหนองเขมร นครปฐม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
65 สุชาวดี บุญเสริม
ประถมศึกษา
ทีมสะแกบอกรักแม่ 2
โรงเรียนวัดสะแก ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
66 ดลชนก บาวรชัยกุล
ประถมศึกษา
ทีมวัดเสาหิน
โรงเรียนวัดเสาหิน เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
67 อโนมา ย่ำยอด
ประถมศึกษา
ทีมบ้านคลองลอย1
โรงเรียนบ้านคลองลอย ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
68 ณัฐมน แสงอินทร์
ประถมศึกษา
ทีมPTS. Chorus
โรงเรียนประถมศึกษาธรรมศาสตร์ ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
69 วรัญญา คงทอง
ประถมศึกษา
ทีมวัดถ้ำคีรีวงศ์
โรงเรียนวัดถ้ำคีรีวงศ์ ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
70 จิณณ์ณัฏฐี อินบุญส่ง
ประถมศึกษา
ทีมศรีเอี่ยมอนุสรณ์
โรงเรียนศรีเอี่ยมอนุสรณ์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
71 ชุติมา ผลฝรั่ง
ประถมศึกษา
ทีมวัดบ้านพร้าวใน
โรงเรียนวัดบ้านพร้าวใน ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
72 บุญญาพร เตือนใน
ประถมศึกษา
ทีมสนิทวิทยา1
โรงเรียนสนิทวิทยา อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
73 จิรัชยา วรรณพลหม
ประถมศึกษา
ทีมทีมเรวดีพัทลุง
โรงเรียนเรวดีพัทลุง พัทลุง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
74 กนกมณี บุญเกิด
ประถมศึกษา
ทีมบ้านบ่อยายส้ม(แก้วประชาสรรค์)
โรงเรียนบ้านบ่อยายส้ม(แก้วประชาสรรค์) ชัยนาท ได้เข้าร่วมกิจกรรม
75 ชัญญาณัสข์ รุ้งทองทวีชัย
ประถมศึกษา
ทีมเทศบาล 2 วัดเสนานฤมิตร
โรงเรียนเทศบาล 2 วัดเสนานฤมิตร สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
76 ธวัลรัตน์ มาสันเทีย
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป6
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
77 ณัตฐศักดิ์ ยอดเสาวดี
ประถมศึกษา
ทีมท่าปลาอนุสรณ์ 1
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 1 อุตรดิตถ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
78 หมวย ยะ
ประถมศึกษา
ทีมวัดกองทราย
โรงเรียนวัดกองทราย เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
79 รัญชิดา คะตะอินทร์
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป4ห้อง1
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
80 เฟรินดา อายุยืน
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลอยู่วิทยา(YVY LOVE MOM)
โรงเรียนอนุบาลอยู่วิทยา น่าน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
81 วรรณภา ราชานุวัตร
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป6
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
82 นพรัตน์ สิทธิ
ประถมศึกษา
ทีมท่าปลาอนุสรณ์ 1
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 1 อุตรดิตถ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
83 กมลรัตน์ ลุงหนาน
ประถมศึกษา
ทีมวัดกองทราย
โรงเรียนวัดกองทราย เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
84 กัญญาณัฐ ขันตี
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป4ห้อง1
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
85 ญาณัจฉรา ตันมาดี
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลอยู่วิทยา(YVY LOVE MOM)
โรงเรียนอนุบาลอยู่วิทยา น่าน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
86 ชัยสิทธิ์ เชียงฝุง
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองพลับ
โรงเรียนบ้านหนองพลับ ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
87 กัญญาลักษณ์ หมายสุข
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป4ห้อง2
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
88 ปวรรรัตน์ กฤษฎี
ประถมศึกษา
ทีมวัดเกตุมดีศรีวราราม
โรงเรียนวัดเกตุมดีศรีวราราม สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
89 นวมินทร์ กุสันเทียะ
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป5ห้อง2
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
90 อรวรรณ บุญทวี
ประถมศึกษา
ทีมวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร 1
โรงเรียนวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
91 ฉัตรมน บรรพตะธิ
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลพิบูลมังสาหารวิภาคย์วิทยากรA
โรงเรียนอนุบาลพิบูลมังสาหารวิภาคย์วิทยากร อุบลราชธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
92 ชญานันท์ บุญราม
ประถมศึกษา
ทีมบ้านอ่างหิน(เพียรพิทยาคาร)
โรงเรียนบ้านอ่างหิน(เพียรพิทยาคาร) อุบลราชธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
93 พันธโชค อยู่เย็น
ประถมศึกษา
ทีมสัมมาชีวศิลป์
โรงเรียนสัมมาชีวศิลป กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
94 ศศิกาต์ มหารศ
ประถมศึกษา
ทีมบ้านห้วยแคนโนนสูง
โรงเรียนบ้านห้วยแคนโนนสูง มหาสารคาม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
95 จุฑามณี หมวกเหล็ก
ประถมศึกษา
ทีมบ้านซับสนุ่น 1
โรงเรียนบ้านซับสนุ่น สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
96 ศุภัทรรดา โชคบัณฑิต
ประถมศึกษา
ทีมไกรราษฎร์วิทยา
โรงเรียนไกรราษฎร์วิทยา ชัยนาท ได้เข้าร่วมกิจกรรม
97 แสงจันทร์ เมืองกลาง
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนหนองโดน(ประมาณราษฎร์บริบาล)
โรงเรียนชุมชนหนองโดน(ประมาณราษฎร์บริบาล) สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
98 สิรวิชญ์ กันธะวิรส
ประถมศึกษา
ทีมสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร)
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
99 กัญญณัฐ สุวรรณศรี
ประถมศึกษา
ทีมวัดบ้านชุ้งเสาไห้สระบุรี1
โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อิสระวิทยา) สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
100 ภาคิน แสงอ่อน
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนวัดพายทอง 1
โรงเรียนชุมชนวัดพายทอง อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
101 รักคุณ อ่อนชู
ประถมศึกษา
ทีมสาธิตองค์การบริหารส่วนจังหวัด ๒ (บ้านสำนักไม้เรียบ)
โรงเรียนสาธิตองค์การบริหารส่วนจังหวัด 2 (บ้านสำนักไม้เรียบ) นครศรีธรรมราช ได้เข้าร่วมกิจกรรม
102 สรินดา พนาเจริญชัย
ประถมศึกษา
ทีมบ้านเขาแหลม
โรงเรียนบ้านเขาแหลม กาญจนบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
103 พิชญธิดา สินสังข์เลิศ
ประถมศึกษา
ทีมวิเชียรชม
โรงเรียนวิเชียรชม สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
104 กวิตา สุขพ่วง
ประถมศึกษา
ทีมวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร 3
โรงเรียนวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
105 วรัญญา สงวนศิลป์
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองจอกโนนสมบูรณ์
โรงเรียนบ้านหนองจอกโนนสมบูรณ์ หนองคาย ได้เข้าร่วมกิจกรรม
106 ศิรินาถ ชาติศรี
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลกาบเชิง 1
โรงเรียนอนุบาลกาบเชิง สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
107 จันทกานต์ ศรีบุรินทร์
ประถมศึกษา
ทีมบ้านแก่ง
โรงเรียนบ้านแก่ง เลย ได้เข้าร่วมกิจกรรม
108 ศรัณย์พร กลับเพียร
ประถมศึกษา
ทีมสะแกบอกรักแม่ 1
โรงเรียนวัดสะแก ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
109 ทัดเทพ เฮงสังข์วอน
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองเขมร 3
โรงเรียนบ้านหนองเขมร นครปฐม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
110 ฐาณิกา กองแก้ว
ประถมศึกษา
ทีมสะแกบอกรักแม่ 2
โรงเรียนวัดสะแก ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
111 สร้อยฟ้า พิมพา
ประถมศึกษา
ทีมวัดเสาหิน
โรงเรียนวัดเสาหิน เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
112 ฟ้าใส มากบำรุง
ประถมศึกษา
ทีมบ้านคลองลอย1
โรงเรียนบ้านคลองลอย ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
113 อานันทชัย ทับทิมหิน
ประถมศึกษา
ทีมบ้านเนินพัฒนา
โรงเรียนบ้านเนินพัฒนา เพชรบูรณ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
114 ปราณิสา เรืองอุไร
ประถมศึกษา
ทีมPTS. Chorus
โรงเรียนประถมศึกษาธรรมศาสตร์ ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
115 วีรภัทร เล็กสมสันติ์
ประถมศึกษา
ทีมวัดควนปป้อม1
โรงเรียนวัดควนป้อม นครศรีธรรมราช ได้เข้าร่วมกิจกรรม
116 ภภัสสร รัฐกิต์ติ
ประถมศึกษา
ทีมศรีเอี่ยมอนุสรณ์
โรงเรียนศรีเอี่ยมอนุสรณ์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
117 ภัทธิรา ม่วงเขียว
ประถมศึกษา
ทีมธัญวิทยา (ตงมิ้น)
โรงเรียนธัญวิทยา(ตงมิ้น) ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
118 อริสรา นารถศรีทา
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลหนองแซงศีลาวุฒาจารย์
โรงเรียนอนุบาลหนองแซงศีลวุฒาจารย์ สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
119 โสภิตปภา แช่มช้อย
ประถมศึกษา
ทีมสนิทวิทยา1
โรงเรียนสนิทวิทยา อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
120 ริญญาปวีร์ เกื้อดำ
ประถมศึกษา
ทีมทีมเรวดีพัทลุง
โรงเรียนเรวดีพัทลุง พัทลุง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
121 วิลาวรรณ เพชรรัตน์
ประถมศึกษา
ทีมบ้านคลองลอย1
โรงเรียนบ้านคลองลอย ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
122 อัครเดช โพธิ์น้อย
ประถมศึกษา
ทีมบ้านเนินพัฒนา
โรงเรียนบ้านเนินพัฒนา เพชรบูรณ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
123 กัญญภัค หนูเเก้ว
ประถมศึกษา
ทีมเฟื่องฟ้าวิทยา
โรงเรียนเฟื่องฟ้าวิทยา ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
124 ทิพกฤตา แสบงบาล
ประถมศึกษา
ทีมวัดสัมพันธวงศ์
โรงเรียนวัดสัมพันธวงศ์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
125 เมขลา แสงนาค
ประถมศึกษา
ทีมสนิทวิทยา1
โรงเรียนสนิทวิทยา อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
126 ตองยี บัวบาน
ประถมศึกษา
ทีมธัญญสิทธิศิลป์
โรงเรียนธัญญสิทธิศิลป์ ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
127 กชนิภา กลิ่นหอม
ประถมศึกษา
ทีมบ้านบางคอย
โรงเรียนบ้านบางคอย ชุมพร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
128 โศภิตปภา แช่มช้อย
ประถมศึกษา
ทีมสนิทวิทยา1
โรงเรียนสนิทวิทยา อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
129 ฐิติสวรรยา เพชรเงิน
ประถมศึกษา
ทีมทีมเรวดีพัทลุง
โรงเรียนเรวดีพัทลุง พัทลุง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
130 ณัฐธิดา​ แสนวัง
ประถมศึกษา
ทีมจารุศรบำรุงทีม3
โรงเรียนจารุศรบํารุง ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
131 วิชญาณี สีลา
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป6
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
132 สุรชาติ สีทับสี
ประถมศึกษา
ทีมท่าปลาอนุสรณ์ 1
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 1 อุตรดิตถ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
133 พิมมาดา ลุงแดง
ประถมศึกษา
ทีมวัดกองทราย
โรงเรียนวัดกองทราย เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
134 ไข่มุก อวบสันเทียะ
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป4ห้อง1
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
135 วงศ์วิธู คงศรีศักดิ์
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลอยู่วิทยา(YVY LOVE MOM)
โรงเรียนอนุบาลอยู่วิทยา น่าน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
136 วิชัยกาล ประเสริฐ
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองพลับ
โรงเรียนบ้านหนองพลับ ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
137 พรทิพย์ เจริญชัย
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป4ห้อง2
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
138 พิมพ์ลดา ดิษแพ
ประถมศึกษา
ทีมวัดเกตุมดีศรีวราราม
โรงเรียนวัดเกตุมดีศรีวราราม สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
139 กุลณัฐ พัฒนากุล
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป5ห้อง2
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
140 พรมงคล หุณะปุญ
ประถมศึกษา
ทีมวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร 1
โรงเรียนวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
141 ณัฐณิชา วงษาเกษ
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลพิบูลมังสาหารวิภาคย์วิทยากรA
โรงเรียนอนุบาลพิบูลมังสาหารวิภาคย์วิทยากร อุบลราชธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
142 อนิรุจ ทองแจ่ม
ประถมศึกษา
ทีมบ้านอ่างหิน(เพียรพิทยาคาร)
โรงเรียนบ้านอ่างหิน(เพียรพิทยาคาร) อุบลราชธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
143 รชานนท์ แซ่โหงว
ประถมศึกษา
ทีมสัมมาชีวศิลป์
โรงเรียนสัมมาชีวศิลป กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
144 อติคุณ เขียววารี
ประถมศึกษา
ทีมบ้านห้วยแคนโนนสูง
โรงเรียนบ้านห้วยแคนโนนสูง มหาสารคาม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
145 นิพาพร เปลี้ยจันทึก
ประถมศึกษา
ทีมบ้านซับสนุ่น 1
โรงเรียนบ้านซับสนุ่น สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
146 ศิริลักษณ์ เนียมจันทร์
ประถมศึกษา
ทีมไกรราษฎร์วิทยา
โรงเรียนไกรราษฎร์วิทยา ชัยนาท ได้เข้าร่วมกิจกรรม
147 จิราพร ภิญโญ
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนหนองโดน(ประมาณราษฎร์บริบาล)
โรงเรียนชุมชนหนองโดน(ประมาณราษฎร์บริบาล) สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
148 พิมพ์ลภัส ปัญญาแก้ว
ประถมศึกษา
ทีมสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร)
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
149 ธนานพ บริสุทธิ์
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนวัดพายทอง 1
โรงเรียนชุมชนวัดพายทอง อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
150 ณัฐดนัย ศักดิ์เศรษฐ์
ประถมศึกษา
ทีมสาธิตองค์การบริหารส่วนจังหวัด ๒ (บ้านสำนักไม้เรียบ)
โรงเรียนสาธิตองค์การบริหารส่วนจังหวัด 2 (บ้านสำนักไม้เรียบ) นครศรีธรรมราช ได้เข้าร่วมกิจกรรม
151 ณัฐกุล พันสาลี
ประถมศึกษา
ทีมบ้านเขาแหลม
โรงเรียนบ้านเขาแหลม กาญจนบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
152 พิชญธิดา สินสังข์เลิศค่ะครู
ประถมศึกษา
ทีมวิเชียรชม
โรงเรียนวิเชียรชม สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
153 ชลดา ประริเวสูง
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองจอกโนนสมบูรณ์
โรงเรียนบ้านหนองจอกโนนสมบูรณ์ หนองคาย ได้เข้าร่วมกิจกรรม
154 กรพิน คงสนอง
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลกาบเชิง 1
โรงเรียนอนุบาลกาบเชิง สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
155 กัลยาทรรศน์ พรหมกุล
ประถมศึกษา
ทีมวัดบางโทง
โรงเรียนวัดบางโทง กระบี่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
156 ณัชณิชา สุภาพรหม
ประถมศึกษา
ทีมบ้านแก่ง
โรงเรียนบ้านแก่ง เลย ได้เข้าร่วมกิจกรรม
157 กนกกร กลับเพียร
ประถมศึกษา
ทีมสะแกบอกรักแม่ 1
โรงเรียนวัดสะแก ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
158 ปภาวรินทร วรรณกูล
ประถมศึกษา
ทีมสะแกบอกรักแม่ 2
โรงเรียนวัดสะแก ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
159 ดาวหอม จ่ามเมือง
ประถมศึกษา
ทีมวัดเสาหิน
โรงเรียนวัดเสาหิน เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
160 ณัฎฐธิดา ปัญญาศรี
ประถมศึกษา
ทีมบ้านแก่ง
โรงเรียนบ้านแก่ง เลย ได้เข้าร่วมกิจกรรม
161 พรนิภา สุขอุทัย
ประถมศึกษา
ทีมสะแกบอกรักแม่ 1
โรงเรียนวัดสะแก ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
162 ภัสมล คุณสมบัติ
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหินซ้อน2
โรงเรียนบ้านหินซ้อน สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
163 สิรภพ บัวโสม
ประถมศึกษา
ทีมสะแกบอกรักแม่ 2
โรงเรียนวัดสะแก ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
164 อนัญญา โตผา
ประถมศึกษา
ทีมปริยัติรังสรรค์(ประถม)
โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
165 จีรนันท์ อนุภพ
ประถมศึกษา
ทีมวัดเสาหิน
โรงเรียนวัดเสาหิน เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
166 ปดิภา กันพระแก้ว
ประถมศึกษา
ทีมบ้านคลองลอย1
โรงเรียนบ้านคลองลอย ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
167 ภัทรพล โพธิ์อ่อง
ประถมศึกษา
ทีมบ้านเนินพัฒนา
โรงเรียนบ้านเนินพัฒนา เพชรบูรณ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
168 อรปรีญา ดำรงค์ฤทธิ์
ประถมศึกษา
ทีมประสานมิตร
โรงเรียนประสานมิตร ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
169 ญาณิศา โกวประดิษฐ์
ประถมศึกษา
ทีมสนิทวิทยา1
โรงเรียนสนิทวิทยา อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
170 สุภาสินี ศรีนาวา
ประถมศึกษา
ทีมวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร 2
โรงเรียนวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
171 พิมพ์ทิชา เสวกจันทร์
ประถมศึกษา
ทีมบ้านปากน้ำ(เผดิมจีนนาวาสงเคราะห์)
โรงเรียนบ้านปากน้ำ (เผดิมจีนนาวาสงเคราะห์) ชุมพร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
172 ศักดา เพ็งพินิจ
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลกาบเชิง 2
โรงเรียนอนุบาลกาบเชิง สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
173 กิตติยาภา โปษกะบุตร
ประถมศึกษา
ทีมทีมเรวดีพัทลุง
โรงเรียนเรวดีพัทลุง พัทลุง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
174 โยธิน บางชวด โยธิน บางชวด
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนวัดหัตถสารเกษตร 2
โรงเรียนชุมชนวัดหัตถสารเกษตร ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
175 วรมน จิตพงค์
ประถมศึกษา
ทีมA-Way G Team
โรงเรียนยุวศึกษา สุราษฎร์ธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
176 เกียวทิพย์ ชม
ประถมศึกษา
ทีมบ้านคลองมะขาม
โรงเรียนบ้านคลองมะขาม ตราด ได้เข้าร่วมกิจกรรม
177 ธนวัฒน์ กองจวง
ประถมศึกษา
ทีมบ้านดอนสง่า
โรงเรียนบ้านดอนสง่า ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
178 รุ้งธิดา โลสันเทียะ
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป6
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
179 วีรภัทร รังสีสาคร
ประถมศึกษา
ทีมท่าปลาอนุสรณ์ 1
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 1 อุตรดิตถ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
180 ชัยวัฒน์ จอมจันทร์
ประถมศึกษา
ทีมวัดกองทราย
โรงเรียนวัดกองทราย เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
181 นัทญา นพคุณ
ประถมศึกษา
ทีมไทยนิยมสงเคราะห์ 2
โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
182 ธวัลรัตน์ ภาคสันเทียะ
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป4ห้อง1
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
183 ชินบัญชรรักษ์ พรหมเชื้อ
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองพลับ
โรงเรียนบ้านหนองพลับ ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
184 จรัสศรี วงศา
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป5ห้อง1
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
185 นรินทร ขำท่าไม้
ประถมศึกษา
ทีมวัดเกตุมดีศรีวราราม
โรงเรียนวัดเกตุมดีศรีวราราม สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
186 สุธินันท์ ผาคำ
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป5ห้อง2
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
187 อลิษา ต๊ะอ้าย
ประถมศึกษา
ทีมพัฒนาการศึกษาคนตาบอดและคนพิการลำปาง
โรงเรียนพัฒนาการศึกษาคนตาบอดและคนพิการลำปาง ลำปาง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
188 สุพัดชา แย้มบุรี
ประถมศึกษา
ทีมวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร 1
โรงเรียนวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
189 สุพีลา เอี่ยมสำอางค์
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลพิบูลมังสาหารวิภาคย์วิทยากรA
โรงเรียนอนุบาลพิบูลมังสาหารวิภาคย์วิทยากร อุบลราชธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
190 สิริกร วงษ์ชมพู
ประถมศึกษา
ทีมบ้านอ่างหิน(เพียรพิทยาคาร)
โรงเรียนบ้านอ่างหิน(เพียรพิทยาคาร) อุบลราชธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
191 วีระวัฒน์ ไชยะสาน
ประถมศึกษา
ทีมสัมมาชีวศิลป์
โรงเรียนสัมมาชีวศิลป กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
192 กนกกาญจน์ วงษา
ประถมศึกษา
ทีมบ้านห้วยแคนโนนสูง
โรงเรียนบ้านห้วยแคนโนนสูง มหาสารคาม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
193 ศรัญรัตน์ เฉยขุนทด
ประถมศึกษา
ทีมบ้านซับสนุ่น 1
โรงเรียนบ้านซับสนุ่น สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
194 สุพัตรา มหัสกุล
ประถมศึกษา
ทีมไกรราษฎร์วิทยา
โรงเรียนไกรราษฎร์วิทยา ชัยนาท ได้เข้าร่วมกิจกรรม
195 สุจิรา ภาเรือง
ประถมศึกษา
ทีมสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร)
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
196 บุญวิวัฒน์ กาญจนศรีเมฆ
ประถมศึกษา
ทีมบ้านสาคู ภูเก็ต
โรงเรียนบ้านสาคู ภูเก็ต ได้เข้าร่วมกิจกรรม
197 ณัฏฐณิชา ศรีมาลา
ประถมศึกษา
ทีมสาธิตองค์การบริหารส่วนจังหวัด ๒ (บ้านสำนักไม้เรียบ)
โรงเรียนสาธิตองค์การบริหารส่วนจังหวัด 2 (บ้านสำนักไม้เรียบ) นครศรีธรรมราช ได้เข้าร่วมกิจกรรม
198 ปาณรวินท์ โพ้มึงซุ้ง
ประถมศึกษา
ทีมบ้านเขาแหลม
โรงเรียนบ้านเขาแหลม กาญจนบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
199 พัชพร ขาวเรือง
ประถมศึกษา
ทีมวิเชียรชม
โรงเรียนวิเชียรชม สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
200 ศิรประภา สาทำ
ประถมศึกษา
ทีมช่องนนทรี1
โรงเรียนวัดช่องนนทรี กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
201 วิรัชยาภรณ์ เอ็นดู
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลกาบเชิง 1
โรงเรียนอนุบาลกาบเชิง สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
202 พิชชานันท์ ชัยสิทธิ์
ประถมศึกษา
ทีมวัดบางโทง
โรงเรียนวัดบางโทง กระบี่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
203 พริมรตา สุชลพานิช
ประถมศึกษา
ทีมวิเชียรชม
โรงเรียนวิเชียรชม สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
204 สิรินทรา คำศรี
ประถมศึกษา
ทีมบ้านนาเดื่อ
โรงเรียนบ้านนาเดื่อ สกลนคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
205 วราพร นภาขะเวช
ประถมศึกษา
ทีมช่องนนทรี1
โรงเรียนวัดช่องนนทรี กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
206 ฐิติพร ธูปโพธิ์
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองเขมร 6
โรงเรียนบ้านหนองเขมร นครปฐม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
207 พิมณภา โอบุญเรือง
ประถมศึกษา
ทีมวัดบางโทง
โรงเรียนวัดบางโทง กระบี่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
208 ปานตะวัน ศรีบุรินทร์
ประถมศึกษา
ทีมบ้านแก่ง
โรงเรียนบ้านแก่ง เลย ได้เข้าร่วมกิจกรรม
209 จุฬารัตน์ อึ้งเจริญ
ประถมศึกษา
ทีมสะแกบอกรักแม่ 1
โรงเรียนวัดสะแก ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
210 สายธาร พูโต
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหินซ้อน2
โรงเรียนบ้านหินซ้อน สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
211 ชนะชัย สุขคล้าย
ประถมศึกษา
ทีมสะแกบอกรักแม่ 2
โรงเรียนวัดสะแก ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
212 ญาณกิตต์ สีเมฆ
ประถมศึกษา
ทีมปริยัติรังสรรค์(ประถม)
โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
213 ทอฝัน เรือนจักเครือ
ประถมศึกษา
ทีมบ้านปงสนุก
โรงเรียนบ้านปงสนุก ลำปาง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
214 พรปวีณ์ สมใจ
ประถมศึกษา
ทีมบ้านคลองลอย1
โรงเรียนบ้านคลองลอย ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
215 ปราญชลี กุณฑียะ
ประถมศึกษา
ทีมประสานมิตร
โรงเรียนประสานมิตร ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
216 ธมลวรรณ ชัยพกฤษ์
ประถมศึกษา
ทีมสนิทวิทยา1
โรงเรียนสนิทวิทยา อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
217 ประทุมพร จินดาทอง
ประถมศึกษา
ทีมวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร 2
โรงเรียนวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
218 ชุติกาญจน์ รัตนชัย
ประถมศึกษา
ทีมบ้านปากน้ำ(เผดิมจีนนาวาสงเคราะห์)
โรงเรียนบ้านปากน้ำ (เผดิมจีนนาวาสงเคราะห์) ชุมพร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
219 ชินาธิป ธนวัฒน์ปรีชา
ประถมศึกษา
ทีมรวมไทยพัฒนา 4 ( 2)
โรงเรียนรวมไทยพัฒนา 4 ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
220 โยษิตา มิตสุวรรณ
ประถมศึกษา
ทีมทีมเรวดีพัทลุง
โรงเรียนเรวดีพัทลุง พัทลุง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
221 กิติศักดิ์ อินประสิทธิ์ กิติศักดิ์ อินประสิทธิ์
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนวัดหัตถสารเกษตร 2
โรงเรียนชุมชนวัดหัตถสารเกษตร ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
222 พรชนก ศรีวิระพันธ์
ประถมศึกษา
ทีมแก้งโก-ลก
โรงเรียนบ้านสุไหงโก-ลก นราธิวาส ได้เข้าร่วมกิจกรรม
223 แอนจี้ สระโกสุม
ประถมศึกษา
ทีมบ้านคลองมะขาม
โรงเรียนบ้านคลองมะขาม ตราด ได้เข้าร่วมกิจกรรม
224 กัลยา โพจา
ประถมศึกษา
ทีมไทยนิยมสงเคราะห์ 2
โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
225 พิมพ์นรี วิจิตรจริยา
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป6
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
226 ปภาวรินทร์ กล้าหาญ
ประถมศึกษา
ทีมท่าปลาอนุสรณ์ 1
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 1 อุตรดิตถ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
227 อาทิตยา ปานทอง
ประถมศึกษา
ทีมวัดกองทราย
โรงเรียนวัดกองทราย เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
228 ธันยกร ปิ่นสุวรรณ
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป4ห้อง1
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
229 เกศกนก พวงมาลี
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองพลับ
โรงเรียนบ้านหนองพลับ ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
230 กวินดา ลอยบน
ประถมศึกษา
ทีมไทยนิยมสงเคราะห์ 1
โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
231 เตชินท์ แสงรุ้ง
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป5ห้อง1
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
232 ภาคิน ศิริแหยม
ประถมศึกษา
ทีมวัดเกตุมดีศรีวราราม
โรงเรียนวัดเกตุมดีศรีวราราม สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
233 โศรญา เหล่ามาลา
ประถมศึกษา
ทีมบ้านโพน
โรงเรียนบ้านโพน นครพนม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
234 สุชาวลี ค้าของ
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป5ห้อง2
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
235 ขวัญประดับ สุขอยู่
ประถมศึกษา
ทีมเด็กม่วงหอม
โรงเรียนบ้านม่วงหอม(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์43) พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
236 เพ็ญพิชชา สิทธิโชติ
ประถมศึกษา
ทีมวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร 1
โรงเรียนวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
237 ชนัญชนก ชื่อจิตร
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลพิบูลมังสาหารวิภาคย์วิทยากรA
โรงเรียนอนุบาลพิบูลมังสาหารวิภาคย์วิทยากร อุบลราชธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
238 กัญญาลักษณ์ คูณภาค
ประถมศึกษา
ทีมบ้านอ่างหิน(เพียรพิทยาคาร)
โรงเรียนบ้านอ่างหิน(เพียรพิทยาคาร) อุบลราชธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
239 ศรัณย์ภัทร คำยอด
ประถมศึกษา
ทีมสัมมาชีวศิลป์
โรงเรียนสัมมาชีวศิลป กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
240 โชติกา ธิติเมฆอุดมพร
ประถมศึกษา
ทีมบ้านห้วยแคนโนนสูง
โรงเรียนบ้านห้วยแคนโนนสูง มหาสารคาม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
241 จันจิรา พานลม
ประถมศึกษา
ทีมบ้านซับสนุ่น 1
โรงเรียนบ้านซับสนุ่น สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
242 รินรดา​ ขันตี
ประถมศึกษา
ทีมวัดจันทร์(ผาดไสวประชาอุทิศ)​
โรงเรียนวัดจันทร์(ผาดไสวประชาอุทิศ) นนทบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
243 ธนิดา มะยุโรวาท
ประถมศึกษา
ทีมเสงี่ยมพิทยานุกูล
โรงเรียนเสงี่ยมพิทยานุกูล สมุทรปราการ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
244 อัญญาวิทย์ เกษกรรณ์
ประถมศึกษา
ทีมสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร)
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
245 ฐิรญา ยกประสพรัตน์
ประถมศึกษา
ทีมบ้านสาคู ภูเก็ต
โรงเรียนบ้านสาคู ภูเก็ต ได้เข้าร่วมกิจกรรม
246 นภัสสร วุฒิกรณ์
ประถมศึกษา
ทีมสาธิตองค์การบริหารส่วนจังหวัด ๒ (บ้านสำนักไม้เรียบ)
โรงเรียนสาธิตองค์การบริหารส่วนจังหวัด 2 (บ้านสำนักไม้เรียบ) นครศรีธรรมราช ได้เข้าร่วมกิจกรรม
247 ณัฐพล​ ชุ่มอินทร์
ประถมศึกษา
ทีมวัดจันทร์(ผาดไสวประชาอุทิศ)​
โรงเรียนวัดจันทร์(ผาดไสวประชาอุทิศ) นนทบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
248 ณัฐฐาพร หอมหวล
ประถมศึกษา
ทีมเสงี่ยมพิทยานุกูล
โรงเรียนเสงี่ยมพิทยานุกูล สมุทรปราการ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
249 ณภัทร สิงห์พรม
ประถมศึกษา
ทีมสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร)
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
250 เขมภัทร พราห์มณี
ประถมศึกษา
ทีมบ้านสาคู ภูเก็ต
โรงเรียนบ้านสาคู ภูเก็ต ได้เข้าร่วมกิจกรรม
251 บัณฑิตา ทองรอด
ประถมศึกษา
ทีมสาธิตองค์การบริหารส่วนจังหวัด ๒ (บ้านสำนักไม้เรียบ)
โรงเรียนสาธิตองค์การบริหารส่วนจังหวัด 2 (บ้านสำนักไม้เรียบ) นครศรีธรรมราช ได้เข้าร่วมกิจกรรม
252 ภานุวัฒน์ วิทยากร
ประถมศึกษา
ทีมจารุศรบำรุงทีม1
โรงเรียนจารุศรบํารุง ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
253 ณัฏฐศิริ พรหมมา
ประถมศึกษา
ทีมวิเชียรชม
โรงเรียนวิเชียรชม สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
254 กมลพัชร ปีภา
ประถมศึกษา
ทีมรวมไทยพัฒนา 4 ( 1)
โรงเรียนรวมไทยพัฒนา 4 ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
255 อภิชญา สิงห์วิชัย
ประถมศึกษา
ทีมช่องนนทรี1
โรงเรียนวัดช่องนนทรี กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
256 รินลดา ขานโส
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองเขมร 6
โรงเรียนบ้านหนองเขมร นครปฐม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
257 ธณัฐพร ต่อติด
ประถมศึกษา
ทีมวัดบางโทง
โรงเรียนวัดบางโทง กระบี่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
258 สุชานาถ ฤทธิศักดิ์
ประถมศึกษา
ทีมบ้านแก่ง
โรงเรียนบ้านแก่ง เลย ได้เข้าร่วมกิจกรรม
259 กิ่งบุปผกาญจน์ กรรชนะกาญจน์
ประถมศึกษา
ทีมวัดพระมหาธาตุ
โรงเรียนวัดพระมหาธาตุ นครศรีธรรมราช ได้เข้าร่วมกิจกรรม
260 ชุติมา ทิมฉิม
ประถมศึกษา
ทีมสะแกบอกรักแม่ 1
โรงเรียนวัดสะแก ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
261 นภัทร ชาติทอง
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหินซ้อน2
โรงเรียนบ้านหินซ้อน สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
262 อภิชาต แผ้วภักดี
ประถมศึกษา
ทีมสะแกบอกรักแม่ 2
โรงเรียนวัดสะแก ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
263 ลฎาภา อุ่นเป็นนิจ
ประถมศึกษา
ทีมปริยัติรังสรรค์(ประถม)
โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
264 วันวิสา สุจจิตร์จูล
ประถมศึกษา
ทีมวัดถ้ำคีรีวงศ์
โรงเรียนวัดถ้ำคีรีวงศ์ ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
265 กานต์พิชชา เพชรออด
ประถมศึกษา
ทีมศรีเอี่ยมอนุสรณ์
โรงเรียนศรีเอี่ยมอนุสรณ์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
266 ปทิตตา นาชัยสิทธิ์
ประถมศึกษา
ทีมประสานมิตร
โรงเรียนประสานมิตร ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
267 ปัณณิตา ปัทมโรจน์
ประถมศึกษา
ทีมสนิทวิทยา1
โรงเรียนสนิทวิทยา อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
268 จันทกานติ์ บัวจันทร์
ประถมศึกษา
ทีมวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร 4
โรงเรียนวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
269 อภิชยา แดงแย้ม
ประถมศึกษา
ทีมบ้านปากน้ำ(เผดิมจีนนาวาสงเคราะห์)
โรงเรียนบ้านปากน้ำ (เผดิมจีนนาวาสงเคราะห์) ชุมพร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
270 ศุภานิช แซ่ม้า
ประถมศึกษา
ทีมรวมไทยพัฒนา 4 ( 2)
โรงเรียนรวมไทยพัฒนา 4 ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
271 วรัญญา ถาวรเศษ
ประถมศึกษา
ทีมทีมเรวดีพัทลุง
โรงเรียนเรวดีพัทลุง พัทลุง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
272 ธวัลย์รัตน์ กรแก้ว ธวัลย์รัตน์ กรแก้ว
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนวัดหัตถสารเกษตร 2
โรงเรียนชุมชนวัดหัตถสารเกษตร ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
273 ใบเฟิร์น ฟักทอง
ประถมศึกษา
ทีมบ้านคลองมะขาม
โรงเรียนบ้านคลองมะขาม ตราด ได้เข้าร่วมกิจกรรม
274 พรทิพา เหมือนสันเทียะ
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป6
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
275 นฤมณัส โชคธัญธร
ประถมศึกษา
ทีมท่าปลาอนุสรณ์ 1
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 1 อุตรดิตถ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
276 ปัญญา นายบู
ประถมศึกษา
ทีมวัดกองทราย
โรงเรียนวัดกองทราย เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
277 ณัฐชา จารุศิริวัฒนา
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป4ห้อง1
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
278 วิลาสินี แย้มไพฑูรย์
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองพลับ
โรงเรียนบ้านหนองพลับ ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
279 ปิ่นเกล้า กระสิบุตร
ประถมศึกษา
ทีมไทยนิยมสงเคราะห์ 1
โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
280 ณัฐกร นพคุณ
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป5ห้อง1
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
281 นพรุจ หนูคาบแก้ว
ประถมศึกษา
ทีมวัดเกตุมดีศรีวราราม
โรงเรียนวัดเกตุมดีศรีวราราม สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
282 วิไลวรรณ ทวีพจน์
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป5ห้อง2
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
283 ณัฐริกา มีหิ้น
ประถมศึกษา
ทีมเด็กม่วงหอม
โรงเรียนบ้านม่วงหอม(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์43) พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
284 กมพร กลอยออน
ประถมศึกษา
ทีมวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร 1
โรงเรียนวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
285 ณัฐกมล คำมูล
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลพิบูลมังสาหารวิภาคย์วิทยากรA
โรงเรียนอนุบาลพิบูลมังสาหารวิภาคย์วิทยากร อุบลราชธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
286 ลลิตภัทร เพ็ชร์หิน
ประถมศึกษา
ทีมบ้านอ่างหิน(เพียรพิทยาคาร)
โรงเรียนบ้านอ่างหิน(เพียรพิทยาคาร) อุบลราชธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
287 นัทธ์ชนัน จำนงค์ภักดี
ประถมศึกษา
ทีมสัมมาชีวศิลป์
โรงเรียนสัมมาชีวศิลป กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
288 กนกวรรณ บำรุงราษฎร
ประถมศึกษา
ทีมบ้านห้วยแคนโนนสูง
โรงเรียนบ้านห้วยแคนโนนสูง มหาสารคาม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
289 ภานุมาศ วงษา
ประถมศึกษา
ทีมเด็กม่วงหอม
โรงเรียนบ้านม่วงหอม(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์43) พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
290 ฉัตรมณ บรรพตะธิ
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลพิบูลมังสาหารวิภาคย์วิทยากรA
โรงเรียนอนุบาลพิบูลมังสาหารวิภาคย์วิทยากร อุบลราชธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
291 ปพิชญา ใฝ่ฝัน
ประถมศึกษา
ทีมสัมมาชีวศิลป์
โรงเรียนสัมมาชีวศิลป กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
292 อรปีญา อักโข
ประถมศึกษา
ทีมบ้านสาคู ภูเก็ต
โรงเรียนบ้านสาคู ภูเก็ต ได้เข้าร่วมกิจกรรม
293 ชัยฤทธิ์ เอี่ยมเอก
ประถมศึกษา
ทีมช่องนนทรี1
โรงเรียนวัดช่องนนทรี กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
294 ปิ่นเเก้ว นวลบุตร
ประถมศึกษา
ทีมวัดบางโทง
โรงเรียนวัดบางโทง กระบี่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
295 พงศกร สุวรรณเสวตร์
ประถมศึกษา
ทีมวัดพระมหาธาตุ
โรงเรียนวัดพระมหาธาตุ นครศรีธรรมราช ได้เข้าร่วมกิจกรรม
296 พิรดา อินทรชาติ
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหินซ้อน2
โรงเรียนบ้านหินซ้อน สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
297 ธนวรรณ คำภิระแปง
ประถมศึกษา
ทีมปริยัติรังสรรค์(ประถม)
โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
298 รวิสุต แกล้วกลัด
ประถมศึกษา
ทีมวัดถ้ำคีรีวงศ์
โรงเรียนวัดถ้ำคีรีวงศ์ ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
299 ขวัญสิริ คงเจริญ
ประถมศึกษา
ทีมวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร 4
โรงเรียนวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
300 กชพร ปู่วิลัย
ประถมศึกษา
ทีมบ้านปากน้ำ(เผดิมจีนนาวาสงเคราะห์)
โรงเรียนบ้านปากน้ำ (เผดิมจีนนาวาสงเคราะห์) ชุมพร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
301 จักรภัทร พิภพธนากุล
ประถมศึกษา
ทีมรวมไทยพัฒนา 4 ( 2)
โรงเรียนรวมไทยพัฒนา 4 ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
302 ปูริดา แผงเวช
ประถมศึกษา
ทีมบ้านเนินพัฒนา
โรงเรียนบ้านเนินพัฒนา เพชรบูรณ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
303 ยิ่งนรา เกื้อเส้ง
ประถมศึกษา
ทีมทีมเรวดีพัทลุง
โรงเรียนเรวดีพัทลุง พัทลุง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
304 ฐิติพงศ์ อินทรประสิทธิ์ ฐิติพงศ์ อินทรประสิทธิ์
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนวัดหัตถสารเกษตร 2
โรงเรียนชุมชนวัดหัตถสารเกษตร ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
305 วิ บัวแก้ว
ประถมศึกษา
ทีมบ้านคลองมะขาม
โรงเรียนบ้านคลองมะขาม ตราด ได้เข้าร่วมกิจกรรม
306 ภัคนัน ยะจร
ประถมศึกษา
ทีมท่าปลาอนุสรณ์ 1
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 1 อุตรดิตถ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
307 ชนมน เมฆเวียน
ประถมศึกษา
ทีมไทยนิยมสงเคราะห์ 1
โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
308 ชาญวิทย์ ยิ่งยืน
ประถมศึกษา
ทีมวัดเกตุมดีศรีวราราม
โรงเรียนวัดเกตุมดีศรีวราราม สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
309 ดาว เมาจันทร์
ประถมศึกษา
ทีมบ้านคลองมะขาม
โรงเรียนบ้านคลองมะขาม ตราด ได้เข้าร่วมกิจกรรม
310 อริษษา ยิ่งยง
ประถมศึกษา
ทีมไทยนิยมสงเคราะห์ 2
โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
311 ธิดารัตน์ เรืองฤทธิ์
ประถมศึกษา
ทีมบ้านห้วยกะโหลก 1
โรงเรียนบ้านห้วยกะโหลก ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
312 จิราพร ศรีประมวล
ประถมศึกษา
ทีมเด็กม่วงหอม
โรงเรียนบ้านม่วงหอม(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์43) พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
313 สุรางคนา เจริญศรี
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลพิบูลมังสาหารวิภาคย์วิทยากรA
โรงเรียนอนุบาลพิบูลมังสาหารวิภาคย์วิทยากร อุบลราชธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
314 นภัสนันท์ ปรานมงคล
ประถมศึกษา
ทีมสัมมาชีวศิลป์
โรงเรียนสัมมาชีวศิลป กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
315 พงศ์พิทักษ์ ถลาง
ประถมศึกษา
ทีมบ้านสาคู ภูเก็ต
โรงเรียนบ้านสาคู ภูเก็ต ได้เข้าร่วมกิจกรรม
316 วรเทพ เพิ่มรัตน์
ประถมศึกษา
ทีมช่องนนทรี1
โรงเรียนวัดช่องนนทรี กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
317 ดาว พาพา
ประถมศึกษา
ทีมวัดบางโทง
โรงเรียนวัดบางโทง กระบี่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
318 ปริณดา กล่อมหาดยาย
ประถมศึกษา
ทีมวัดพระมหาธาตุ
โรงเรียนวัดพระมหาธาตุ นครศรีธรรมราช ได้เข้าร่วมกิจกรรม
319 ภูธนิก จาดเชื้อ
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหินซ้อน2
โรงเรียนบ้านหินซ้อน สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
320 คำนุ คำแดง
ประถมศึกษา
ทีมวัดเสาหิน
โรงเรียนวัดเสาหิน เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
321 ณัฐชญา ปานสีนุ่น
ประถมศึกษา
ทีมปริยัติรังสรรค์(ประถม)
โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
322 กฤตเมธ วุฒิเสถียร
ประถมศึกษา
ทีมวัดถ้ำคีรีวงศ์
โรงเรียนวัดถ้ำคีรีวงศ์ ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
323 พิมพ์ลภัส กลิ่นนิ่มนวล
ประถมศึกษา
ทีมสว่างรัตน์พิฉายศึกษา
โรงเรียนสว่างรัตน์พิฉายศึกษา สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
324 ปาริชาติ พันธุ์ทองคำ
ประถมศึกษา
ทีมวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร 4
โรงเรียนวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
325 นิภาพร สินกัน
ประถมศึกษา
ทีมบ้านปากน้ำ(เผดิมจีนนาวาสงเคราะห์)
โรงเรียนบ้านปากน้ำ (เผดิมจีนนาวาสงเคราะห์) ชุมพร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
326 ชานน แซ่ยั้ง
ประถมศึกษา
ทีมรวมไทยพัฒนา 4 ( 2)
โรงเรียนรวมไทยพัฒนา 4 ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
327 พิมพ์นารา จันสีดา
ประถมศึกษา
ทีมบ้านเนินพัฒนา
โรงเรียนบ้านเนินพัฒนา เพชรบูรณ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
328 ณํฐพันธุ์ เชียงคะ
ประถมศึกษา
ทีมบ้านบ่อยายส้ม(แก้วประชาสรรค์)
โรงเรียนบ้านบ่อยายส้ม(แก้วประชาสรรค์) ชัยนาท ได้เข้าร่วมกิจกรรม
329 ณฐกร ชมชื่น ณฐกร ชมชื่น
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนวัดหัตถสารเกษตร 2
โรงเรียนชุมชนวัดหัตถสารเกษตร ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
330 พันกร เจ้ยเปลี่ยน
ประถมศึกษา
ทีมสุวรรณรังสฤษฏ์วิทยาลัย 2
โรงเรียนสุวรรณรังสฤษฏ์วิทยาลัย เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
331 พิชชาภา องอาจ
ประถมศึกษา
ทีมวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร 4
โรงเรียนวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
332 ปฐมาวดี รัตนโสภา
ประถมศึกษา
ทีมบ้านปากน้ำ(เผดิมจีนนาวาสงเคราะห์)
โรงเรียนบ้านปากน้ำ (เผดิมจีนนาวาสงเคราะห์) ชุมพร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
333 กนกวรรณ แซ่ม้า
ประถมศึกษา
ทีมรวมไทยพัฒนา 4 ( 2)
โรงเรียนรวมไทยพัฒนา 4 ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
334 ธนวรรณ กีเกียง
ประถมศึกษา
ทีมบ้านเนินพัฒนา
โรงเรียนบ้านเนินพัฒนา เพชรบูรณ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
335 ณัฐพงศ์ ภิญโย
ประถมศึกษา
ทีมบ้านบ่อยายส้ม(แก้วประชาสรรค์)
โรงเรียนบ้านบ่อยายส้ม(แก้วประชาสรรค์) ชัยนาท ได้เข้าร่วมกิจกรรม
336 จิราพร ชิงชัย
ประถมศึกษา
ทีมบ้านดอนสง่า
โรงเรียนบ้านดอนสง่า ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
337 กนกขวัญ อินทิวาด
ประถมศึกษา
ทีมสุวรรณรังสฤษฏ์วิทยาลัย 2
โรงเรียนสุวรรณรังสฤษฏ์วิทยาลัย เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
338 ศรัญยา เจริญสุข
ประถมศึกษา
ทีมบ้านคลองมะขาม
โรงเรียนบ้านคลองมะขาม ตราด ได้เข้าร่วมกิจกรรม
339 กาญศิริ ลูกประคำ
ประถมศึกษา
ทีมไทยนิยมสงเคราะห์ 1
โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
340 วิรัญชนา คุณขัน
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลพิบูลมังสาหารวิภาคย์วิทยากรA
โรงเรียนอนุบาลพิบูลมังสาหารวิภาคย์วิทยากร อุบลราชธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
341 ธิดารัตน์ แก้วเหล็ก
ประถมศึกษา
ทีมบ้านสาคู ภูเก็ต
โรงเรียนบ้านสาคู ภูเก็ต ได้เข้าร่วมกิจกรรม
342 เกศกนก ตาลออ่น
ประถมศึกษา
ทีมช่องนนทรี1
โรงเรียนวัดช่องนนทรี กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
343 ณัฐธัญ ปานรักษ์
ประถมศึกษา
ทีมวัดบางโทง
โรงเรียนวัดบางโทง กระบี่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
344 นภัสสร หนูสิงห์
ประถมศึกษา
ทีมวัดพระมหาธาตุ
โรงเรียนวัดพระมหาธาตุ นครศรีธรรมราช ได้เข้าร่วมกิจกรรม
345 สโรชา รุ่งรอด
ประถมศึกษา
ทีมสนิทวิทยา2
โรงเรียนสนิทวิทยา อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
346 เกียรติก้องภพ สุวรรณชะตัน
ประถมศึกษา
ทีมวัดเสาหิน
โรงเรียนวัดเสาหิน เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
347 ณัฐนันท์ ทองเขียว
ประถมศึกษา
ทีมปริยัติรังสรรค์(ประถม)
โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
348 ณัฐวัฒน พูลทอง
ประถมศึกษา
ทีมวัดถ้ำคีรีวงศ์
โรงเรียนวัดถ้ำคีรีวงศ์ ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
349 นัชชา พยัคปาน
ประถมศึกษา
ทีมสว่างรัตน์พิฉายศึกษา
โรงเรียนสว่างรัตน์พิฉายศึกษา สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
350 กัญญาพัชร พลอยแดง
ประถมศึกษา
ทีมสนิทวิทยา2
โรงเรียนสนิทวิทยา อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
351 พิมพ์ลภัส กุลสำโรง
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป5ห้อง2
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
352 ศศิวิมล กล่อมการ
ประถมศึกษา
ทีมปริยัติรังสรรค์(ประถม)
โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
353 ธนิชา จันทะเจียด
ประถมศึกษา
ทีมบ้านอ่างหิน(เพียรพิทยาคาร)
โรงเรียนบ้านอ่างหิน(เพียรพิทยาคาร) อุบลราชธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
354 นัชชา ราชพงษ์
ประถมศึกษา
ทีมสว่างรัตน์พิฉายศึกษา
โรงเรียนสว่างรัตน์พิฉายศึกษา สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
355 นริศรา สิงลี
ประถมศึกษา
ทีมบ้านห้วยแคนโนนสูง
โรงเรียนบ้านห้วยแคนโนนสูง มหาสารคาม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
356 รัชดาภรณ์ น้ำชัยศรี
ประถมศึกษา
ทีมวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร 4
โรงเรียนวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
357 วุฒิชัย​ คงสุขดี
ประถมศึกษา
ทีมวัดจันทร์(ผาดไสวประชาอุทิศ)​
โรงเรียนวัดจันทร์(ผาดไสวประชาอุทิศ) นนทบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
358 ปริยกร แซ่ม้า
ประถมศึกษา
ทีมรวมไทยพัฒนา 4 ( 2)
โรงเรียนรวมไทยพัฒนา 4 ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
359 จารุหทัย เกษาอาด
ประถมศึกษา
ทีมบ้านเนินพัฒนา
โรงเรียนบ้านเนินพัฒนา เพชรบูรณ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
360 อภิชญา งามฉลวย
ประถมศึกษา
ทีมเสงี่ยมพิทยานุกูล
โรงเรียนเสงี่ยมพิทยานุกูล สมุทรปราการ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
361 ปณิธาน สิทธิกัน
ประถมศึกษา
ทีมสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร)
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
362 ทิพประภา เทียนสัน
ประถมศึกษา
ทีมบ้านดอนสง่า
โรงเรียนบ้านดอนสง่า ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
363 ศรัณยรัตน์ ศรีจุ้ย
ประถมศึกษา
ทีมสาธิตองค์การบริหารส่วนจังหวัด ๒ (บ้านสำนักไม้เรียบ)
โรงเรียนสาธิตองค์การบริหารส่วนจังหวัด 2 (บ้านสำนักไม้เรียบ) นครศรีธรรมราช ได้เข้าร่วมกิจกรรม
364 ดช ศรีสมสุข
ประถมศึกษา
ทีมจารุศรบำรุงทีม2
โรงเรียนจารุศรบํารุง ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
365 โร ดี
ประถมศึกษา
ทีมบ้านคลองมะขาม
โรงเรียนบ้านคลองมะขาม ตราด ได้เข้าร่วมกิจกรรม
366 สิริกร สาริมาน
ประถมศึกษา
ทีมไทยนิยมสงเคราะห์ 2
โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
367 อัฐพรสุรัฏ กาญจนบรรณ
ประถมศึกษา
ทีมวิเชียรชม
โรงเรียนวิเชียรชม สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
368 ภัทรธิดา เเดนนอก
ประถมศึกษา
ทีมไทยนิยมสงเคราะห์ 1
โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
369 วราภรณ์ พิทักษ์พงศ์จรัส
ประถมศึกษา
ทีมรวมไทยพัฒนา 4 ( 1)
โรงเรียนรวมไทยพัฒนา 4 ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
370 ณัฐธยาน์ จุ้ยโหมด
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองเขมร 6
โรงเรียนบ้านหนองเขมร นครปฐม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
371 แสงระวี นายตาล
ประถมศึกษา
ทีมวัดช่างเคี่ยน
โรงเรียนวัดช่างเคี่ยน เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
372 ธัญญาพร นาราศรี
ประถมศึกษา
ทีมบ้านแก่ง
โรงเรียนบ้านแก่ง เลย ได้เข้าร่วมกิจกรรม
373 ธีร์จุฑา สุภาเรียง
ประถมศึกษา
ทีมสะแกบอกรักแม่ 1
โรงเรียนวัดสะแก ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
374 ณัฐณิชา ทองผา
ประถมศึกษา
ทีมจันทรวิชา
โรงเรียนจันทรวิชา กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
375 อนัญพร พุ่มมาลา
ประถมศึกษา
ทีมศรีเอี่ยมอนุสรณ์
โรงเรียนศรีเอี่ยมอนุสรณ์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
376 ธนวิชญ์ บัวลอง
ประถมศึกษา
ทีมประสานมิตร
โรงเรียนประสานมิตร ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
377 ธมลวรรณ์ ชัยพฤกษ์
ประถมศึกษา
ทีมสนิทวิทยา1
โรงเรียนสนิทวิทยา อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
378 ราชันย์ ไทยเจียม
ประถมศึกษา
ทีมบ้านบุฤๅษี
โรงเรียนบ้านบุฤๅษี สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
379 ภัทรศยา ตากิ่มนอก
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป6
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
380 กุลนิภา คุณธร
ประถมศึกษา
ทีมธรรมาธิปไตย
โรงเรียนธรรมาธิปไตย ราชบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
381 ไอศิกา นวนสวาย
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป4ห้อง2
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
382 ศศิกานต์ จันทร์สง่า
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองพลับ
โรงเรียนบ้านหนองพลับ ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
383 ธันวา พับจัตุรัส
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป5ห้อง1
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
384 อภิรักษ์ สุนทร
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป6
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
385 ทรรศนันท์ สีเขื่อนแก้ว
ประถมศึกษา
ทีมท่าปลาอนุสรณ์ 1
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 1 อุตรดิตถ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
386 กชพร ขุนพินิจ
ประถมศึกษา
ทีมธรรมาธิปไตย
โรงเรียนธรรมาธิปไตย ราชบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
387 จิรภัทร ทิ้งไธสงค์
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป4ห้อง2
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
388 ญาณิศา คงศิริ
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองพลับ
โรงเรียนบ้านหนองพลับ ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
389 จันต์จุฑา เพียรอดวงศ์
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป5ห้อง1
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
390 กัญญาภัค มูลเพ็ญ
ประถมศึกษา
ทีมสนิทวิทยา2
โรงเรียนสนิทวิทยา อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
391 ปิยาดา บำรุงกูล
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป5ห้อง2
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
392 ปิยบุตร น้อยวิรถ
ประถมศึกษา
ทีมการกุศลวัดบูรพา3
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา สกลนคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
393 จิตรสิณี สายสี
ประถมศึกษา
ทีมบ้านอ่างหิน(เพียรพิทยาคาร)
โรงเรียนบ้านอ่างหิน(เพียรพิทยาคาร) อุบลราชธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
394 ชญานิน โนรา
ประถมศึกษา
ทีมสว่างรัตน์พิฉายศึกษา
โรงเรียนสว่างรัตน์พิฉายศึกษา สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
395 อนวัช มะลิทอง
ประถมศึกษา
ทีมไกรราษฎร์วิทยา
โรงเรียนไกรราษฎร์วิทยา ชัยนาท ได้เข้าร่วมกิจกรรม
396 จิณห์นิภา บุญนาค
ประถมศึกษา
ทีมวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร 4
โรงเรียนวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
397 คีตภัทร์​ มณีจักร
ประถมศึกษา
ทีมวัดจันทร์(ผาดไสวประชาอุทิศ)​
โรงเรียนวัดจันทร์(ผาดไสวประชาอุทิศ) นนทบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
398 ธิดารัตน์ แซ่ว่าง
ประถมศึกษา
ทีมรวมไทยพัฒนา 4 ( 2)
โรงเรียนรวมไทยพัฒนา 4 ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
399 ชญานิษฏ์ ชาญเขตการ
ประถมศึกษา
ทีมบ้านเนินพัฒนา
โรงเรียนบ้านเนินพัฒนา เพชรบูรณ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
400 นภัสสร กิจสมัคร
ประถมศึกษา
ทีมเสงี่ยมพิทยานุกูล
โรงเรียนเสงี่ยมพิทยานุกูล สมุทรปราการ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
401 วันชัย ใจดี
ประถมศึกษา
ทีมบ้านดอนสง่า
โรงเรียนบ้านดอนสง่า ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
402 จุฬาลักษณ์ รามณี
ประถมศึกษา
ทีมสาธิตองค์การบริหารส่วนจังหวัด ๒ (บ้านสำนักไม้เรียบ)
โรงเรียนสาธิตองค์การบริหารส่วนจังหวัด 2 (บ้านสำนักไม้เรียบ) นครศรีธรรมราช ได้เข้าร่วมกิจกรรม
403 นภัสสร รักทรงธรรม
ประถมศึกษา
ทีมวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร 3
โรงเรียนวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
404 นนทพัทธ์ ศรีสวัสดิ์
ประถมศึกษา
ทีมบ้านคลองมะขาม
โรงเรียนบ้านคลองมะขาม ตราด ได้เข้าร่วมกิจกรรม
405 คนัสนันส์ ชูชื่น
ประถมศึกษา
ทีมวิเชียรชม
โรงเรียนวิเชียรชม สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
406 พลอยใส นาสำแดง
ประถมศึกษา
ทีมไทยนิยมสงเคราะห์ 2
โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
407 จินตพร วัฒนโชคกุล
ประถมศึกษา
ทีมรวมไทยพัฒนา 4 ( 1)
โรงเรียนรวมไทยพัฒนา 4 ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
408 นันธิดา โพธิ์ทอง
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองเขมร 6
โรงเรียนบ้านหนองเขมร นครปฐม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
409 อัศนัย สายโน
ประถมศึกษา
ทีมคลองสองพี่น้อง(ใจดีอุปถัมภ์)
โรงเรียนคลองสองพี่น้อง(ใจดีอุปถัมภ์) สมุทรปราการ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
410 นลินทิพย์ วังคีรี
ประถมศึกษา
ทีมบ้านแก่ง
โรงเรียนบ้านแก่ง เลย ได้เข้าร่วมกิจกรรม
411 นพดล ดิษฐมา
ประถมศึกษา
ทีมสะแกบอกรักแม่ 1
โรงเรียนวัดสะแก ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
412 ณิชาภา ภูวรณ์
ประถมศึกษา
ทีมบ้านคลองลอย1
โรงเรียนบ้านคลองลอย ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
413 แพรวพิชชา ธงชัย
ประถมศึกษา
ทีมPTS. Chorus
โรงเรียนประถมศึกษาธรรมศาสตร์ ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
414 สโรชา พุ่มมาลา
ประถมศึกษา
ทีมศรีเอี่ยมอนุสรณ์
โรงเรียนศรีเอี่ยมอนุสรณ์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
415 สรธร จันทร์กนก
ประถมศึกษา
ทีมประสานมิตร
โรงเรียนประสานมิตร ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
416 วันวิสา เทพมะริง
ประถมศึกษา
ทีมสนิทวิทยา1
โรงเรียนสนิทวิทยา อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
417 ธนพัฒน์ ปุณณะการี
ประถมศึกษา
ทีมบ้านบุฤๅษี
โรงเรียนบ้านบุฤๅษี สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
418 ธิดาวรรณ โคตบับพา
ประถมศึกษา
ทีมบ้านภูมะหรี่
โรงเรียนบ้านภูมะหรี่ อุบลราชธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
419 นิภาพร พัฒนะ
ประถมศึกษา
ทีมสนิทวิทยา1
โรงเรียนสนิทวิทยา อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
420 อดูร บุญสมาน
ประถมศึกษา
ทีมบ้านบุฤๅษี
โรงเรียนบ้านบุฤๅษี สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
421 กัญพัชร บุญวัน
ประถมศึกษา
ทีมบ้านภูมะหรี่
โรงเรียนบ้านภูมะหรี่ อุบลราชธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
422 กฤษณะ มือสันเทียะ
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป6
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
423 สิริกานต์ สีพรม
ประถมศึกษา
ทีมท่าปลาอนุสรณ์ 1
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 1 อุตรดิตถ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
424 ธัญพร เบญจชาด
ประถมศึกษา
ทีมธรรมาธิปไตย
โรงเรียนธรรมาธิปไตย ราชบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
425 พรทิพย์ เจริญัย
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป4ห้อง2
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
426 พรธิดา พรหมศิลป์
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองพลับ
โรงเรียนบ้านหนองพลับ ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
427 นลินนิภา กลีบบัว
ประถมศึกษา
ทีมสนิทวิทยา2
โรงเรียนสนิทวิทยา อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
428 ทิพานัน จงประเสริฐ
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป5ห้อง2
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
429 ศุภลักษณ์ สาศิริ
ประถมศึกษา
ทีมเด็กม่วงหอม
โรงเรียนบ้านม่วงหอม(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์43) พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
430 จีนดารา หวานใจ
ประถมศึกษา
ทีมบ้านห้วยกะโหลก 2
โรงเรียนบ้านห้วยกะโหลก ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
431 รัชนิดา สุดยอด
ประถมศึกษา
ทีมบ้านอ่างหิน(เพียรพิทยาคาร)
โรงเรียนบ้านอ่างหิน(เพียรพิทยาคาร) อุบลราชธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
432 น้ำเพชร สมบูรณืดชคดี
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองเขมร 5
โรงเรียนบ้านหนองเขมร นครปฐม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
433 กานต์ธิดา อุตมา
ประถมศึกษา
ทีมสว่างรัตน์พิฉายศึกษา
โรงเรียนสว่างรัตน์พิฉายศึกษา สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
434 ปัทมพร เพ็งผล
ประถมศึกษา
ทีมไกรราษฎร์วิทยา
โรงเรียนไกรราษฎร์วิทยา ชัยนาท ได้เข้าร่วมกิจกรรม
435 แก้วกัลยา แตงยอนรัมย์
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลกาบเชิง 2
โรงเรียนอนุบาลกาบเชิง สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
436 ลักษิกา​ จำนงภักดิ์
ประถมศึกษา
ทีมวัดจันทร์(ผาดไสวประชาอุทิศ)​
โรงเรียนวัดจันทร์(ผาดไสวประชาอุทิศ) นนทบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
437 สุวิทย์ ชาญนอก
ประถมศึกษา
ทีมรวมไทยพัฒนา 4 ( 2)
โรงเรียนรวมไทยพัฒนา 4 ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
438 ชิดชนก ตาปู่
ประถมศึกษา
ทีมบ้านเนินพัฒนา
โรงเรียนบ้านเนินพัฒนา เพชรบูรณ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
439 ปุณญดา สิทธิรัชเดชา
ประถมศึกษา
ทีมเสงี่ยมพิทยานุกูล
โรงเรียนเสงี่ยมพิทยานุกูล สมุทรปราการ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
440 อัจจิมา ดีเนียม
ประถมศึกษา
ทีมบ้านดอนสง่า
โรงเรียนบ้านดอนสง่า ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
441 ไชยวัฒน์ อินทนู
ประถมศึกษา
ทีมสาธิตองค์การบริหารส่วนจังหวัด ๒ (บ้านสำนักไม้เรียบ)
โรงเรียนสาธิตองค์การบริหารส่วนจังหวัด 2 (บ้านสำนักไม้เรียบ) นครศรีธรรมราช ได้เข้าร่วมกิจกรรม
442 ปิยะภรณ์ อรรคจันทร์
ประถมศึกษา
ทีมวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร 3
โรงเรียนวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
443 คนัสนัน ชูชื่น
ประถมศึกษา
ทีมวิเชียรชม
โรงเรียนวิเชียรชม สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
444 รัชฎา แซ่ยั้ง
ประถมศึกษา
ทีมรวมไทยพัฒนา 4 ( 1)
โรงเรียนรวมไทยพัฒนา 4 ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
445 สุพัตรา สุขสี
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองเขมร 6
โรงเรียนบ้านหนองเขมร นครปฐม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
446 ปณิตา ศรีวงษา
ประถมศึกษา
ทีมคลองสองพี่น้อง(ใจดีอุปถัมภ์)
โรงเรียนคลองสองพี่น้อง(ใจดีอุปถัมภ์) สมุทรปราการ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
447 รัตติกาล จันทร์มา
ประถมศึกษา
ทีมสุวรรณรังสฤษฏ์วิทยาลัย 2
โรงเรียนสุวรรณรังสฤษฏ์วิทยาลัย เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
448 ปองภพ ทิมฉิม
ประถมศึกษา
ทีมสะแกบอกรักแม่ 1
โรงเรียนวัดสะแก ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
449 สุธาวัลย์ แจ่มแจ้ง
ประถมศึกษา
ทีมบ้านคลองลอย1
โรงเรียนบ้านคลองลอย ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
450 พิมนิศา แสงพร
ประถมศึกษา
ทีมPTS. Chorus
โรงเรียนประถมศึกษาธรรมศาสตร์ ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
451 สโรชา ถารัมย์
ประถมศึกษา
ทีมศรีเอี่ยมอนุสรณ์
โรงเรียนศรีเอี่ยมอนุสรณ์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
452 อาณาจักร กำไรวงค์
ประถมศึกษา
ทีมประสานมิตร
โรงเรียนประสานมิตร ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
453 ภันทิลา ธรรมณี
ประถมศึกษา
ทีมวัดพระมหาธาตุ
โรงเรียนวัดพระมหาธาตุ นครศรีธรรมราช ได้เข้าร่วมกิจกรรม
454 ญาดา เกี๊ยวสันเทียะ
ประถมศึกษา
ทีมสะแกบอกรักแม่ 2
โรงเรียนวัดสะแก ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
455 อนุชิต ติ๊บเป็ง
ประถมศึกษา
ทีมวัดเสาหิน
โรงเรียนวัดเสาหิน เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
456 อมรา แสนทวีสุข
ประถมศึกษา
ทีมบ้านคลองลอย1
โรงเรียนบ้านคลองลอย ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
457 สาริศา เจียมเงิน
ประถมศึกษา
ทีมPTS. Chorus
โรงเรียนประถมศึกษาธรรมศาสตร์ ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
458 วีรภัทร แซ่ลี้
ประถมศึกษา
ทีมวัดถ้ำคีรีวงศ์
โรงเรียนวัดถ้ำคีรีวงศ์ ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
459 ปริยาภัทร โบราณมูล
ประถมศึกษา
ทีมศรีเอี่ยมอนุสรณ์
โรงเรียนศรีเอี่ยมอนุสรณ์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
460 รดาณัฐ เขมะศิริ
ประถมศึกษา
ทีมประสานมิตร
โรงเรียนประสานมิตร ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
461 วันวิสา เทพมะเริง
ประถมศึกษา
ทีมสนิทวิทยา1
โรงเรียนสนิทวิทยา อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
462 สุภณิดา แก้วนคร
ประถมศึกษา
ทีมบ้านปากน้ำ(เผดิมจีนนาวาสงเคราะห์)
โรงเรียนบ้านปากน้ำ (เผดิมจีนนาวาสงเคราะห์) ชุมพร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
463 อดิศร หมื่นแก้ว
ประถมศึกษา
ทีมบ้านบ่อยายส้ม(แก้วประชาสรรค์)
โรงเรียนบ้านบ่อยายส้ม(แก้วประชาสรรค์) ชัยนาท ได้เข้าร่วมกิจกรรม
464 อนุศรา กล้าจงยิ่ง
ประถมศึกษา
ทีมบ้านบุฤๅษี
โรงเรียนบ้านบุฤๅษี สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
465 จิราภา พูลงาม
ประถมศึกษา
ทีมบ้านภูมะหรี่
โรงเรียนบ้านภูมะหรี่ อุบลราชธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
466 เกวลี กันทัด
ประถมศึกษา
ทีมสุวรรณรังสฤษฏ์วิทยาลัย 2
โรงเรียนสุวรรณรังสฤษฏ์วิทยาลัย เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
467 ออน อาสี
ประถมศึกษา
ทีมวัดกองทราย
โรงเรียนวัดกองทราย เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
468 ชุติกาญจน์ นิลโท
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป4ห้อง1
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
469 จิตติมา อุ้มไกร
ประถมศึกษา
ทีมธรรมาธิปไตย
โรงเรียนธรรมาธิปไตย ราชบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
470 ชนิกานต์ ไชยเสน
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป4ห้อง2
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
471 ทิพานัน แสบงบาล
ประถมศึกษา
ทีมสัมพันธวงศ์ทีม
โรงเรียนวัดสัมพันธวงศ์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
472 รสสุคนธ์ คำพราว
ประถมศึกษา
ทีมสนิทวิทยา2
โรงเรียนสนิทวิทยา อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
473 ธีรเมธ เกตุคำภา
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป5ห้อง2
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
474 ภูริชญา ตีบกอง
ประถมศึกษา
ทีมบ้านห้วยกะโหลก 1
โรงเรียนบ้านห้วยกะโหลก ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
475 ปิยพัทธ์ พันธ์ทอง
ประถมศึกษา
ทีมเด็กม่วงหอม
โรงเรียนบ้านม่วงหอม(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์43) พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
476 ชญาดา ดวงคำ
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลพิบูลมังสาหารวิภาคย์วิทยากรA
โรงเรียนอนุบาลพิบูลมังสาหารวิภาคย์วิทยากร อุบลราชธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
477 บุษกัญญาณัฐ จิตจำรูญ
ประถมศึกษา
ทีมบ้านอ่างหิน(เพียรพิทยาคาร)
โรงเรียนบ้านอ่างหิน(เพียรพิทยาคาร) อุบลราชธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
478 สุพัตรา เกิดศรีชัง
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองเขมร 5
โรงเรียนบ้านหนองเขมร นครปฐม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
479 ปัทมาภรณ์ ได้ระเบียบ
ประถมศึกษา
ทีมสว่างรัตน์พิฉายศึกษา
โรงเรียนสว่างรัตน์พิฉายศึกษา สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
480 โอบกิจ ไหมทอง
ประถมศึกษา
ทีมไกรราษฎร์วิทยา
โรงเรียนไกรราษฎร์วิทยา ชัยนาท ได้เข้าร่วมกิจกรรม
481 ศิริพร ประยงค์หอม
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลกาบเชิง 2
โรงเรียนอนุบาลกาบเชิง สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
482 พิมพ์ผกา ทวีกันต์
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนหนองโดน(ประมาณราษฎร์บริบาล)
โรงเรียนชุมชนหนองโดน(ประมาณราษฎร์บริบาล) สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
483 รักษิณา แซ่ยั้ง
ประถมศึกษา
ทีมรวมไทยพัฒนา 4 ( 2)
โรงเรียนรวมไทยพัฒนา 4 ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
484 วรรณิดา โพธิ
ประถมศึกษา
ทีมวัดบ้านชุ้งเสาไห้สระบุรี1
โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อิสระวิทยา) สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
485 รัตติกาล ทิตถาพันธ์
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนวัดพายทอง 1
โรงเรียนชุมชนวัดพายทอง อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
486 วันโชค จันฮ่วบ
ประถมศึกษา
ทีมเสงี่ยมพิทยานุกูล
โรงเรียนเสงี่ยมพิทยานุกูล สมุทรปราการ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
487 ณัฒพร พราหมณ์ศาสตร์
ประถมศึกษา
ทีมบ้านดอนสง่า
โรงเรียนบ้านดอนสง่า ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
488 ชื่นชนก คงกะพันธ์
ประถมศึกษา
ทีมบ้านสาคู ภูเก็ต
โรงเรียนบ้านสาคู ภูเก็ต ได้เข้าร่วมกิจกรรม
489 เดชดนัย บุญชาติ
ประถมศึกษา
ทีมสาธิตองค์การบริหารส่วนจังหวัด ๒ (บ้านสำนักไม้เรียบ)
โรงเรียนสาธิตองค์การบริหารส่วนจังหวัด 2 (บ้านสำนักไม้เรียบ) นครศรีธรรมราช ได้เข้าร่วมกิจกรรม
490 ศศิทา ทรัพย์สมบูรณ์
ประถมศึกษา
ทีมวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร 3
โรงเรียนวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
491 ภูริชญา อินลา
ประถมศึกษา
ทีมไทยนิยมสงเคราะห์ 1
โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
492 ณัฐวุฒิ บุญศิริ
ประถมศึกษา
ทีมวิเชียรชม
โรงเรียนวิเชียรชม สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
493 กนกวรรณ ซ่องพัฒนา
ประถมศึกษา
ทีมรวมไทยพัฒนา 4 ( 1)
โรงเรียนรวมไทยพัฒนา 4 ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
494 ทิวาการณ์ มีถาวร
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองเขมร 6
โรงเรียนบ้านหนองเขมร นครปฐม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
495 เกียรติศักดิ์ เเก้วทับทิม
ประถมศึกษา
ทีมวัดบางโทง
โรงเรียนวัดบางโทง กระบี่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
496 พลอย อุง
ประถมศึกษา
ทีมคลองสองพี่น้อง(ใจดีอุปถัมภ์)
โรงเรียนคลองสองพี่น้อง(ใจดีอุปถัมภ์) สมุทรปราการ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
497 บูรพา ฉายศรี
ประถมศึกษา
ทีมวัดโรงช้าง (ธรรมกิตต์วิทยา)
โรงเรียนวัดโรงช้าง(ธรรมกิตต์วิทยา) พิจิตร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
498 มนัสนันท์ มาศอุดม
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลกาบเชิง 1
โรงเรียนอนุบาลกาบเชิง สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
499 พรนภา จ้อยร่อย
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองเขมร 6
โรงเรียนบ้านหนองเขมร นครปฐม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
500 เเอ้ะเเอ๋ โทน
ประถมศึกษา
ทีมวัดบางโทง
โรงเรียนวัดบางโทง กระบี่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
501 อำมรา พรม
ประถมศึกษา
ทีมคลองสองพี่น้อง(ใจดีอุปถัมภ์)
โรงเรียนคลองสองพี่น้อง(ใจดีอุปถัมภ์) สมุทรปราการ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
502 สุธิสักดิ์ อาฮีร์
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองเขมร 3
โรงเรียนบ้านหนองเขมร นครปฐม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
503 ศิริวิภา จำปาแก้ว
ประถมศึกษา
ทีมสะแกบอกรักแม่ 2
โรงเรียนวัดสะแก ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
504 สิริยุพน ศรีสุวรรณ
ประถมศึกษา
ทีมวัดเสาหิน
โรงเรียนวัดเสาหิน เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
505 ปวาริศา วงค์คำจันทร์
ประถมศึกษา
ทีมบ้านคลองลอย1
โรงเรียนบ้านคลองลอย ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
506 บุณยานุช จันทะมาตร
ประถมศึกษา
ทีมPTS. Chorus
โรงเรียนประถมศึกษาธรรมศาสตร์ ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
507 วิมลศิริ เชื้อฉ่ำหลวง
ประถมศึกษา
ทีมวัดถ้ำคีรีวงศ์
โรงเรียนวัดถ้ำคีรีวงศ์ ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
508 ปานทิพย์ ไชรัมภ์
ประถมศึกษา
ทีมศรีเอี่ยมอนุสรณ์
โรงเรียนศรีเอี่ยมอนุสรณ์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
509 ปุณิกา ทองเกลี้ยง
ประถมศึกษา
ทีมประสานมิตร
โรงเรียนประสานมิตร ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
510 ศิริพร ทองสีนาค
ประถมศึกษา
ทีมสนิทวิทยา1
โรงเรียนสนิทวิทยา อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
511 นันทินี ชูเชื้อ
ประถมศึกษา
ทีมทีมเรวดีพัทลุง
โรงเรียนเรวดีพัทลุง พัทลุง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
512 ไวภพ จันมาก
ประถมศึกษา
ทีมบ้านบ่อยายส้ม(แก้วประชาสรรค์)
โรงเรียนบ้านบ่อยายส้ม(แก้วประชาสรรค์) ชัยนาท ได้เข้าร่วมกิจกรรม
513 เขมิกา สมใจชนะ
ประถมศึกษา
ทีมบ้านบุฤๅษี
โรงเรียนบ้านบุฤๅษี สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
514 วิภาดา โลมทอง
ประถมศึกษา
ทีมบ้านภูมะหรี่
โรงเรียนบ้านภูมะหรี่ อุบลราชธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
515 อรศิริ นวลสี
ประถมศึกษา
ทีมสุวรรณรังสฤษฏ์วิทยาลัย 2
โรงเรียนสุวรรณรังสฤษฏ์วิทยาลัย เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
516 ยาย ลุงสุก
ประถมศึกษา
ทีมวัดกองทราย
โรงเรียนวัดกองทราย เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
517 รินรดา มอมขุนทด
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป4ห้อง1
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
518 อันติมา เชื้อแก้ว
ประถมศึกษา
ทีมธรรมาธิปไตย
โรงเรียนธรรมาธิปไตย ราชบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
519 กฤติลักษณ์ รัตน์สันเทียะ
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป4ห้อง2
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
520 นงเยาว์ อุ่งหล้า
ประถมศึกษา
ทีมคุณธรรมเด็กดี
โรงเรียนวัดร้องอ้อ เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
521 พลอย มันตะเสน
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหินซ้อน2
โรงเรียนบ้านหินซ้อน สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
522 ภัทรภาดา สีขาว
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป5ห้อง1
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
523 มอญหล้า มอญหล้า
ประถมศึกษา
ทีมเทิดทูนพระคุณแม่
โรงเรียนวัดร้องอ้อ เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
524 ปาริตตา อิ้มอนงค์
ประถมศึกษา
ทีมเด็กม่วงหอม
โรงเรียนบ้านม่วงหอม(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์43) พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
525 อนันตญา จันทร์นัน
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลพิบูลมังสาหารวิภาคย์วิทยากรA
โรงเรียนอนุบาลพิบูลมังสาหารวิภาคย์วิทยากร อุบลราชธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
526 ภูริชญา ปธิรูโป
ประถมศึกษา
ทีมบ้านห้วยแคนโนนสูง
โรงเรียนบ้านห้วยแคนโนนสูง มหาสารคาม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
527 อณิชยา ชุนติ่ง
ประถมศึกษา
ทีมวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร 2
โรงเรียนวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
528 ปาลิดา โพธิวงษ์
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองเขมร 5
โรงเรียนบ้านหนองเขมร นครปฐม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
529 อัจจมา ใจประสิทธิ์ชัย
ประถมศึกษา
ทีมสว่างรัตน์พิฉายศึกษา
โรงเรียนสว่างรัตน์พิฉายศึกษา สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
530 บุณยกร จุ้ยเปี่ยม
ประถมศึกษา
ทีมไกรราษฎร์วิทยา
โรงเรียนไกรราษฎร์วิทยา ชัยนาท ได้เข้าร่วมกิจกรรม
531 วีรภัทรา จันทะนัน
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลกาบเชิง 2
โรงเรียนอนุบาลกาบเชิง สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
532 พิมผกา ทวีกันต์
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนหนองโดน(ประมาณราษฎร์บริบาล)
โรงเรียนชุมชนหนองโดน(ประมาณราษฎร์บริบาล) สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
533 กัญญาวีร์ เขียวสา
ประถมศึกษา
ทีมสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร)
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
534 พรสินี งามสถิตย์
ประถมศึกษา
ทีมรวมไทยพัฒนา 4 ( 2)
โรงเรียนรวมไทยพัฒนา 4 ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
535 เขมนาถ อุดรทะเลอทัย
ประถมศึกษา
ทีมวัดบ้านชุ้งเสาไห้สระบุรี1
โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อิสระวิทยา) สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
536 เพชรัตน์ ดำริห์รัมย์
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนวัดพายทอง 1
โรงเรียนชุมชนวัดพายทอง อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
537 ปิยพัทธิ คำนนท์
ประถมศึกษา
ทีมเสงี่ยมพิทยานุกูล
โรงเรียนเสงี่ยมพิทยานุกูล สมุทรปราการ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
538 ฐิตารัตน์ หอมสนิท
ประถมศึกษา
ทีมบ้านดอนสง่า
โรงเรียนบ้านดอนสง่า ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
539 พรชนก ไกรลาส
ประถมศึกษา
ทีมบ้านสาคู ภูเก็ต
โรงเรียนบ้านสาคู ภูเก็ต ได้เข้าร่วมกิจกรรม
540 กิตติวิชญ์ หมื่นรักษ์
ประถมศึกษา
ทีมสาธิตองค์การบริหารส่วนจังหวัด ๒ (บ้านสำนักไม้เรียบ)
โรงเรียนสาธิตองค์การบริหารส่วนจังหวัด 2 (บ้านสำนักไม้เรียบ) นครศรีธรรมราช ได้เข้าร่วมกิจกรรม
541 จันทร์ทิมา เอี่ยมสอาด
ประถมศึกษา
ทีมวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร 3
โรงเรียนวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
542 จิตตานนท์ เอ่ยสิริ
ประถมศึกษา
ทีมไทยนิยมสงเคราะห์ 2
โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
543 อัฐพรสุรัฏ กาญจน
ประถมศึกษา
ทีมวิเชียรชม
โรงเรียนวิเชียรชม สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
544 มรรค รวิสถิตย์สากร
ประถมศึกษา
ทีมไทยนิยมสงเคราะห์ 1
โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
545 ธีรวัฒน์ รัตนะจักร์
ประถมศึกษา
ทีมวัดบ้านชุ้งเสาไห้สระบุรี1
โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อิสระวิทยา) สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
546 อัญชลี เชื้อจีน
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนวัดพายทอง 1
โรงเรียนชุมชนวัดพายทอง อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
547 คุณวัฒน์ ก้องกังวาลย์
ประถมศึกษา
ทีมเสงี่ยมพิทยานุกูล
โรงเรียนเสงี่ยมพิทยานุกูล สมุทรปราการ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
548 เอกอนันท์ จันทร
ประถมศึกษา
ทีมบ้านดอนสง่า
โรงเรียนบ้านดอนสง่า ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
549 ชุติกาญจน์ โปนทอง
ประถมศึกษา
ทีมบ้านสาคู ภูเก็ต
โรงเรียนบ้านสาคู ภูเก็ต ได้เข้าร่วมกิจกรรม
550 ธนกร ประชานิยม
ประถมศึกษา
ทีมวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร 3
โรงเรียนวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
551 สรรเพชญ วงษ์บำรุงเทวี
ประถมศึกษา
ทีมวิเชียรชม
โรงเรียนวิเชียรชม สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
552 ฐิติวรดา ราลคร
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองจอกโนนสมบูรณ์
โรงเรียนบ้านหนองจอกโนนสมบูรณ์ หนองคาย ได้เข้าร่วมกิจกรรม
553 ธนัชชา บุญประเสริฐ
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลกาบเชิง 1
โรงเรียนอนุบาลกาบเชิง สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
554 พรจรินทร์ ศรีสุข
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองเขมร 4
โรงเรียนบ้านหนองเขมร นครปฐม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
555 ดมิสา คำพันธ์
ประถมศึกษา
ทีมคลองสองพี่น้อง(ใจดีอุปถัมภ์)
โรงเรียนคลองสองพี่น้อง(ใจดีอุปถัมภ์) สมุทรปราการ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
556 กนกกร สุวรรณชีพ
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองเขมร 3
โรงเรียนบ้านหนองเขมร นครปฐม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
557 ศิริวิมล จำปาแก้ว
ประถมศึกษา
ทีมสะแกบอกรักแม่ 2
โรงเรียนวัดสะแก ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
558 อนันทวีป จันตาวงศ์
ประถมศึกษา
ทีมวัดเสาหิน
โรงเรียนวัดเสาหิน เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
559 ปวาริศา วงศ์คำจันทร์
ประถมศึกษา
ทีมบ้านคลองลอย1
โรงเรียนบ้านคลองลอย ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
560 พิชญธิดา นุ่มทองคำ
ประถมศึกษา
ทีมPTS. Chorus
โรงเรียนประถมศึกษาธรรมศาสตร์ ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
561 ณัฐชนัน ทรายละเอียด
ประถมศึกษา
ทีมวัดถ้ำคีรีวงศ์
โรงเรียนวัดถ้ำคีรีวงศ์ ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
562 รัฐพรศ์ ศรีสุพรรณ์
ประถมศึกษา
ทีมศรีเอี่ยมอนุสรณ์
โรงเรียนศรีเอี่ยมอนุสรณ์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
563 จิระนันท์ แบบประเสริฐ
ประถมศึกษา
ทีมประสานมิตร
โรงเรียนประสานมิตร ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
564 ศศิวรรณ มูลเพ็ญ
ประถมศึกษา
ทีมสนิทวิทยา1
โรงเรียนสนิทวิทยา อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
565 วิศรุตา ขาวนุ้ย
ประถมศึกษา
ทีมทีมเรวดีพัทลุง
โรงเรียนเรวดีพัทลุง พัทลุง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
566 กมลวรรณ เวสานุชาติ
ประถมศึกษา
ทีมบ้านบ่อยายส้ม(แก้วประชาสรรค์)
โรงเรียนบ้านบ่อยายส้ม(แก้วประชาสรรค์) ชัยนาท ได้เข้าร่วมกิจกรรม
567 พรรวษา ขิตนาคินทร์
ประถมศึกษา
ทีมบ้านบุฤๅษี
โรงเรียนบ้านบุฤๅษี สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
568 ชลดา จำศรี
ประถมศึกษา
ทีมบ้านภูมะหรี่
โรงเรียนบ้านภูมะหรี่ อุบลราชธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
569 นุ ลุงหม่อง
ประถมศึกษา
ทีมวัดกองทราย
โรงเรียนวัดกองทราย เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
570 ภัทรวดี รัตนจันทร์
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป4ห้อง1
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
571 พิมพ์ชญา อุ่นใจ
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลอยู่วิทยา(YVY LOVE MOM)
โรงเรียนอนุบาลอยู่วิทยา น่าน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
572 สุจิตราภา แตงใบอ่อน
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป4ห้อง2
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
573 ฐิติการ พงษ์พิชัยกุล
ประถมศึกษา
ทีมวัดเกตุมดีศรีวราราม
โรงเรียนวัดเกตุมดีศรีวราราม สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
574 อลงกรณ์ เวียนนอก
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหินซ้อน2
โรงเรียนบ้านหินซ้อน สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
575 นภัสนันท์ พิพัฒน์ผล
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป5ห้อง1
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
576 ญาณิศา สืบประดิษฐ์
ประถมศึกษา
ทีมปริยัติรังสรรค์(ประถม)
โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
577 ปรีญารัตน์ สิทธิประเสริฐ
ประถมศึกษา
ทีมบ้านห้วยกะโหลก 1
โรงเรียนบ้านห้วยกะโหลก ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
578 ชุติมันต์ สุพรรณ์
ประถมศึกษา
ทีมเด็กม่วงหอม
โรงเรียนบ้านม่วงหอม(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์43) พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
579 ณัฐณิชา กุมภวา
ประถมศึกษา
ทีมสัมมาชีวศิลป์
โรงเรียนสัมมาชีวศิลป กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
580 ญาญิศา ลามพัฒน์
ประถมศึกษา
ทีมบ้านห้วยแคนโนนสูง
โรงเรียนบ้านห้วยแคนโนนสูง มหาสารคาม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
581 วรรษชล พูลผล
ประถมศึกษา
ทีมวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร 2
โรงเรียนวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
582 อธิชนันท์ เล้าอรุณ
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองเขมร 5
โรงเรียนบ้านหนองเขมร นครปฐม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
583 พัทธมน วันบัวแดง
ประถมศึกษา
ทีมสว่างรัตน์พิฉายศึกษา
โรงเรียนสว่างรัตน์พิฉายศึกษา สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
584 ณภัทร สุขแก้ว
ประถมศึกษา
ทีมไกรราษฎร์วิทยา
โรงเรียนไกรราษฎร์วิทยา ชัยนาท ได้เข้าร่วมกิจกรรม
585 พิมอักศร เพียทอง
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลกาบเชิง 2
โรงเรียนอนุบาลกาบเชิง สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
586 แพรววรรณ ใจฮวบ
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนหนองโดน(ประมาณราษฎร์บริบาล)
โรงเรียนชุมชนหนองโดน(ประมาณราษฎร์บริบาล) สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
587 กชกร จินะคำปา
ประถมศึกษา
ทีมสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร)
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
588 พิชามญช์ บุญกาญจน์
ประถมศึกษา
ทีมสัมมาชีวศิลป์
โรงเรียนสัมมาชีวศิลป กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
589 ศศิปรียา ศรีธรราษฎร์
ประถมศึกษา
ทีมบ้านห้วยแคนโนนสูง
โรงเรียนบ้านห้วยแคนโนนสูง มหาสารคาม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
590 กษิรา แสงอุบล
ประถมศึกษา
ทีมวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร 2
โรงเรียนวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
591 ธนวัฒน์ ปู่โต
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองเขมร 5
โรงเรียนบ้านหนองเขมร นครปฐม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
592 ปัณณธร มะพลับ
ประถมศึกษา
ทีมสว่างรัตน์พิฉายศึกษา
โรงเรียนสว่างรัตน์พิฉายศึกษา สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
593 วิชญาพร ใจเย็น
ประถมศึกษา
ทีมไกรราษฎร์วิทยา
โรงเรียนไกรราษฎร์วิทยา ชัยนาท ได้เข้าร่วมกิจกรรม
594 นราเมธ มั่งมี
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลกาบเชิง 2
โรงเรียนอนุบาลกาบเชิง สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
595 มินตรา ศึกแสง
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนหนองโดน(ประมาณราษฎร์บริบาล)
โรงเรียนชุมชนหนองโดน(ประมาณราษฎร์บริบาล) สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
596 ศกานต์ ตาวงค์
ประถมศึกษา
ทีมสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร)
โรงเรียนสันป่าตอง(สุวรรณราษฎร์วิทยาคาร) เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
597 ศรัณย์ สุคนธรังษี ศรัณย์ สุคนธรังษี
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนวัดหัตถสารเกษตร 2
โรงเรียนชุมชนวัดหัตถสารเกษตร ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
598 ธิดาลักษณ์ ดุลยชาติ
ประถมศึกษา
ทีมวัดบ้านชุ้งเสาไห้สระบุรี1
โรงเรียนวัดบ้านชุ้ง (อิสระวิทยา) สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
599 ปาริชาติ ธรรมชาติ
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนวัดพายทอง 1
โรงเรียนชุมชนวัดพายทอง อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
600 ณัฐภูมิ ภู่แดง
ประถมศึกษา
ทีมเสงี่ยมพิทยานุกูล
โรงเรียนเสงี่ยมพิทยานุกูล สมุทรปราการ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
601 พีรพัฒน์ พุ่มทอง
ประถมศึกษา
ทีมบ้านดอนสง่า
โรงเรียนบ้านดอนสง่า ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
602 ปนัดดา เมืองมนต์
ประถมศึกษา
ทีมบ้านเขาแหลม
โรงเรียนบ้านเขาแหลม กาญจนบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
603 รุ่งนภา ศรีรัตน์
ประถมศึกษา
ทีมวิเชียรชม
โรงเรียนวิเชียรชม สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
604 จักรพรรดิ์ วรรณทวี
ประถมศึกษา
ทีมวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร 3
โรงเรียนวัดหลักสี่ราษฎร์สโมสร สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
605 ศุภัสสรา ยืนยง
ประถมศึกษา
ทีมไทยนิยมสงเคราะห์ 1
โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
606 พัชรพร ขาวเรือง
ประถมศึกษา
ทีมวิเชียรชม
โรงเรียนวิเชียรชม สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
607 ภัทรศยา เเดนนอก
ประถมศึกษา
ทีมไทยนิยมสงเคราะห์ 1
โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
608 อมรรัตน์ อัตกุล
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองจอกโนนสมบูรณ์
โรงเรียนบ้านหนองจอกโนนสมบูรณ์ หนองคาย ได้เข้าร่วมกิจกรรม
609 สุชาดา เพิ่มแก้ว
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลกาบเชิง 1
โรงเรียนอนุบาลกาบเชิง สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
610 ลลิตา บณีศรี
ประถมศึกษา
ทีมบ้านแก่ง
โรงเรียนบ้านแก่ง เลย ได้เข้าร่วมกิจกรรม
611 ชนาภา ม่วงทอง
ประถมศึกษา
ทีมสะแกบอกรักแม่ 1
โรงเรียนวัดสะแก ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
612 นัทธมน โพธิ์ทอง
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหนองเขมร 3
โรงเรียนบ้านหนองเขมร นครปฐม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
613 อลงกรณ์ อาสานอก
ประถมศึกษา
ทีมสะแกบอกรักแม่ 2
โรงเรียนวัดสะแก ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
614 ภูวเดช ทองบัว
ประถมศึกษา
ทีมวัดเสาหิน
โรงเรียนวัดเสาหิน เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
615 จุฑาธิป สุมาลย์
ประถมศึกษา
ทีมบ้านคลองลอย1
โรงเรียนบ้านคลองลอย ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
616 ปางอมร ปิยชินสร
ประถมศึกษา
ทีมPTS. Chorus
โรงเรียนประถมศึกษาธรรมศาสตร์ ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
617 ธนวดี ปึกทรัพย์
ประถมศึกษา
ทีมวัดถ้ำคีรีวงศ์
โรงเรียนวัดถ้ำคีรีวงศ์ ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
618 ทวีทรัพย์ หลอมประโคน
ประถมศึกษา
ทีมศรีเอี่ยมอนุสรณ์
โรงเรียนศรีเอี่ยมอนุสรณ์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
619 ณัฐกฤตา ผาสุก
ประถมศึกษา
ทีมประสานมิตร
โรงเรียนประสานมิตร ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
620 บุญญาพร เตือนใจ
ประถมศึกษา
ทีมสนิทวิทยา1
โรงเรียนสนิทวิทยา อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
621 ณชนก กสิวุฒิ
ประถมศึกษา
ทีมทีมเรวดีพัทลุง
โรงเรียนเรวดีพัทลุง พัทลุง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
622 ดลยา ผ่อนตาม
ประถมศึกษา
ทีมบ้านบ่อยายส้ม(แก้วประชาสรรค์)
โรงเรียนบ้านบ่อยายส้ม(แก้วประชาสรรค์) ชัยนาท ได้เข้าร่วมกิจกรรม
623 ณัฎฐณิชา โคตรสีดำ
ประถมศึกษา
ทีมเทศบาล 2 วัดเสนานฤมิตร
โรงเรียนเทศบาล 2 วัดเสนานฤมิตร สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
624 สุกัญญา กุลสำโรง
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป6
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
625 ภาณุพงศ์ หลงทอง
ประถมศึกษา
ทีมท่าปลาอนุสรณ์ 1
โรงเรียนท่าปลาอนุสรณ์ 1 อุตรดิตถ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
626 อู ยะ
ประถมศึกษา
ทีมวัดกองทราย
โรงเรียนวัดกองทราย เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
627 ธัญญารัตน์ เหล่าสันเทียะ
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป4ห้อง1
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
628 อุรัสยา อินทิตา
ประถมศึกษา
ทีมอนุบาลอยู่วิทยา(YVY LOVE MOM)
โรงเรียนอนุบาลอยู่วิทยา น่าน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
629 พงศภัค ภัทสานนท์
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป4ห้อง2
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
630 ฐิติกา พงษ์พิชัยกุล
ประถมศึกษา
ทีมวัดเกตุมดีศรีวราราม
โรงเรียนวัดเกตุมดีศรีวราราม สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
631 กัญชพร ธรรมวิเศษ
ประถมศึกษา
ทีมบ้านหินซ้อน2
โรงเรียนบ้านหินซ้อน สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
632 พรกนก พงษ์จตุรา
ประถมศึกษา
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป5ห้อง1
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
633 สุชาวดี คุ้มพันธุ์แย้ม
ประถมศึกษา
ทีมปริยัติรังสรรค์(ประถม)
โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
634 สิริวิมล ปานเพชร
ประถมศึกษา
ทีมเด็กม่วงหอม
โรงเรียนบ้านม่วงหอม(สนง.สลากกินแบ่งสงเคราะห์43) พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
635 สุกัญญา ทับมั่น
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมวัดสิงห์
โรงเรียนวัดสิงห์ ชัยนาท ได้รับรางวัลชนะเลิศ ระดับประเทศ
636 สุกัญญา พรมสุรินทร์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมวัดสิงห์
โรงเรียนวัดสิงห์ ชัยนาท ได้รับรางวัลชนะเลิศ ระดับประเทศ
637 ณัฐวดี ปานแม้น
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมวัดสิงห์
โรงเรียนวัดสิงห์ ชัยนาท ได้รับรางวัลชนะเลิศ ระดับประเทศ
638 อรัญญา ใจหล้า
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมวัดสิงห์
โรงเรียนวัดสิงห์ ชัยนาท ได้รับรางวัลชนะเลิศ ระดับประเทศ
639 เพชรดา อินสุ่ม
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมวัดสิงห์
โรงเรียนวัดสิงห์ ชัยนาท ได้รับรางวัลชนะเลิศ ระดับประเทศ
640 จินต์จุฑา ประดา
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมวัดสิงห์
โรงเรียนวัดสิงห์ ชัยนาท ได้รับรางวัลชนะเลิศ ระดับประเทศ
641 กัลยกร สดไทย
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมวัดสิงห์
โรงเรียนวัดสิงห์ ชัยนาท ได้รับรางวัลชนะเลิศ ระดับประเทศ
642 สุปรียา วงค์เวียน
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมพรหมรังษี
โรงเรียนพรหมรังษี ลพบุรี ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 1 ระดับประเทศ
643 ภาณุมาส สุขโพลง
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมพรหมรังษี
โรงเรียนพรหมรังษี ลพบุรี ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 1 ระดับประเทศ
644 ประกายฟ้า ปิ่นแก้ว
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมพรหมรังษี
โรงเรียนพรหมรังษี ลพบุรี ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 1 ระดับประเทศ
645 ภัชราพร ฉายสิริสัมพันธ์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมพรหมรังษี
โรงเรียนพรหมรังษี ลพบุรี ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 1 ระดับประเทศ
646 ชมศร อารีย์พงษ์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมพรหมรังษี
โรงเรียนพรหมรังษี ลพบุรี ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 1 ระดับประเทศ
647 จิวาลักษณ์ วงษ์เพ็ชร
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมพรหมรังษี
โรงเรียนพรหมรังษี ลพบุรี ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 1 ระดับประเทศ
648 ดวงพร อุ้มบุญ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมพรหมรังษี
โรงเรียนพรหมรังษี ลพบุรี ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 1 ระดับประเทศ
649 ณัฐณิชา อิงชัยภูมิ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมพรหมรังษี
โรงเรียนพรหมรังษี ลพบุรี ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 1 ระดับประเทศ
650 เกษร นาค
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมพรหมรังษี
โรงเรียนพรหมรังษี ลพบุรี ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 1 ระดับประเทศ
651 คุณัญญา อ่อนมาสาย
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมพรหมรังษี
โรงเรียนพรหมรังษี ลพบุรี ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 1 ระดับประเทศ
652 ชลธิฌา สอนราษฎร์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมแม่สันวิทยา1
โรงเรียนแม่สันวิทยา ลำปาง ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 2 ระดับประเทศ
653 ชนัญญา จั๋นแก้ว
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมแม่สันวิทยา1
โรงเรียนแม่สันวิทยา ลำปาง ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 2 ระดับประเทศ
654 นิรัชพร นามะเสน
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมแม่สันวิทยา1
โรงเรียนแม่สันวิทยา ลำปาง ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 2 ระดับประเทศ
655 ณัฐริกา พนมกาล
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมแม่สันวิทยา1
โรงเรียนแม่สันวิทยา ลำปาง ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 2 ระดับประเทศ
656 อัจฉราภรณ์ อินสุตา
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมแม่สันวิทยา1
โรงเรียนแม่สันวิทยา ลำปาง ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 2 ระดับประเทศ
657 ธิมลฑา วงศ์จันทร์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมแม่สันวิทยา1
โรงเรียนแม่สันวิทยา ลำปาง ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 2 ระดับประเทศ
658 ฑิฆัมพร ใชยเลิศ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมแม่สันวิทยา1
โรงเรียนแม่สันวิทยา ลำปาง ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 2 ระดับประเทศ
659 ชนม์นิภา โสถิพันธ์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมการกุศลวัดบูรพา2
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา สกลนคร ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 3 ระดับประเทศ
660 สนิตา ภาคะไชย์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมการกุศลวัดบูรพา2
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา สกลนคร ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 3 ระดับประเทศ
661 อวัสดา ภูหงษ์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมการกุศลวัดบูรพา2
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา สกลนคร ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 3 ระดับประเทศ
662 เกวลิน กงพาน
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมการกุศลวัดบูรพา2
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา สกลนคร ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 3 ระดับประเทศ
663 ศศิมา โพธิเจริญ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมการกุศลวัดบูรพา2
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา สกลนคร ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 3 ระดับประเทศ
664 ญาสุมิน อินธิเเสง
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมการกุศลวัดบูรพา2
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา สกลนคร ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 3 ระดับประเทศ
665 วษารัตน์ บากบั่น
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมการกุศลวัดบูรพา2
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา สกลนคร ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 3 ระดับประเทศ
666 ณัฐนรี รัตนกร
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมการกุศลวัดบูรพา2
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา สกลนคร ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 3 ระดับประเทศ
667 ธนพนธ์ กาญบุตร
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมการกุศลวัดบูรพา2
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา สกลนคร ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 3 ระดับประเทศ
668 สาวิตรี โพธิราช
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมการกุศลวัดบูรพา2
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา สกลนคร ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 3 ระดับประเทศ
669 เกศดา ฟองพา
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมวัดหนองกรับ
โรงเรียนวัดหนองกรับ ระยอง ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 4 ระดับประเทศ
670 กุลธิกา เจริญแท้
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมวัดหนองกรับ
โรงเรียนวัดหนองกรับ ระยอง ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 4 ระดับประเทศ
671 ชลธิชา ประจันตะเสน
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมวัดหนองกรับ
โรงเรียนวัดหนองกรับ ระยอง ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 4 ระดับประเทศ
672 ปนัดดา พุฒแย้ม
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมวัดหนองกรับ
โรงเรียนวัดหนองกรับ ระยอง ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 4 ระดับประเทศ
673 ปาราเมศ ไกรวารี
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมวัดหนองกรับ
โรงเรียนวัดหนองกรับ ระยอง ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 4 ระดับประเทศ
674 พิทวัส แก้วผิวอาจ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมวัดหนองกรับ
โรงเรียนวัดหนองกรับ ระยอง ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 4 ระดับประเทศ
675 ณัฏฐณิชา เอกตาแสง
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมวัดหนองกรับ
โรงเรียนวัดหนองกรับ ระยอง ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 4 ระดับประเทศ
676 ยุพารัตน์ ปรัชญานฤมิต
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมปริยัติรังสรรค์(มัธยม)
โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
677 ปัญญาพร ชัยงาม
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านหนองเอี่ยว
โรงเรียนบ้านหนองเอี่ยว สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
678 นัฐพงษ์ ธรรมวิเศษ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านหินซ้อน1
โรงเรียนบ้านหินซ้อน สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
679 วิสาสินี สุวิชัย
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมกระสังพิทยาคม
โรงเรียนกระสังพิทยาคม บุรีรัมย์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
680 พิจิตรา สุวรรณโครต
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านกอกหนองผือ
โรงเรียนบ้านกอกหนองผือ มหาสารคาม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
681 วิชุดา ป้อมลอย
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมชุมชนวัดพายทอง 2
โรงเรียนชุมชนวัดพายทอง อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
682 กีรติ มีเเก้
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบางตะบูนวิทยา
โรงเรียนบางตะบูนวิทยา เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
683 ณัฐธิดา สมแรง
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมขนอมพิทยา
โรงเรียนขนอมพิทยา นครศรีธรรมราช ได้เข้าร่วมกิจกรรม
684 ทิวากร อุ่นสิน
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านจารย์
โรงเรียนบ้านจารย์ สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
685 ปวีณ์นุช จันทร์มณี
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมเทศบาลเมืองป่าตอง (บ้านไสน้ำเย็น)
โรงเรียนเทศบาลเมืองป่าตอง(บ้านไสน้ำเย็น) ภูเก็ต ได้เข้าร่วมกิจกรรม
686 โภคิน ชัยตะคุ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมมัธยมบึงปรือ
โรงเรียนมัธยมบึงปรือ นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
687 อภิญญา ปัตถา
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมPBR Corus
โรงเรียนบ้านรุน สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
688 นิศมณี บุญรอด
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมชุมชนวัดบางโค (แม่นางวิทย์อุปการี)
โรงเรียนชุมชนวัดบางโค(แม่นางวิทย์อุปการี) นนทบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
689 ชนัญญา ปะสาจะ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมปลวกแดงพิทยาคม
โรงเรียนปลวกแดงพิทยาคม ระยอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
690 อุมามะห์ พงกาวี
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมสุเหร่าใหม่เจริญ
โรงเรียนสุเหร่าใหม่เจริญ ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
691 กิตติธัช ปิ่นแก้ว
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบัวแก้วเกษร
โรงเรียนบัวแก้วเกษร ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
692 ชาญธาดา ชาญธาดา
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมชุมชนวัดบางโค (แม่นางวิทย์อุปการี)
โรงเรียนชุมชนวัดบางโค(แม่นางวิทย์อุปการี) นนทบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
693 ชนินาถ โคตะมะ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมปลวกแดงพิทยาคม
โรงเรียนปลวกแดงพิทยาคม ระยอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
694 ชญาดา คณทา
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมปริยัติรังสรรค์(มัธยม)
โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
695 สิริวิมล คำมูลพงษ์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านหนองเอี่ยว
โรงเรียนบ้านหนองเอี่ยว สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
696 วิริยะ สมบูรณ์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านหินซ้อน1
โรงเรียนบ้านหินซ้อน สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
697 สุมิตา มัยวงศ์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านกอกหนองผือ
โรงเรียนบ้านกอกหนองผือ มหาสารคาม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
698 ธีราพร โพธิ์โสภา
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านซับสนุ่น 2
โรงเรียนบ้านซับสนุ่น สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
699 เกวลิน รอดพันธุ์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบางตะบูนวิทยา
โรงเรียนบางตะบูนวิทยา เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
700 กัญญ์วรา มณีอร่าม
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมขนอมพิทยา
โรงเรียนขนอมพิทยา นครศรีธรรมราช ได้เข้าร่วมกิจกรรม
701 รัตนากร เลงหา
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านจารย์
โรงเรียนบ้านจารย์ สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
702 ศิรภัสสร โชคกัลยาณิมิตร
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมปาเก่อญอโพแหม่โลคี
โรงเรียนบ้านขุนแม่รวม เชียงใหม่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
703 กนกวรรณ หูสันเทียะ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมมัธยมบึงปรือ
โรงเรียนมัธยมบึงปรือ นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
704 พัชนี สัดใส
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมPBR Corus
โรงเรียนบ้านรุน สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
705 ธวัลพร ภู่พุ่ม
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมลำสนุ่น
โรงเรียนลำสนุ่น ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
706 วิภา พรหมยาทิพย์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมลำสนุ่น
โรงเรียนลำสนุ่น ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
707 กรรณิกา กรรณิกา
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมชุมชนวัดบางโค (แม่นางวิทย์อุปการี)
โรงเรียนชุมชนวัดบางโค(แม่นางวิทย์อุปการี) นนทบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
708 ภูษณิศา แสงสุวรรณ ภูษณิศา แสงสุวรรณ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมปลวกแดงพิทยาคม
โรงเรียนปลวกแดงพิทยาคม ระยอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
709 ปรายฝน ถิ่นถาน
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมปริยัติรังสรรค์(มัธยม)
โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
710 ทิฆัมพร โพไพ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านหนองเอี่ยว
โรงเรียนบ้านหนองเอี่ยว สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
711 เทภูรินทร์ ศักดิ์ดาบดินทร์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านหินซ้อน1
โรงเรียนบ้านหินซ้อน สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
712 ณัฐวิทย์ ศิริทองจักร
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านกอกหนองผือ
โรงเรียนบ้านกอกหนองผือ มหาสารคาม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
713 ณัฐธิดา สุขญาณกิจ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านซับสนุ่น 2
โรงเรียนบ้านซับสนุ่น สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
714 เมธาวดี ขวัญใจ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมขนอมพิทยา
โรงเรียนขนอมพิทยา นครศรีธรรมราช ได้เข้าร่วมกิจกรรม
715 ณัฐณิชา โสดาจันทร์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านจารย์
โรงเรียนบ้านจารย์ สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
716 ณัฐธิชา จันทานนท์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมเมืองลีประชาสามัคคี
โรงเรียนเมืองลีประชาสามัคคี น่าน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
717 พัสกร ศรีพร
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านแพะพิทยา
โรงเรียนบ้านแพะพิทยา แม่ฮ่องสอน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
718 ปณิษฎา กวาวทอง
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมมัธยมบึงปรือ
โรงเรียนมัธยมบึงปรือ นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
719 นพรัตน์ ตินานพ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมPBR Corus
โรงเรียนบ้านรุน สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
720 ณัฐฌา มาแดง
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมเมืองลีประชาสามัคคี
โรงเรียนเมืองลีประชาสามัคคี น่าน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
721 แคทรีน ชัยมงคลธรรม
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านแพะพิทยา
โรงเรียนบ้านแพะพิทยา แม่ฮ่องสอน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
722 นิชานันท์ สมงาม
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมมัธยมบึงปรือ
โรงเรียนมัธยมบึงปรือ นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
723 ธีรวราทร ฉัตรดร
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมPBR Corus
โรงเรียนบ้านรุน สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
724 ธรรญชนก ปิ่นม่วง
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมสหศาสตร์วิทยาคาร
โรงเรียนสหศาสตร์วิทยาคาร สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
725 สุไวดา โล่ห์ขุนพรหม
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมลำสนุ่น
โรงเรียนลำสนุ่น ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
726 นพณัฐ นพณัฐ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมชุมชนวัดบางโค (แม่นางวิทย์อุปการี)
โรงเรียนชุมชนวัดบางโค(แม่นางวิทย์อุปการี) นนทบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
727 ปกรณ์ แจ่มศรี
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมปลวกแดงพิทยาคม
โรงเรียนปลวกแดงพิทยาคม ระยอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
728 ธีรพล ทองดอนเหมือน
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมวัดนิยมธรรมวราราม
โรงเรียนวัดนิยมธรรมวราราม นครปฐม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
729 อภิญาดา ฮะโฮม
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมปริยัติรังสรรค์(มัธยม)
โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
730 สุดารัตน์ สีเหลือง
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านหินซ้อน1
โรงเรียนบ้านหินซ้อน สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
731 เมธีทอง โพธิสิม
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านกอกหนองผือ
โรงเรียนบ้านกอกหนองผือ มหาสารคาม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
732 นภสร ภู่ทอง
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านคลองนกกระทุง(เรียงราษฎร์อุทิศ 2)
โรงเรียนบ้านคลองนกกระทุง(เรียงราษฎร์อุทิศ2) สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
733 ศิริพร เกจันทร์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านซับสนุ่น 2
โรงเรียนบ้านซับสนุ่น สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
734 มนัสนันท์ ทองพันธ์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมเด็กดีวีสตาร์ พรว
โรงเรียนไพโรจน์วิชชาลัย ร้อยเอ็ด ได้เข้าร่วมกิจกรรม
735 เกศกนก มะลิวัลย์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมขนอมพิทยา
โรงเรียนขนอมพิทยา นครศรีธรรมราช ได้เข้าร่วมกิจกรรม
736 ปาริชาติ ชัยชนะ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านจารย์
โรงเรียนบ้านจารย์ สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
737 ปาริชาติ สุขพลำ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านจารย์
โรงเรียนบ้านจารย์ สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
738 สุธาสินี อยู่เจริญ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมเมืองลีประชาสามัคคี
โรงเรียนเมืองลีประชาสามัคคี น่าน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
739 พงษธร บุญเป็ง
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านแพะพิทยา
โรงเรียนบ้านแพะพิทยา แม่ฮ่องสอน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
740 มงคล เย็นจันทึก
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมมัธยมบึงปรือ
โรงเรียนมัธยมบึงปรือ นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
741 จิตรภานุ อกอุ่น
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมPBR Corus
โรงเรียนบ้านรุน สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
742 ณัฐธิดา ชนะจิตต์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมสหศาสตร์วิทยาคาร
โรงเรียนสหศาสตร์วิทยาคาร สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
743 ประกาศิต และซัน
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมลำสนุ่น
โรงเรียนลำสนุ่น ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
744 จินตภาณี งอกงาม
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมการกุศลวัดบูรพา1
โรงเรียนการกุศลวัดบูรพา สกลนคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
745 เสาวรส พันธุมนันท์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมไทยนิยมสงเคราะห์ 2
โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
746 จิราวัชร ปิกแก้ว จิราวัชร ปิกแก้ว
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมปลวกแดงพิทยาคม
โรงเรียนปลวกแดงพิทยาคม ระยอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
747 ดาว ดาว
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมวัดนิยมธรรมวราราม
โรงเรียนวัดนิยมธรรมวราราม นครปฐม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
748 ขริฐา สพานแก้ว
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านหินซ้อน1
โรงเรียนบ้านหินซ้อน สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
749 ฐิติวัสส์ ประสพมงคล
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านกอกหนองผือ
โรงเรียนบ้านกอกหนองผือ มหาสารคาม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
750 กนกพร เสมอมาศ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านคลองนกกระทุง(เรียงราษฎร์อุทิศ 2)
โรงเรียนบ้านคลองนกกระทุง(เรียงราษฎร์อุทิศ2) สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
751 รมย์ชลี เผยกลาง
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านซับสนุ่น 2
โรงเรียนบ้านซับสนุ่น สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
752 สุวิชาดา ขุนไกร
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมขนอมพิทยา
โรงเรียนขนอมพิทยา นครศรีธรรมราช ได้เข้าร่วมกิจกรรม
753 กนกวรรณ เย็นวารี
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบางตะบูนวิทยา
โรงเรียนบางตะบูนวิทยา เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
754 เบญจมาศ สุทธิ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมเมืองลีประชาสามัคคี
โรงเรียนเมืองลีประชาสามัคคี น่าน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
755 ฟ้าใส ไผ่พฤกษ์พันธุ์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านแพะพิทยา
โรงเรียนบ้านแพะพิทยา แม่ฮ่องสอน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
756 ษรวิชญ์ อยู่โคกสูง
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมมัธยมบึงปรือ
โรงเรียนมัธยมบึงปรือ นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
757 กิตติพัฒน์ จันทร์ศรี
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมPBR Corus
โรงเรียนบ้านรุน สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
758 นรินทร์พร วรรณเพ็ชร
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมสหศาสตร์วิทยาคาร
โรงเรียนสหศาสตร์วิทยาคาร สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
759 จิราวุธ นุชสระบัว
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมลำสนุ่น
โรงเรียนลำสนุ่น ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
760 สายน้ำ นางงาม
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมไทยนิยมสงเคราะห์ 1
โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
761 ปภังกร จิตสม
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมปลวกแดงพิทยาคม
โรงเรียนปลวกแดงพิทยาคม ระยอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
762 พาณิชชนันท์ สีสุวรรณ์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านหมอ "พัฒนานุกูล" 1
โรงเรียนบ้านหมอ "พัฒนานุกูล" สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
763 ธีมาพร วัดตรง
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมวัดนิยมธรรมวราราม
โรงเรียนวัดนิยมธรรมวราราม นครปฐม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
764 จริยาพร อันธพันธ์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านห้วยกะโหลก 1
โรงเรียนบ้านห้วยกะโหลก ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
765 ฐิติมา สันกลาง
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านหินซ้อน1
โรงเรียนบ้านหินซ้อน สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
766 อนุภัทร ถุงเถื่อน
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านกอกหนองผือ
โรงเรียนบ้านกอกหนองผือ มหาสารคาม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
767 ธิดารัตน์ เภาแป้น
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านคลองนกกระทุง(เรียงราษฎร์อุทิศ 2)
โรงเรียนบ้านคลองนกกระทุง(เรียงราษฎร์อุทิศ2) สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
768 ภัสสร เหลืองจันทึก
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านซับสนุ่น 2
โรงเรียนบ้านซับสนุ่น สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
769 ฐิติวัลค์ ต๊ะสุ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านห้วยกะโหลก 1
โรงเรียนบ้านห้วยกะโหลก ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
770 ฉันทิสา สุขกลัด
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบางตะบูนวิทยา
โรงเรียนบางตะบูนวิทยา เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
771 อนุสิทธิ์ วัฒนากลาง
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมมัธยมบึงปรือ
โรงเรียนมัธยมบึงปรือ นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
772 บวรลักษณ์ ปัญญาภูมิสถิตย์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมโพธิสัมพันธ์พิทยาคาร
โรงเรียนโพธิสัมพันธ์พิทยาคาร ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
773 ชมพูนุช ศรีวงษ์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมไทยนิยมสงเคราะห์ 1
โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
774 ปฏิภาณ เฉลียวพงษ์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านหมอ "พัฒนานุกูล" 1
โรงเรียนบ้านหมอ "พัฒนานุกูล" สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
775 นาธารทิพย์ จันทรสงค์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมไทยนิยมสงเคราะห์ 1
โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
776 สิริวรรณ วัดสธูป
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านหมอ "พัฒนานุกูล" 1
โรงเรียนบ้านหมอ "พัฒนานุกูล" สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
777 รินรดา ขอวอน
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านหนองเอี่ยว
โรงเรียนบ้านหนองเอี่ยว สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
778 สุภาพร เชยกลิ่น
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบางตะบูนวิทยา
โรงเรียนบางตะบูนวิทยา เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
779 ธงชัย วิสิฐศักดิ์ชัย
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมไทยนิยมสงเคราะห์ 1
โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
780 ธิญาดา เสนาหาญ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านหมอ "พัฒนานุกูล" 1
โรงเรียนบ้านหมอ "พัฒนานุกูล" สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
781 ปริยากร พิรักษา
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านหนองเอี่ยว
โรงเรียนบ้านหนองเอี่ยว สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
782 น้ำฟ้า อ่องเส่ง
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านห้วยกะโหลก 1
โรงเรียนบ้านห้วยกะโหลก ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
783 กีรติ มีเเก้ว
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบางตะบูนวิทยา
โรงเรียนบางตะบูนวิทยา เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
784 วาริน แสงม่วง
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านหินซ้อน1
โรงเรียนบ้านหินซ้อน สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
785 ภานุพงษ์ ภิรมราช
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านกอกหนองผือ
โรงเรียนบ้านกอกหนองผือ มหาสารคาม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
786 วิญาดา เพ็งสกุล
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านคลองนกกระทุง(เรียงราษฎร์อุทิศ 2)
โรงเรียนบ้านคลองนกกระทุง(เรียงราษฎร์อุทิศ2) สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
787 สุรพิชญา ดีมงคล
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านซับสนุ่น 2
โรงเรียนบ้านซับสนุ่น สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
788 รุ่งนภา ใฝ่ใจกิตติ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านแพะพิทยา
โรงเรียนบ้านแพะพิทยา แม่ฮ่องสอน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
789 วรภัทร คำปน
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมPBR Corus
โรงเรียนบ้านรุน สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
790 นันท์นภัส บัวพันธ์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมสหศาสตร์วิทยาคาร
โรงเรียนสหศาสตร์วิทยาคาร สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
791 ปราณปรียาื ทรงวิชา
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมลำสนุ่น
โรงเรียนลำสนุ่น ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
792 ชลธิชา ปุยชัยภูมิ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมวัดนิยมธรรมวราราม
โรงเรียนวัดนิยมธรรมวราราม นครปฐม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
793 การะเกษ มาต๊ะ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมวัดนิยมธรรมวราราม
โรงเรียนวัดนิยมธรรมวราราม นครปฐม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
794 พัชริดา รูปสิงห์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านหินซ้อน1
โรงเรียนบ้านหินซ้อน สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
795 ธัญชนก ละเอียด
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านคลองนกกระทุง(เรียงราษฎร์อุทิศ 2)
โรงเรียนบ้านคลองนกกระทุง(เรียงราษฎร์อุทิศ2) สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
796 เจนจิรา โสน้ำเที่ยง
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านซับสนุ่น 2
โรงเรียนบ้านซับสนุ่น สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
797 สะดะเว -
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมอนุกูลวิทยา(วัดดอนแก้ว) 2
โรงเรียนอนุกูลวิทยา(วัดดอนแก้ว) ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
798 นราธร ชะวางกลาง
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมไทยนิยมสงเคราะห์ 2
โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
799 ดารกร จตุพรถาวรสกุล
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านแพะพิทยา
โรงเรียนบ้านแพะพิทยา แม่ฮ่องสอน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
800 ณัฐณิชา ยูงทอง
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมสหศาสตร์วิทยาคาร
โรงเรียนสหศาสตร์วิทยาคาร สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
801 ขนิษฐา สุทธิพันธ์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมลำสนุ่น
โรงเรียนลำสนุ่น ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
802 ศุภกร ช่วยชูสกูล
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมสหศาสตร์วิทยาคาร
โรงเรียนสหศาสตร์วิทยาคาร สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
803 พีพัฒน์ โพบาทะ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมมัธยมนครรังสิต
โรงเรียนมัธยมนครรังสิต ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
804 ณิชาพร เดชจิตต์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมวัดนิยมธรรมวราราม
โรงเรียนวัดนิยมธรรมวราราม นครปฐม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
805 ปาลิตา ต่วนกระโทก
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านหินซ้อน1
โรงเรียนบ้านหินซ้อน สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
806 สุพัฒตรา สุวรรณชาตรี
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านคลองนกกระทุง(เรียงราษฎร์อุทิศ 2)
โรงเรียนบ้านคลองนกกระทุง(เรียงราษฎร์อุทิศ2) สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
807 สิริยากร วงษ์ทักษิณาจาร
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมอนุกูลวิทยา(วัดดอนแก้ว) 2
โรงเรียนอนุกูลวิทยา(วัดดอนแก้ว) ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
808 สิดาพร แฮกคึ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านตะโกล่าง
โรงเรียนบ้านตะโกล่าง ราชบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
809 ณิชาภัทร สาระเกษ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมไทยนิยมสงเคราะห์ 1
โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
810 จีรศักดิ์ สิงห์ครุธ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมไทยนิยมสงเคราะห์ 2
โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
811 มาลี เกริดก้องไกร
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านแพะพิทยา
โรงเรียนบ้านแพะพิทยา แม่ฮ่องสอน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
812 สรัลพร มาลาดีเลิศ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านแพะพิทยา
โรงเรียนบ้านแพะพิทยา แม่ฮ่องสอน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
813 กัญติญาภรณ์ ลีชัยสิทธิ์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมสหศาสตร์วิทยาคาร
โรงเรียนสหศาสตร์วิทยาคาร สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
814 บัญฑิตา จันทร์สอน
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมเทศบาล 2 วัดเสนานฤมิตร
โรงเรียนเทศบาล 2 วัดเสนานฤมิตร สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
815 สาริสา รินสาร
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมปลวกแดงพิทยาคม
โรงเรียนปลวกแดงพิทยาคม ระยอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
816 พรอนงค์ ซันตรา
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านหมอ "พัฒนานุกูล" 1
โรงเรียนบ้านหมอ "พัฒนานุกูล" สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
817 พัชราภา เมืองนก
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมวัดนิยมธรรมวราราม
โรงเรียนวัดนิยมธรรมวราราม นครปฐม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
818 พีรชญา มิตตะรัก
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านหนองเอี่ยว
โรงเรียนบ้านหนองเอี่ยว สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
819 วรรณิษา แทนวัน
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมชุมชนวัดพายทอง 2
โรงเรียนชุมชนวัดพายทอง อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
820 จักรกฤษณ์ สุวรรณศรี
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านคลองนกกระทุง(เรียงราษฎร์อุทิศ 2)
โรงเรียนบ้านคลองนกกระทุง(เรียงราษฎร์อุทิศ2) สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
821 เอกภพ ชื่นอารมณ์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบางตะบูนวิทยา
โรงเรียนบางตะบูนวิทยา เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
822 ศยามล แซ่กือ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมอนุกูลวิทยา(วัดดอนแก้ว) 2
โรงเรียนอนุกูลวิทยา(วัดดอนแก้ว) ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
823 มูแกแล ไม่มีนามสกุล
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านตะโกล่าง
โรงเรียนบ้านตะโกล่าง ราชบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
824 สโรชา เทพเบตร
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านจารย์
โรงเรียนบ้านจารย์ สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
825 ไพลิน วงศ์ประทุม
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมเทศบาลเมืองป่าตอง (บ้านไสน้ำเย็น)
โรงเรียนเทศบาลเมืองป่าตอง(บ้านไสน้ำเย็น) ภูเก็ต ได้เข้าร่วมกิจกรรม
826 มนิดามณี มณีรัตนโชติ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมเทศบาลเมืองป่าตอง (บ้านไสน้ำเย็น)
โรงเรียนเทศบาลเมืองป่าตอง(บ้านไสน้ำเย็น) ภูเก็ต ได้เข้าร่วมกิจกรรม
827 วีระพล เซิบกลาง
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมมัธยมบึงปรือ
โรงเรียนมัธยมบึงปรือ นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
828 อัญมณี ยิ่งชูรส
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมPBR Corus
โรงเรียนบ้านรุน สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
829 ธิดารัตน์ สมอาจ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมสหศาสตร์วิทยาคาร
โรงเรียนสหศาสตร์วิทยาคาร สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
830 ชมพู่ ปานเรือง
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมเทศบาล 2 วัดเสนานฤมิตร
โรงเรียนเทศบาล 2 วัดเสนานฤมิตร สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
831 ธันยชนก ดวงอาทิตย์ ธันยชนก ดวงอาทิตย์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมปลวกแดงพิทยาคม
โรงเรียนปลวกแดงพิทยาคม ระยอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
832 จุฑาทิพย์ อ่อนหวาน
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านหมอ "พัฒนานุกูล" 1
โรงเรียนบ้านหมอ "พัฒนานุกูล" สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
833 นาขวัญ เพ็ชรตะกั่ว
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านหนองเอี่ยว
โรงเรียนบ้านหนองเอี่ยว สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
834 ปนัดดา สอนอำ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านกอกหนองผือ
โรงเรียนบ้านกอกหนองผือ มหาสารคาม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
835 เข็มอักษร จันทา
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านห้วยกะโหลก 1
โรงเรียนบ้านห้วยกะโหลก ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
836 วรรณิษา บุญเขียว
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมชุมชนวัดพายทอง 2
โรงเรียนชุมชนวัดพายทอง อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
837 ปรียาภรณ์ สุขเอียด
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านคลองนกกระทุง(เรียงราษฎร์อุทิศ 2)
โรงเรียนบ้านคลองนกกระทุง(เรียงราษฎร์อุทิศ2) สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
838 เอกภพ ชื่่นอารม
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบางตะบูนวิทยา
โรงเรียนบางตะบูนวิทยา เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
839 สโรชา สัจจะศักดิ์สิริ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมอนุกูลวิทยา(วัดดอนแก้ว) 2
โรงเรียนอนุกูลวิทยา(วัดดอนแก้ว) ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
840 บุษบา วุ่ยยือ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านตะโกล่าง
โรงเรียนบ้านตะโกล่าง ราชบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
841 คุณากร ยินดี
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านจารย์
โรงเรียนบ้านจารย์ สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
842 ชญาณี กำจาย
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมรัฐเขื่อนพลเทพอุปถัมภ์
โรงเรียนรัฐเขื่อนพลเทพอุปถัมภ์ ชัยนาท ได้เข้าร่วมกิจกรรม
843 นิดา -
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมอนุกูลวิทยา(วัดดอนแก้ว) 2
โรงเรียนอนุกูลวิทยา(วัดดอนแก้ว) ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
844 ณัฐนิช เต้าทอง
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านตะโกล่าง
โรงเรียนบ้านตะโกล่าง ราชบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
845 นราธิป ชะวางกลาง
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมไทยนิยมสงเคราะห์ 2
โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
846 อาญัติ จันนุบิน
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านจารย์
โรงเรียนบ้านจารย์ สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
847 จิรวดี ดวนสันเทียะ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมเทศบาลเมืองป่าตอง (บ้านไสน้ำเย็น)
โรงเรียนเทศบาลเมืองป่าตอง(บ้านไสน้ำเย็น) ภูเก็ต ได้เข้าร่วมกิจกรรม
848 เกษมศักดิ์ แสนชมภู
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมมัธยมบึงปรือ
โรงเรียนมัธยมบึงปรือ นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
849 ธิติสุดา เทพชมภู
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมPBR Corus
โรงเรียนบ้านรุน สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
850 เจนจิรา มาเกิด
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมเทศบาล 2 วัดเสนานฤมิตร
โรงเรียนเทศบาล 2 วัดเสนานฤมิตร สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
851 กนกวรรณ ฆานะสิทธิ์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมชุมชนวัดบางโค (แม่นางวิทย์อุปการี)
โรงเรียนชุมชนวัดบางโค(แม่นางวิทย์อุปการี) นนทบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
852 สิตานัน ไป๋งาม
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมปลวกแดงพิทยาคม
โรงเรียนปลวกแดงพิทยาคม ระยอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
853 ณภัชนันท์ ชวนเชย
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมปริยัติรังสรรค์(มัธยม)
โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
854 ศุภณัฐ แก้วเขียว
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านหนองเอี่ยว
โรงเรียนบ้านหนองเอี่ยว สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
855 รมิดา โนวังหาร
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านกอกหนองผือ
โรงเรียนบ้านกอกหนองผือ มหาสารคาม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
856 พิมพ์ชนก รุ่งรัศมี
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมชุมชนวัดพายทอง 2
โรงเรียนชุมชนวัดพายทอง อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
857 อานนท์ คชเสนี
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านคลองนกกระทุง(เรียงราษฎร์อุทิศ 2)
โรงเรียนบ้านคลองนกกระทุง(เรียงราษฎร์อุทิศ2) สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
858 ชมธร เนารัตน์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบางตะบูนวิทยา
โรงเรียนบางตะบูนวิทยา เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
859 รุจิรานันท์ ศิลประดิษฐ์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมชุมชนวัดพายทอง 2
โรงเรียนชุมชนวัดพายทอง อ่างทอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
860 อัครพนธ์ วรรณเพ็ชร
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านคลองนกกระทุง(เรียงราษฎร์อุทิศ 2)
โรงเรียนบ้านคลองนกกระทุง(เรียงราษฎร์อุทิศ2) สงขลา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
861 ชมธร เนาวรัตน์
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบางตะบูนวิทยา
โรงเรียนบางตะบูนวิทยา เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
862 ชนาพร ไพรพัชรา
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมอนุกูลวิทยา(วัดดอนแก้ว) 2
โรงเรียนอนุกูลวิทยา(วัดดอนแก้ว) ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
863 พอเดเลีย ไม่มีนามสกุล
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านตะโกล่าง
โรงเรียนบ้านตะโกล่าง ราชบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
864 กิตติทัศน์ วงศ์เจริญ
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านจารย์
โรงเรียนบ้านจารย์ สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
865 เปรมยุดา แซ่ชั่ง
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมเทศบาลเมืองป่าตอง (บ้านไสน้ำเย็น)
โรงเรียนเทศบาลเมืองป่าตอง(บ้านไสน้ำเย็น) ภูเก็ต ได้เข้าร่วมกิจกรรม
866 ธนาภรณ์ เจริญใบหยก
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมมัธยมบึงปรือ
โรงเรียนมัธยมบึงปรือ นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
867 สุนิดา พรมนาม
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมPBR Corus
โรงเรียนบ้านรุน สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
868 ทิพวรรณ โนรี
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมชุมชนวัดบางโค (แม่นางวิทย์อุปการี)
โรงเรียนชุมชนวัดบางโค(แม่นางวิทย์อุปการี) นนทบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
869 ธมนวรรณ แสงสว่าง
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมปลวกแดงพิทยาคม
โรงเรียนปลวกแดงพิทยาคม ระยอง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
870 ฆนมน ศักดิ์นาวีพร
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมปริยัติรังสรรค์(มัธยม)
โรงเรียนปริยัติรังสรรค์ เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
871 วิมลวรรณ มงคลสำโรง
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านหนองเอี่ยว
โรงเรียนบ้านหนองเอี่ยว สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
872 วิชาญ เขียวสอาด
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านหินซ้อน1
โรงเรียนบ้านหินซ้อน สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
873 ศิราลักษณ์ โครตภูธร
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านกอกหนองผือ
โรงเรียนบ้านกอกหนองผือ มหาสารคาม ได้เข้าร่วมกิจกรรม
874 ขวัญตา วาที
มัธยมศึกษาตอนต้น
ทีมบ้านห้วยกะโหลก 1
โรงเรียนบ้านห้วยกะโหลก ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
875 วัตทนา ภาสถิตย์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมพรตพิทยพยัต
โรงเรียนพรตพิทยพยัต กรุงเทพมหานคร ได้รับรางวัลชนะเลิศ ระดับประเทศ
876 สุขสันต์ อุทธาเครือ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมพรตพิทยพยัต
โรงเรียนพรตพิทยพยัต กรุงเทพมหานคร ได้รับรางวัลชนะเลิศ ระดับประเทศ
877 กนกพร เกิดมงคล
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมพรตพิทยพยัต
โรงเรียนพรตพิทยพยัต กรุงเทพมหานคร ได้รับรางวัลชนะเลิศ ระดับประเทศ
878 ฉัตรฏิมา กลีบพุฒ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมพรตพิทยพยัต
โรงเรียนพรตพิทยพยัต กรุงเทพมหานคร ได้รับรางวัลชนะเลิศ ระดับประเทศ
879 มาลีวัลย์ กระจกศรี
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมพรตพิทยพยัต
โรงเรียนพรตพิทยพยัต กรุงเทพมหานคร ได้รับรางวัลชนะเลิศ ระดับประเทศ
880 วิลาสินี บุรินรัมย์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมพรตพิทยพยัต
โรงเรียนพรตพิทยพยัต กรุงเทพมหานคร ได้รับรางวัลชนะเลิศ ระดับประเทศ
881 เวนิการ์ ขันติชู
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสตรีศรีน่าน
โรงเรียนสตรีศรีน่าน น่าน ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 1 ระดับประเทศ
882 สุคนธ์ทิพย์ สิงห์ลาว
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสตรีศรีน่าน
โรงเรียนสตรีศรีน่าน น่าน ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 1 ระดับประเทศ
883 ชุติญา ป้านสวาสดิ์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสตรีศรีน่าน
โรงเรียนสตรีศรีน่าน น่าน ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 1 ระดับประเทศ
884 ธีระพล สมภิพงษ์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสตรีศรีน่าน
โรงเรียนสตรีศรีน่าน น่าน ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 1 ระดับประเทศ
885 มัชฌิมา ธิคำ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสตรีศรีน่าน
โรงเรียนสตรีศรีน่าน น่าน ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 1 ระดับประเทศ
886 เทวิกา แก้วไหลมา
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสตรีศรีน่าน
โรงเรียนสตรีศรีน่าน น่าน ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 1 ระดับประเทศ
887 ไชยยศ ชูฉิม
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมป่าเด็งวิทยา
โรงเรียนป่าเด็งวิทยา เพชรบุรี ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 2 ระดับประเทศ
888 ศศิพิมพ์ มงคล
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมป่าเด็งวิทยา
โรงเรียนป่าเด็งวิทยา เพชรบุรี ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 2 ระดับประเทศ
889 เพ็ญนภา อัมพรศิริ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมป่าเด็งวิทยา
โรงเรียนป่าเด็งวิทยา เพชรบุรี ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 2 ระดับประเทศ
890 เนตรนภา เลียบชาย
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมป่าเด็งวิทยา
โรงเรียนป่าเด็งวิทยา เพชรบุรี ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 2 ระดับประเทศ
891 ธิษตยา สุวรรณโน
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมป่าเด็งวิทยา
โรงเรียนป่าเด็งวิทยา เพชรบุรี ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 2 ระดับประเทศ
892 อริ​ญา​ สกุล​อริยะ​บัณฑิต​
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเอ็งเสียง​สามัคคี​1
โรงเรียนเทศบาล 1 (เอ็งเสียงสามัคคี) สงขลา ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 3 ระดับประเทศ
893 รัตนพร​ รุจิรา​วงศ์​วัฒนา​
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเอ็งเสียง​สามัคคี​1
โรงเรียนเทศบาล 1 (เอ็งเสียงสามัคคี) สงขลา ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 3 ระดับประเทศ
894 กุลสิรา ชูสุวรรณ​
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเอ็งเสียง​สามัคคี​1
โรงเรียนเทศบาล 1 (เอ็งเสียงสามัคคี) สงขลา ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 3 ระดับประเทศ
895 ทิวารัตน์​ สุวรรณ​วงศ์​
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเอ็งเสียง​สามัคคี​1
โรงเรียนเทศบาล 1 (เอ็งเสียงสามัคคี) สงขลา ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 3 ระดับประเทศ
896 สุวภัทร คงพ่วง
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเอ็งเสียง​สามัคคี​1
โรงเรียนเทศบาล 1 (เอ็งเสียงสามัคคี) สงขลา ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 3 ระดับประเทศ
897 กันณรัตน์ มาเด็น
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเอ็งเสียง​สามัคคี​1
โรงเรียนเทศบาล 1 (เอ็งเสียงสามัคคี) สงขลา ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 3 ระดับประเทศ
898 กฤติยา​ อริยะตัจฉุโก
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเอ็งเสียง​สามัคคี​1
โรงเรียนเทศบาล 1 (เอ็งเสียงสามัคคี) สงขลา ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 3 ระดับประเทศ
899 ปิยธิดา​ บูรณะ​พาณิชย์​กิจ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเอ็งเสียง​สามัคคี​1
โรงเรียนเทศบาล 1 (เอ็งเสียงสามัคคี) สงขลา ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 3 ระดับประเทศ
900 ณัฐ​การณ์​ เซ่ง​เอียง​
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเอ็งเสียง​สามัคคี​1
โรงเรียนเทศบาล 1 (เอ็งเสียงสามัคคี) สงขลา ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 3 ระดับประเทศ
901 รัตนาวดี​ หวังศิริเวช
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเอ็งเสียง​สามัคคี​1
โรงเรียนเทศบาล 1 (เอ็งเสียงสามัคคี) สงขลา ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 3 ระดับประเทศ
902 จุฑามาศ เสริมเกียรติวัฒน์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมลันตาราชประชาอุทิศ
โรงเรียนลันตาราชประชาอุทิศ กระบี่ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 4 ระดับประเทศ
903 ชมพู ช่วยรอด
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมลันตาราชประชาอุทิศ
โรงเรียนลันตาราชประชาอุทิศ กระบี่ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 4 ระดับประเทศ
904 ศิริณดา เสียงยาว
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมลันตาราชประชาอุทิศ
โรงเรียนลันตาราชประชาอุทิศ กระบี่ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 4 ระดับประเทศ
905 เพชรชริน ช้างน้ำ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมลันตาราชประชาอุทิศ
โรงเรียนลันตาราชประชาอุทิศ กระบี่ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 4 ระดับประเทศ
906 ปาริชาติ จันครบ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมลันตาราชประชาอุทิศ
โรงเรียนลันตาราชประชาอุทิศ กระบี่ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 4 ระดับประเทศ
907 ศศิธร วงษ์ศาลา
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมลันตาราชประชาอุทิศ
โรงเรียนลันตาราชประชาอุทิศ กระบี่ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 4 ระดับประเทศ
908 กัญชิตา โสเชื้ิอ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมลันตาราชประชาอุทิศ
โรงเรียนลันตาราชประชาอุทิศ กระบี่ ได้รับรางวัลรองชนะเลิศ อันดับที่ 4 ระดับประเทศ
909 อัญชลี จันทร์เสวก
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมหนองหญ้าไซวิทยา
โรงเรียนหนองหญ้าไซวิทยา สุพรรณบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
910 อรัญธิดา นันทเกิด
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมนาบัววิทยา 1
โรงเรียนนาบัววิทยา พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
911 ไอยริน เเกล้วทนงค์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมแหลมราษฎร์บำรุง
โรงเรียนแหลมราษฎร์บำรุง นครศรีธรรมราช ได้เข้าร่วมกิจกรรม
912 พรปวี เข็มขำ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมจอมสุรางค์1
โรงเรียนจอมสุรางค์อุปถัมภ์ พระนครศรีอยุธยา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
913 วันวิสาข์​ กาวิชัย
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมแม่สันวิทยา 2
โรงเรียนแม่สันวิทยา ลำปาง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
914 นิศารัตน์ คงทน
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมกาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่ กระบี่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
915 ธนโชติ วีระนนท์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมโพธิสัมพันธ์พิทยาคาร
โรงเรียนโพธิสัมพันธ์พิทยาคาร ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
916 สุฑาพร กะระกล
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมหนองกรดพิทยาคม1
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม นครสวรรค์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
917 ปรัชญากร ดวงคำ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมบ้านหมอ "พัฒนานุกูล" 2
โรงเรียนบ้านหมอ "พัฒนานุกูล" สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
918 โชติกา ทองโพธิ์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมหนองกรดพิทยาคม1
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม นครสวรรค์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
919 ฮุสนา เพ็งเรือง
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเจ้าพระยาวิทยาคม1
โรงเรียนเจ้าพระยาวิทยาคม กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
920 ภิชานันท์ สีสุวรรณ์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมบ้านหมอ "พัฒนานุกูล" 2
โรงเรียนบ้านหมอ "พัฒนานุกูล" สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
921 วชิรญาณ์ สว่างศรี
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมหนองหญ้าไซวิทยา
โรงเรียนหนองหญ้าไซวิทยา สุพรรณบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
922 รินรดา แม่งมา
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมนาบัววิทยา 1
โรงเรียนนาบัววิทยา พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
923 วริยา ขวัญตา
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมหนองกรดพิทยาคม2
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม นครสวรรค์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
924 เมธาวี หนูแก้ว
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมแหลมราษฎร์บำรุง
โรงเรียนแหลมราษฎร์บำรุง นครศรีธรรมราช ได้เข้าร่วมกิจกรรม
925 อมลาลักษณ์ วงศ์สุกรรม
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมจอมสุรางค์1
โรงเรียนจอมสุรางค์อุปถัมภ์ พระนครศรีอยุธยา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
926 วรวุฒิ ทายะ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมแม่สันวิทยา 2
โรงเรียนแม่สันวิทยา ลำปาง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
927 พรรณวลัย ศรีสมบัติ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมกาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่ กระบี่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
928 รุ่งฤดี เกตุรัตน์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมหนองกรดพิทยาคม1
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม นครสวรรค์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
929 ณัฐ​พงศ์ โปรยทอง
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเจ้าพระยาวิทยาคม1
โรงเรียนเจ้าพระยาวิทยาคม กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
930 ธีรพัฒน์ ทองม้วน
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสวนกุหลาบวิทยาลัย ชลบุรี
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ชลบุรี ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
931 ณัฐณิชา อาจพังเทียม
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมบ้านหมอ "พัฒนานุกูล" 2
โรงเรียนบ้านหมอ "พัฒนานุกูล" สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
932 วิทินันท์ แตงทอง
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมหนองหญ้าไซวิทยา
โรงเรียนหนองหญ้าไซวิทยา สุพรรณบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
933 จุไรรัตน์ น้อยอินวงษ์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมนาบัววิทยา 1
โรงเรียนนาบัววิทยา พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
934 พิมพ์นภา ผุยศรี
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมหนองกรดพิทยาคม2
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม นครสวรรค์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
935 ภูวดล จันทร์เรือง
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมแหลมราษฎร์บำรุง
โรงเรียนแหลมราษฎร์บำรุง นครศรีธรรมราช ได้เข้าร่วมกิจกรรม
936 อนัญญา ภาคีแพทย์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมจอมสุรางค์1
โรงเรียนจอมสุรางค์อุปถัมภ์ พระนครศรีอยุธยา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
937 ชุติมา พลทหาร
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมบ้านกลางพิทยาคม
โรงเรียนบ้านกลางพิทยาคม พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
938 อัครพล เมืองมาหล้า
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมแม่สันวิทยา 2
โรงเรียนแม่สันวิทยา ลำปาง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
939 อริสา ชื่นนคร
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสุวรรณรังสฤษฏ์วิทยาลัย 1
โรงเรียนสุวรรณรังสฤษฏ์วิทยาลัย เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
940 ผกามาศ มุ่งเครือกลาง
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมนาบัววิทยา 2
โรงเรียนนาบัววิทยา พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
941 วรชิต แซ่โค้ว
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม 2
โรงเรียนธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
942 จิรัชญา จั่นผ่อง
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมหนองกรดพิทยาคม1
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม นครสวรรค์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
943 ศิวพร ใหญ่​จีนทึก
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเจ้าพระยาวิทยาคม1
โรงเรียนเจ้าพระยาวิทยาคม กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
944 พีรพัฒน์ คาวิน
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสวนกุหลาบวิทยาลัย ชลบุรี
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ชลบุรี ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
945 เนตรนภา พหลยุทธ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมบ้านหมอ "พัฒนานุกูล" 2
โรงเรียนบ้านหมอ "พัฒนานุกูล" สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
946 ปาริชาติ พลขันธ์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมหนองหญ้าไซวิทยา
โรงเรียนหนองหญ้าไซวิทยา สุพรรณบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
947 อริยา วาจาไพเราะ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน3
วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ลำพูน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
948 แก้วพลอย ปิติแสงธรรม
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน1
วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ลำพูน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
949 พลอยชมพู ยิ้มละมัย
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมหนองกรดพิทยาคม2
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม นครสวรรค์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
950 อทิตติยา ยอดทอง
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวชิรธรรมโศภิต
โรงเรียนวชิรธรรมโศภิต เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
951 ปนัดดา แวงชิน
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมบ้านกลางพิทยาคม
โรงเรียนบ้านกลางพิทยาคม พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
952 พีรพัฒน์ จำฟู
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมแม่สันวิทยา 2
โรงเรียนแม่สันวิทยา ลำปาง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
953 ธัญชนก คำบุรี
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมหนองกรดพิทยาคม2
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม นครสวรรค์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
954 จิตรศิลป์ ประพันธ์ศิลป์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมบางปะกง "บวรวิทยายน"
โรงเรียนบางปะกง(บวรวิทยายน) ฉะเชิงเทรา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
955 ณีรนุช ทองทิพย์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมบ้านกลางพิทยาคม
โรงเรียนบ้านกลางพิทยาคม พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
956 ภัทรวรรณ น้ำทิพย์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมหนองกรดพิทยาคม2
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม นครสวรรค์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
957 ธิดารัตน์ กนธวงศ์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสุวรรณรังสฤษฏ์วิทยาลัย 1
โรงเรียนสุวรรณรังสฤษฏ์วิทยาลัย เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
958 มณีรัตน์ สินเครือสวน
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมนาบัววิทยา 2
โรงเรียนนาบัววิทยา พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
959 วรวรรณ เติมพันธ์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมหนองกรดพิทยาคม1
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม นครสวรรค์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
960 วิวัฒน์ แซ่แต้
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเจ้าพระยาวิทยาคม1
โรงเรียนเจ้าพระยาวิทยาคม กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
961 สุธาริณี มีกุญชร
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสวนกุหลาบวิทยาลัย ชลบุรี
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ชลบุรี ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
962 พัชราพร ช้างเนียม
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมบ้านหมอ "พัฒนานุกูล" 2
โรงเรียนบ้านหมอ "พัฒนานุกูล" สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
963 ชนิดาภา แย้มไสว
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมหนองหญ้าไซวิทยา
โรงเรียนหนองหญ้าไซวิทยา สุพรรณบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
964 ชยาภรณ์ ชวลิตสกุลวงศ์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน3
วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ลำพูน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
965 สุนารี วาสีมีศักดิ์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน1
วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ลำพูน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
966 กุลภรณ์ 933043004
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมหนองกรดพิทยาคม2
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม นครสวรรค์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
967 พีระพัฒน์ คงจุติ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวชิรธรรมโศภิต
โรงเรียนวชิรธรรมโศภิต เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
968 นริศา narisadeemuam@gmail.com
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมหนองกรดพิทยาคม2
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม นครสวรรค์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
969 ชัชพน อุระชื่น
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวชิรธรรมโศภิต
โรงเรียนวชิรธรรมโศภิต เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
970 ธัญญ์ฐิตา วุฒิรักษ์วิจิตร
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมบางปะกง "บวรวิทยายน"
โรงเรียนบางปะกง(บวรวิทยายน) ฉะเชิงเทรา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
971 ชนัญชิดา ทองราช
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมบ้านกลางพิทยาคม
โรงเรียนบ้านกลางพิทยาคม พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
972 กฤตนัน อานุภาพ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเชียงรายวิทยาคม
โรงเรียนเชียงรายวิทยาคม เชียงราย ได้เข้าร่วมกิจกรรม
973 สไลลา บาร์รอส
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมกาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่ กระบี่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
974 พรธีรา ชาติบุตร
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมหนองกรดพิทยาคม2
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม นครสวรรค์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
975 ศิริลักษณ์ พรามเริก
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสุวรรณรังสฤษฏ์วิทยาลัย 1
โรงเรียนสุวรรณรังสฤษฏ์วิทยาลัย เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
976 เจนจิรา แสงพา
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมนาบัววิทยา 2
โรงเรียนนาบัววิทยา พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
977 นลินญา ทองแก้ว
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมหนองกรดพิทยาคม1
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม นครสวรรค์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
978 บุปผา นาคยวน
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเจ้าพระยาวิทยาคม1
โรงเรียนเจ้าพระยาวิทยาคม กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
979 พีรณัฐ คาวิน
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสวนกุหลาบวิทยาลัย ชลบุรี
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ชลบุรี ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
980 กนกวรรณ พุ่มมาลา
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมหนองหญ้าไซวิทยา
โรงเรียนหนองหญ้าไซวิทยา สุพรรณบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
981 พัชรีพร ติดใจดี
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมกระสังพิทยาคม
โรงเรียนกระสังพิทยาคม บุรีรัมย์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
982 ภัทรภรณ์ ปู่อ้าย
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน3
วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ลำพูน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
983 ธินิษฐา บงกชสกุลการ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน1
วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ลำพูน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
984 กมลทิพย์ จินดาวงศ์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสุธีวิทยา
โรงเรียนสุธีวิทยา สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
985 ปวีณา ทะเลแสนสวย
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน3
วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ลำพูน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
986 ธันยชนก เชื้อศิริ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมบางปะกง "บวรวิทยายน"
โรงเรียนบางปะกง(บวรวิทยายน) ฉะเชิงเทรา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
987 รัฐภูมิ จันวรรณ์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเชียงรายวิทยาคม
โรงเรียนเชียงรายวิทยาคม เชียงราย ได้เข้าร่วมกิจกรรม
988 ภัทรภร น้ำทิพย์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมหนองกรดพิทยาคม2
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม นครสวรรค์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
989 ชลธิดา จันทร์เทียม
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสุวรรณรังสฤษฏ์วิทยาลัย 1
โรงเรียนสุวรรณรังสฤษฏ์วิทยาลัย เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
990 ปวีณา แก้วกองทรัพย์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมนาบัววิทยา 2
โรงเรียนนาบัววิทยา พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
991 ศิลวัช เกยมาศ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเจ้าพระยาวิทยาคม1
โรงเรียนเจ้าพระยาวิทยาคม กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
992 ศุภณัฐ เหลาแตว
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวิทยาลัยเทคโนโลยีศรีราชา
วิทยาลัยเทคโนโลยีศรีราชา ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
993 ธัญญานุช วงศ์ภูมิคีรี
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน2
วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ลำพูน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
994 รัตนา วงศ์เสถียรไทย
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน3
วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ลำพูน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
995 จุฑามาศ เคลิ้มฝัน
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมบางปะกง "บวรวิทยายน"
โรงเรียนบางปะกง(บวรวิทยายน) ฉะเชิงเทรา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
996 ติณณภพ อินทะนะ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเชียงรายวิทยาคม
โรงเรียนเชียงรายวิทยาคม เชียงราย ได้เข้าร่วมกิจกรรม
997 สุดารัตน์ สอนแก้ว
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมหนองกรดพิทยาคม2
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม นครสวรรค์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
998 ศศิวรรณ จุไรยานนท์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสุวรรณรังสฤษฏ์วิทยาลัย 1
โรงเรียนสุวรรณรังสฤษฏ์วิทยาลัย เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
999 จุฑามาศ สรสิทธิ์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมทีปังกรวิทยาพัฒน์(มัธยมวัดหัตถสารเกษตร)ในพระราชูปถัมภ์ฯ
โรงเรียนทีปังกรวิทยาพัฒน์(มัธยมวัดหัตถสารเกษตร)ในพระราชูปถัมภ์ฯ ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1000 ปิยะดา นพคุณภัทรพงศ์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน2
วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ลำพูน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1001 พนิดา ภารกิจรุ่งเรือง
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน3
วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ลำพูน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1002 ศิริลักษณ์ คงคล้าย
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมบางปะกง "บวรวิทยายน"
โรงเรียนบางปะกง(บวรวิทยายน) ฉะเชิงเทรา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1003 พัชรพล ศรีเพ็ชรกล้า
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเชียงรายวิทยาคม
โรงเรียนเชียงรายวิทยาคม เชียงราย ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1004 ปฏิภาณ บุญวัฒนศาสตร์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเจ้าพระยาวิทยาคม2
โรงเรียนเจ้าพระยาวิทยาคม กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1005 ธนกร หอมจันทร์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสุวรรณรังสฤษฏ์วิทยาลัย 1
โรงเรียนสุวรรณรังสฤษฏ์วิทยาลัย เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1006 วันทนา อังคะสี
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมทีปังกรวิทยาพัฒน์(มัธยมวัดหัตถสารเกษตร)ในพระราชูปถัมภ์ฯ
โรงเรียนทีปังกรวิทยาพัฒน์(มัธยมวัดหัตถสารเกษตร)ในพระราชูปถัมภ์ฯ ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1007 นพรดา มณีนาค
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมโพธิสัมพันธ์พิทยาคาร
โรงเรียนโพธิสัมพันธ์พิทยาคาร ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1008 ภัทรประภา จงสู้
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมกระสังพิทยาคม
โรงเรียนกระสังพิทยาคม บุรีรัมย์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1009 นันทพงศ์ นาคพรม
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมนาบัววิทยา 1
โรงเรียนนาบัววิทยา พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1010 นิรมล วงคำจันทร์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมทีปังกรวิทยาพัฒน์(มัธยมวัดหัตถสารเกษตร)ในพระราชูปถัมภ์ฯ
โรงเรียนทีปังกรวิทยาพัฒน์(มัธยมวัดหัตถสารเกษตร)ในพระราชูปถัมภ์ฯ ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1011 เบญจมาศ สาวสอน
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสุธีวิทยา
โรงเรียนสุธีวิทยา สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1012 วรารัตน์ ม่วงงาม
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวชิรธรรมโศภิต
โรงเรียนวชิรธรรมโศภิต เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1013 ีัจิรพัส สร้อยคำ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมบ้านกลางพิทยาคม
โรงเรียนบ้านกลางพิทยาคม พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1014 ชนิตา ประกายคีรีสุข
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน2
วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ลำพูน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1015 ธัญญารัตน์ หลงสะเตีย
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมกาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่ กระบี่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1016 กานต์วรา ลั่นวารี
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน3
วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ลำพูน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1017 เบญจรัญ บัวกนก
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมหนองกรดพิทยาคม1
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม นครสวรรค์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1018 ภาสกร จะโต
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเชียงรายวิทยาคม
โรงเรียนเชียงรายวิทยาคม เชียงราย ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1019 ทนงศักด์ แนวทอง
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสวนกุหลาบวิทยาลัย ชลบุรี
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ชลบุรี ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1020 อภิชาติ ฟักทอง
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเจ้าพระยาวิทยาคม2
โรงเรียนเจ้าพระยาวิทยาคม กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1021 ชนัฐกานต์ ปารารัตน์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสุวรรณรังสฤษฏ์วิทยาลัย 1
โรงเรียนสุวรรณรังสฤษฏ์วิทยาลัย เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1022 ปุญญิศา ศรีวิเศษ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมTC New World
โรงเรียนตะวันชัยวิทยา นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1023 วรรณพร บุญมี
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสวนกุหลาบวิทยาลัย ชลบุรี
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ชลบุรี ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1024 พีรเดช อามอ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเจ้าพระยาวิทยาคม2
โรงเรียนเจ้าพระยาวิทยาคม กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1025 ปัณณวัฒน์ ทิบทิม
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสุวรรณรังสฤษฏ์วิทยาลัย 1
โรงเรียนสุวรรณรังสฤษฏ์วิทยาลัย เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1026 กุลทิพย์ ปุ๊ดพรม
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมTC New World
โรงเรียนตะวันชัยวิทยา นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1027 เสาวลักษณ์ ประทิพย์เนตร
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมกระสังพิทยาคม
โรงเรียนกระสังพิทยาคม บุรีรัมย์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1028 จรัสแสง สนประเสริฐ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมนาบัววิทยา 1
โรงเรียนนาบัววิทยา พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1029 ธีรศักดิ์ คำอินทร์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมนาบัววิทยา 2
โรงเรียนนาบัววิทยา พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1030 สิมิลัน ประทุมพันธ์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมทีปังกรวิทยาพัฒน์(มัธยมวัดหัตถสารเกษตร)ในพระราชูปถัมภ์ฯ
โรงเรียนทีปังกรวิทยาพัฒน์(มัธยมวัดหัตถสารเกษตร)ในพระราชูปถัมภ์ฯ ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1031 ปฐมาภรณ์ คาสูงเนิน
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสุธีวิทยา
โรงเรียนสุธีวิทยา สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1032 มนัสนันท์ จงดี
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวชิรธรรมโศภิต
โรงเรียนวชิรธรรมโศภิต เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1033 ธนากร ท้าวพา
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมบ้านกลางพิทยาคม
โรงเรียนบ้านกลางพิทยาคม พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1034 จิราพร เสือรำลึก
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน2
วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ลำพูน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1035 หวันยิวา ชูนะ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมกาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่ กระบี่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1036 กัลยารัตน์ คำแคว่น
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน1
วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ลำพูน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1037 ภัศรา โมกภา
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมหนองกรดพิทยาคม1
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม นครสวรรค์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1038 รินลณี มีเสรี
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเชียงรายวิทยาคม
โรงเรียนเชียงรายวิทยาคม เชียงราย ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1039 สุกฤตา จะฟะ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเชียงรายวิทยาคม
โรงเรียนเชียงรายวิทยาคม เชียงราย ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1040 ศิริลักษณ์ เวชวรรณ์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสวนกุหลาบวิทยาลัย ชลบุรี
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ชลบุรี ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1041 วันวิสา โพธิอยู่
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเจ้าพระยาวิทยาคม2
โรงเรียนเจ้าพระยาวิทยาคม กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1042 ธนพล สีบุหง่า
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสุวรรณรังสฤษฏ์วิทยาลัย 1
โรงเรียนสุวรรณรังสฤษฏ์วิทยาลัย เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1043 ธรรมฤทธิ์ จิตรเพียรค้า
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมTC New World
โรงเรียนตะวันชัยวิทยา นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1044 ธัญชนก วรรณวิจิตร
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมกระสังพิทยาคม
โรงเรียนกระสังพิทยาคม บุรีรัมย์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1045 จีรนันท์ ตาสี
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมนาบัววิทยา 1
โรงเรียนนาบัววิทยา พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1046 ศุภวิชญ์ น้อยอินวง
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมนาบัววิทยา 2
โรงเรียนนาบัววิทยา พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1047 มุธิตา นิละผาย
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมทีปังกรวิทยาพัฒน์(มัธยมวัดหัตถสารเกษตร)ในพระราชูปถัมภ์ฯ
โรงเรียนทีปังกรวิทยาพัฒน์(มัธยมวัดหัตถสารเกษตร)ในพระราชูปถัมภ์ฯ ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1048 รุ่งนภา แก่นจันทึก
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสุธีวิทยา
โรงเรียนสุธีวิทยา สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1049 ชญาพร บุญชูศรี
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวชิรธรรมโศภิต
โรงเรียนวชิรธรรมโศภิต เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1050 วัชพล ปกติ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมบ้านกลางพิทยาคม
โรงเรียนบ้านกลางพิทยาคม พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1051 พรฟ้า เกษมสุขไพศาล
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน2
วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ลำพูน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1052 กฤษนาฏ สัตย์จิตร
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมกาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่ กระบี่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1053 ธีราพร ใจปิง
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน1
วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ลำพูน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1054 ปนัสยา คำดี
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมไม่ได้ซ้อม
โรงเรียนคุรุราษฎร์รังสฤษฎ์ ราชบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1055 จีรนันท์ บุดศรี
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสวนกุหลาบวิทยาลัย ชลบุรี
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ชลบุรี ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1056 ณัฐพญา แก่นมั่น
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเจ้าพระยาวิทยาคม2
โรงเรียนเจ้าพระยาวิทยาคม กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1057 สุธิดา เผ่ามะหะหมัด
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเฉลิมพระเกียรติ สมุทรสาคร
โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ สมุทสาคร ในพระราชูปถัมภ์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี สมุทรสาคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1058 ณัฐชยา เคล้าโนนคร้อ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมTC New World
โรงเรียนตะวันชัยวิทยา นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1059 ศุภสร กาดรัมย์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมกระสังพิทยาคม
โรงเรียนกระสังพิทยาคม บุรีรัมย์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1060 แก้วขวัญ กันต๊ะ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมนาบัววิทยา 1
โรงเรียนนาบัววิทยา พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1061 สิทธิพงษ์ ป่วนครบุรี
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมนาบัววิทยา 2
โรงเรียนนาบัววิทยา พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1062 วรรณภา ดงงาม
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมทีปังกรวิทยาพัฒน์(มัธยมวัดหัตถสารเกษตร)ในพระราชูปถัมภ์ฯ
โรงเรียนทีปังกรวิทยาพัฒน์(มัธยมวัดหัตถสารเกษตร)ในพระราชูปถัมภ์ฯ ปทุมธานี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1063 ภคพร ดียิ่ง
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสุธีวิทยา
โรงเรียนสุธีวิทยา สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1064 สุกัญญา อยู่ศิริ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวชิรธรรมโศภิต
โรงเรียนวชิรธรรมโศภิต เพชรบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1065 อนันตญา หามา
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมบ้านกลางพิทยาคม
โรงเรียนบ้านกลางพิทยาคม พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1066 สุรีรัตน์ วิเชียรชัยคีรี
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน2
วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ลำพูน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1067 ประภาสรณ์ สุวรรณพันธ์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมกาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่ กระบี่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1068 นกน้อย นกน้อย
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน1
วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ลำพูน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1069 ศศิธร ชานะเกียรติสกุล
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน2
วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ลำพูน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1070 อภิสรา โพธิญาณ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมกาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่ กระบี่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1071 นิตยา ปูอ้าย
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน1
วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ลำพูน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1072 ชวันลักษณ์ บนพิมาย
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมโพธิสัมพันธ์พิทยาคาร
โรงเรียนโพธิสัมพันธ์พิทยาคาร ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1073 ปริญยาภรณ์ รุ่งระวี
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสวนกุหลาบวิทยาลัย ชลบุรี
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ชลบุรี ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1074 ธัญรดา มั่งคั่ง
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเจ้าพระยาวิทยาคม2
โรงเรียนเจ้าพระยาวิทยาคม กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1075 แพรวา ทองโสภา
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมหนองหญ้าไซวิทยา
โรงเรียนหนองหญ้าไซวิทยา สุพรรณบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1076 ประวิชญา เสาวคนธ์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมTC New World
โรงเรียนตะวันชัยวิทยา นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1077 รัฐสิทธิ์ เการัมย์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมกระสังพิทยาคม
โรงเรียนกระสังพิทยาคม บุรีรัมย์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1078 วรรณภรณ์ ทองแพง
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมนาบัววิทยา 1
โรงเรียนนาบัววิทยา พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1079 ธวัชชัย จันดาหาร
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมนาบัววิทยา 2
โรงเรียนนาบัววิทยา พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1080 พรชนก เขียวอุ่น
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมแหลมราษฎร์บำรุง
โรงเรียนแหลมราษฎร์บำรุง นครศรีธรรมราช ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1081 เอมมิกา จันทร์เขม่า
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมบ้านกลางพิทยาคม
โรงเรียนบ้านกลางพิทยาคม พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1082 ดาราพร อาญารุ่งเรือง
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมอนุกูลวิทยา(วัดดอนแก้ว) 1
โรงเรียนอนุกูลวิทยา(วัดดอนแก้ว) ตาก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1083 จิราภรณ์ นางกองศรี
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมบ้านกลางพิทยาคม
โรงเรียนบ้านกลางพิทยาคม พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1084 จันทร์เพ็ญ ชลธารมิ่งวรี
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน2
วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ลำพูน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1085 รพีพรรณ ค้าขาย
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมกาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่ กระบี่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1086 อาทิตยา ตะโน
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน1
วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ลำพูน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1087 มาริษา แก้วจันทร์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมหนองกรดพิทยาคม1
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม นครสวรรค์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1088 ปิยธิดา กงแก้ว
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมสวนกุหลาบวิทยาลัย ชลบุรี
โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ชลบุรี ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1089 กัญญารัตน์ โพธิ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมบ้านหมอ "พัฒนานุกูล" 2
โรงเรียนบ้านหมอ "พัฒนานุกูล" สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1090 คณิตา จินดาบุตร
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมเจ้าพระยาวิทยาคม2
โรงเรียนเจ้าพระยาวิทยาคม กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1091 ศิริลักษณ์ ฉ่ำสดใส
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมหนองหญ้าไซวิทยา
โรงเรียนหนองหญ้าไซวิทยา สุพรรณบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1092 พีรดา ศัพท์พันธ์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมTC New World
โรงเรียนตะวันชัยวิทยา นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1093 สิทธินนท์ จะชนรัมย์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมกระสังพิทยาคม
โรงเรียนกระสังพิทยาคม บุรีรัมย์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1094 พัชรินทร์ เพ็ชรรัตน์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมนาบัววิทยา 1
โรงเรียนนาบัววิทยา พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1095 กุลณัฐ คำอุ้ย
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมนาบัววิทยา 2
โรงเรียนนาบัววิทยา พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1096 เยาวเรศ ทองปานดี
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมแหลมราษฎร์บำรุง
โรงเรียนแหลมราษฎร์บำรุง นครศรีธรรมราช ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1097 สุฐิดา ศักดิ์เเสน
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมจอมสุรางค์1
โรงเรียนจอมสุรางค์อุปถัมภ์ พระนครศรีอยุธยา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1098 ปรารถนา จันทะคุณ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมนาบัววิทยา 2
โรงเรียนนาบัววิทยา พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1099 กานต์สินี แสงอำไพ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมแหลมราษฎร์บำรุง
โรงเรียนแหลมราษฎร์บำรุง นครศรีธรรมราช ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1100 มานิดา วิชาวงษ์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมจอมสุรางค์1
โรงเรียนจอมสุรางค์อุปถัมภ์ พระนครศรีอยุธยา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1101 วิยะดา โกดี
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมแม่สันวิทยา 2
โรงเรียนแม่สันวิทยา ลำปาง ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1102 อรนุช มาเชอะ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน2
วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ลำพูน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1103 ปนัดดา พรหมจันทร์
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมกาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่
โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย กระบี่ กระบี่ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1104 ศิริพร แก้วสูงสิงขร
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมวิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน1
วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีลำพูน ลำพูน ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1105 ชนิกา ช่างเพ็ชรผล
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมโพธิสัมพันธ์พิทยาคาร
โรงเรียนโพธิสัมพันธ์พิทยาคาร ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1106 พรชิตา นุชสวาท
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมหนองกรดพิทยาคม1
โรงเรียนหนองกรดพิทยาคม นครสวรรค์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1107 พรชัย งามเจริญพุทธศรี
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมบ้านหมอ "พัฒนานุกูล" 2
โรงเรียนบ้านหมอ "พัฒนานุกูล" สระบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1108 ปริชานุช สว่างศรี
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมหนองหญ้าไซวิทยา
โรงเรียนหนองหญ้าไซวิทยา สุพรรณบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1109 ปิยภัทร ละอองดี
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมกระสังพิทยาคม
โรงเรียนกระสังพิทยาคม บุรีรัมย์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1110 ลดามณี พรศิริ
มัธยมศึกษาตอนปลาย
ทีมนาบัววิทยา 1
โรงเรียนนาบัววิทยา พิษณุโลก ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1111 กฤติกร เลี้ยงศิริ
ทีมบ้านมาบประชัน
โรงเรียนบ้านมาบประชัน ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1112 ปรานวาด ชุ่มปลั่ง
ทีมวัดชลธีพฤกษาราม
โรงเรียนวัดชลธีพฤกษาราม ชุมพร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1113 ภัทรจาริน ราสองชั้น
ทีมบ้านบุ
โรงเรียนบ้านบุ บุรีรัมย์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1114 ธนาวุฒิ โสภากุล
ทีมบ้านมาบประชัน
โรงเรียนบ้านมาบประชัน ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1115 ณัฐวุฒิ บทขุนทด
ทีมบ้านมาบประชัน
โรงเรียนบ้านมาบประชัน ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1116 สุวรรณภา สระโกสุม
ทีมบ้านคลองมะขาม
โรงเรียนบ้านคลองมะขาม ตราด ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1117 ธนันวัฒน์ อุดมวิทยาโคไคย
ทีมไทยนิยมสงเคราะห์ 1
โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1118 ศุภสิน บุญสมทบ
ทีมบ้านมาบประชัน
โรงเรียนบ้านมาบประชัน ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1119 วันใหม่ วิชพันธ์
ทีมบ้านมาบประชัน
โรงเรียนบ้านมาบประชัน ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1120 วรพล ฟ้ารุณ
ทีมโพธิสัมพันธ์พิทยาคาร
โรงเรียนโพธิสัมพันธ์พิทยาคาร ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1121 กัญญาวีร์ สุภผล
ทีมบ้านบุ
โรงเรียนบ้านบุ บุรีรัมย์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1122 ณัฐนันท์ บัวอิ่น
ทีมประชารัฐบำรุง
โรงเรียนประชารัฐบำรุง นนทบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1123 จักริน สารจันทร์
ทีมโพธิสัมพันธ์พิทยาคาร
โรงเรียนโพธิสัมพันธ์พิทยาคาร ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1124 หฤทัย สุนทะมาลา
ทีมบ้านบุ
โรงเรียนบ้านบุ บุรีรัมย์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1125 ภัทรวดี ว่าหนักแน่น
ทีมบ้านบุฤๅษี
โรงเรียนบ้านบุฤๅษี สุรินทร์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1126 นันทิดา เพชรเลิศ
ทีมสูงเนินพิทยาคม
โรงเรียนสูงเนินพิทยาคม บุรีรัมย์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1127 ฐิตานุช ตุ้นด่าน
ทีมวัดชลธีพฤกษาราม
โรงเรียนวัดชลธีพฤกษาราม ชุมพร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1128 เจษฎากร สีหะมาตร์
ทีมโพธิสัมพันธ์พิทยาคาร
โรงเรียนโพธิสัมพันธ์พิทยาคาร ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1129 วิศรุติ ถึงเสียบญวณ
ทีมวัดชลธีพฤกษาราม
โรงเรียนวัดชลธีพฤกษาราม ชุมพร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1130 ธัญชนก ทองรัตน์
ทีมวัดชลธีพฤกษาราม
โรงเรียนวัดชลธีพฤกษาราม ชุมพร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1131 พิมพ์โสภา บุญที
ทีมบ้านบุ
โรงเรียนบ้านบุ บุรีรัมย์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1132 นันทวรรณ ลีฮกเส้ง
ทีมวัดชลธีพฤกษาราม
โรงเรียนวัดชลธีพฤกษาราม ชุมพร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1133 อภิญญา เจริญยิ่ง
ทีมบ้านบุ
โรงเรียนบ้านบุ บุรีรัมย์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1134 เขมอักษร อินทรี
ทีมบ้านบุ
โรงเรียนบ้านบุ บุรีรัมย์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1135 บุษกร อุทกะพันธุ์
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป5ห้อง1
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1136 ศราวุธ มาลัย
ทีมบ้านมาบประชัน
โรงเรียนบ้านมาบประชัน ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1137 ดำรงวิทย์ แสงอรุณ
ทีมวัดชลธีพฤกษาราม
โรงเรียนวัดชลธีพฤกษาราม ชุมพร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1138 ศศิกานต์ ช่วยนุกูล
ทีมวัดชลธีพฤกษาราม
โรงเรียนวัดชลธีพฤกษาราม ชุมพร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1139 ปรารถนา เซ็นสุรีย์
ทีมโพธิสัมพันธ์พิทยาคาร
โรงเรียนโพธิสัมพันธ์พิทยาคาร ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1140 ภูวดล โสภาพร
ทีมบ้านบุ
โรงเรียนบ้านบุ บุรีรัมย์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1141 พิชญาภา ทางสูงเนิน
ทีมชุมชนบ้านโคกสวายทีมป5ห้อง1
โรงเรียนชุมชนบ้านโคกสวาย นครราชสีมา ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1142 นาขวัญ แก้วกงพาน
ทีมบ้านมาบประชัน
โรงเรียนบ้านมาบประชัน ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1143 ธีรโชติ จันสีสุก
ทีมไทยนิยมสงเคราะห์ 1
โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1144 วัฒนา สรรพากร
ทีมวัดชลธีพฤกษาราม
โรงเรียนวัดชลธีพฤกษาราม ชุมพร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1145 ศรัณย์พร นิ้มประโคน
ทีมบ้านบุ
โรงเรียนบ้านบุ บุรีรัมย์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1146 จักรภพ เมืองม่วง
ทีมบ้านมาบประชัน
โรงเรียนบ้านมาบประชัน ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1147 ภูวดล ขำสกุล
ทีมไทยนิยมสงเคราะห์ 1
โรงเรียนไทยนิยมสงเคราะห์ กรุงเทพมหานคร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1148 รัชดาภรณ์ ชูลิชรัตน์
ทีมวัดชลธีพฤกษาราม
โรงเรียนวัดชลธีพฤกษาราม ชุมพร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1149 ทินกร จินพล
ทีมโพธิสัมพันธ์พิทยาคาร
โรงเรียนโพธิสัมพันธ์พิทยาคาร ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1150 พนิดา จำได้
ทีมบ้านบุ
โรงเรียนบ้านบุ บุรีรัมย์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1151 ศุภวัทน์ ลาลบ
ทีมบ้านมาบประชัน
โรงเรียนบ้านมาบประชัน ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1152 ณัฐพงศ์ ขุนนิตย์
ทีมวัดชลธีพฤกษาราม
โรงเรียนวัดชลธีพฤกษาราม ชุมพร ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1153 ภาณุภัทร คงเกิด
ทีมบ้านบุ
โรงเรียนบ้านบุ บุรีรัมย์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1154 บุญธิดา รวดเร็ว
ทีมบ้านหนองพลับ
โรงเรียนบ้านหนองพลับ ประจวบคีรีขันธ์ ได้เข้าร่วมกิจกรรม
1155 รัชชานนท์ ขนันเยี่ยม
ทีมบ้านมาบประชัน
โรงเรียนบ้านมาบประชัน ชลบุรี ได้เข้าร่วมกิจกรรม